ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 498

The Lost Vikings ฮีโร่ตัวใหม่ใน Heroes of the Storm

The Lost Vikings ฮีโร่ตัวใหม่ใน Heroes of the Storm

การเพิ่ม The Lost Vikings เข้าไปก็ทำให้เราสามารถจำใช้ฮีโร่ Olaf, Baleog และ Erik ได้แล้วครับ

โดยความสามารถคร่าวๆ ของทั้ง 3 ตัวนี้ ได้แก่

Olaf จะมีเลือดเยอะ regenerates ได้เร็ว และมีท่า Charge ที่ทำให้ศัตรู Slow ได้ครับ
    Baleog เมื่อตีจากข้างหลังศัตรูจะทำ Damage ได้เยอะขึ้นครับ (คล้าย Backstap)
    Erik จะเคลื่อนไหวได้ว่องไวกว่า Fellas คนอื่นๆ และสามารถโจมตีในระยะไกลได้ครับ

คุณสามารถติดตามข่าวสารการอัพเดตของเกมนี้ได้ทาง Battle.net ครับ

Love Me , Love My Call Of Duty

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เล่น Valla ยืนจ้องหน้าพี่เรเนอร์ แข่งกันยิงมินเนี่ยนอยู่ดีๆ ไอ้ตัวบ้านี่เดินมาแก๊ง ทีแรกตกใจนึกว่ามาทั้งทีม Dash หนี แทบไม่ทัน

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เอ้อ แล้วตอนนี้มันเล่นเกมได้ยังครับ

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    เล่น Valla ยืนจ้องหน้าพี่เรเนอร์ แข่งกันยิงมินเนี่ยนอยู่ดีๆ ไอ้ตัวบ้านี่เดินมาแก๊ง ทีแรกตกใจนึกว่ามาทั้งทีม Dash หนี แทบไม่ทัน
    เล่น Tychus สิครับคุณ ผมนี่เลย อัดระเบิดกับ Over Kill ก่อนเบย
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    มีใน Battle.net มาสักพักแล้ว แต่ยังไม่เคยลองซักที ไม่ค่อยสันทัดเกมแนว dota
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathwhisper123 อ่านกระทู้
    เล่น Tychus สิครับคุณ ผมนี่เลย อัดระเบิดกับ Over Kill ก่อนเบย
    ผมกะเล่นเอาสกินอะ เล่นตัวเดียวมาสิบกว่าตาละ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    นอกเรื่องวิธีเก็บเงินเกมนี้ต้องทำไง อ่ะ ตอนนี้ถึง เวล 5 ละเงินมี 2000

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    นอกเรื่องวิธีเก็บเงินเกมนี้ต้องทำไง อ่ะ ตอนนี้ถึง เวล 5 ละเงินมี 2000
    เล่นตัวฟรีให้ถึงเวลตัวละคร 5 ครับ
    มันจะได้ตังตัวละ 500

Tags for this Thread