ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

ถ้าซื้อ Battlefield 3 มาเล่น MP. ตอนนี้จะคุ้มไหม

ตอนนั้นเลยคับ ขอบคุณครับ
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้ผมพึ่งกดเข้าเกมส์เลย
    ซื้อมาตอนมัน 32 บาท
    คนก็เล่นทุกวันอ่ะนะ
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    คนเล่นทุกวันครับ แต่เซิร์ฟที่สนุกๆ สำหรับผมมีแค่ สามเซิร์ฟเอง

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    กดตอนมันแจกฟรีไว้นานละ เมื่อคืนเพิ่งได้เล่นเอง เล่นสนุกดีครับ คนไม่เยอะมาก แต่ก็มีเล่นเรื่อยๆ.

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ก็มีเล่นเรื่อยๆ ครับ ไม่หวือหวา เหมือนตอน ใหม่ๆ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    1
    ซื้อเลยครับ ผมมีแผ่นทั้งps3 pc เรื่องความสนุกไม่ต้องพูดถึง ส่วนเรื่องคนก็มีแหละ
    ปล.ถ้าห่วงเรื่องจำนวนคนเล่น สนใจcsgoมั้ย เขาว่าเล่นกันเยอะรองจากdota

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    กดตอนมันแจกฟรีไว้นานละ เมื่อคืนเพิ่งได้เล่นเอง เล่นสนุกดีครับ คนไม่เยอะมาก แต่ก็มีเล่นเรื่อยๆ.
    เซิฟ NEED AMMO สนุกนะ ยึดธง จบได้ไม่ช้าเกินไม่ไวเกิน เล่นสไนสนุกนะ เวลายิงโดนหัวระยะ300+ เป็นอะไรที่ฟินมากก

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    มันก็เรื่อยๆนะครับยังไม่พีค แต่ผมเบื่อด้านเดิมๆนะสิ เพราะว่ากดรับตอนมันแจกฟรีมา ด้านเลยน้อยเล่นนานๆอาจจะเบื่อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมก็ได้ตอนมันปล่อยฟรี เล่นรอบเดียวก็เลิกครับ ไม่รู้สิ เหมือนไม่ใช่สไตล์เท่าไหร่ ( ชอบ Call Of ครับ )

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ตัว standard ตอนนี้ 640

ผมกดมาตอนมันฟรี ถามผมว่าคุ้มมั๊ย คุ้มแหละ ผมได้มาฟรี

ผมก็ว่ายังคุ้มนะตอนนี้ ก็ถือว่ายังมีคนอยู่ ขนาด BF 2 ยังมีคนเลยหรือจะขยับไปซื้อ 4 ก็ได้

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมมี ทริก ของ Sniper ด่าน operation firestorm ไม่ว่าจะอยู่ฝั่งไหน ก็ได้เปรียบถ้าเล่นเป็น บางทริกใช่ได้ทุกด่านทุกโหมดทุกเเมพเลย
    Sniper ถ้าเล่นดีๆอาจจะเก็บได้เป็นสิบตัวก่อนตายเลยก็ได้
    1.ที่เก็บเสียง ช่วยได้เยอะเลย กว่า มันจะหาเราเจอมันคงตายก่อน 555

2.ด่าน operation firestorm นี้สไนหลายคนจะซุ่มอยู่กับที่ ยิ่งที่ภูเขา ด่านนี้ถ้าเรารู้จักใช้ภูมิศาสตร์ของด่านนี้ได้ เป็นไปได้ยากที่จะถูกฆ่า

3.จาก2ข้อบน นี้สไนหลายคนไม่ใช้ที่เก็บเสียง เราจะใช้หรือไม่ก็ได้นะ เเต่อย่าลืมว่าเสี่ยงมากที่จะโดนล้อม เเล้วกลายเป็นว่าถูกฆ่าซะเอง
    กลับกัน ถ้าเราใช่สิ่งนี้ให้เป็นประโยชน์ดูในเมพ เเล้วพอได้ยินเสียงปืนของอีกฝ่าย มันจะชว์ทันที ให้ดูทิศทางว่าเขาหันไปปทางไหน เราจะวิ่งไปหาเขายังไง ไม่ให้ถูกตรวจพบ
    พอทำได้เเล้วก็ จะเข้าไปเชือด หรืออยู่ไกลๆยิงใส่หัวไปเลยก็ได้ เเล้วเเต่เลย 55

4.ถ้าเจอพวกที่เป็นปืน กลมือ หรือปืนยิ่ง รั่วๆ อย่าพึ่งรีบ เเอบๆไว้ก่อน พวกนี้ถ้าอยู่บนเขา มักจะชะล่าใจ(มักจะนะไม่ใช้ทุกคน) เเล้วก็ยิ่นนิ่งๆเปลียนเเม๊กกาซีนหรือหลบกระสุน เราใช้จังหวะนั้นเเหละ ยิงกะโหลก มันเลยย 555

5.อย่ายิ่งพร่ำเพื่อต่อให้มีเก็บเสียงยังไงก็ห้ามถึงไม่เห็นในเมพเเต่ปืนมันมีควันเขม่านะเเละตัวคนอื่นอาจจะเห็นวิถีกระสุนเราด้วย ยิงหวังผลเท่านั้น

6.เวลาโดนตรวจพบให้คิดไปก่อนเลยว่าเราโดน spot ไว้เเล้ว ให้วิงหาที่ๆที่มีอะไรบังเราได้ เเล้ว spot จะหายไป อย่าชะล่าใจไปดูหลังให้ดีๆด้วย

7.ถ้าได้ เครื่อง บินบังคับมา ยิ่งสบายไปอีก เพราะเราจะรู้ได้ทันทีว่าอีกฝ่าย อยู่ไกล้เราเเค่ไหน พอเข้า มาในระยะที่เราเเม่นๆ ก็โผล่ไปยิงเลย ให้ดีคือยิงให้โดนหัวซะ มันจะได้ไม่มีโอกาสสวนเราได้

8.อย่าอยู่กับที่นานๆ KILL ได้เมื่อไหร่ ก็วิ่งซะ หรือจะอยู่กับที่สักเเปป เเล้วค่อยออกจากพื่นที่เป็นการหลอก อีกฝั่งนึง เราก็ไปดัก ทางที่คิดว่ามันจะมาไว้ เพราะบางคนมันหลอกง่าย วิ่งมาที่ที่เราอยู่กับปืนกล
    กลายเป็นว่าวิ่งมาตายครับ 555

ทั้งหมดนี้เป็นประสบการณ์ของผมโดยตรงนะจริงก็มีเยอะกว่านี้นะเเต่ว่าขี้เกียจผมเเล้ว 555

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    http://bf3stats.com/servers/all

ฝั่ง PC ผมเห็นคนเล่น 7,000 - 10,000 คนตลอดนะครับ ถ้ายังไม่เคยแตะ Multiplayer Battlefiled 3 มาก่อนเลย คิดว่ายังคุ้มค่าอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 21st February 2015 เมื่อ 16:42

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

คุ้มครับบอกเลย ผมโครตติดเลยครับ 555 แต่ของผมได้ฟรีตอนมันแจก

AEK-971 ทีเด็ดเลยครับ ผมชอบ

@มาเล่นกันครับ

Jokkerbank
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bank.VRP : 23rd February 2015 เมื่อ 13:27
    ว่าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ผมให้ไม่ค่อยคุ้มละกันครับ เล่นซื้อภาค 4 ดีกว่า ._.