ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

[PC]Battle Realms WinterOfTheWolf [Full+ MOD+Trainer+เวอร์ชั้น ] [ 908 MB]-[แก้แล้ว]

Battle Realms WinterOfTheWolf

ไม่มีคำอธิบายอะไรมากมายครับ'เกมส์เก่า เอามาอัพใหม่! +MoD นิดหน่อย ! ดูรูปได้เลย

วิธีการลง

1.ต้องมีโปรแกรม DAEMON Tools Lite! ถ้าไม่มีก็ -> โหลดซะ

[มาลงกัน]

ถ้าผิด ตรงไหน ขอโทษด้วยรีบ มีปัญหาอะไรเดี่ยวพรุ้งนี้มาอัพใหม่ครับ !

สาวนการลงเวอร์ชั้น V1.00 ก็ลงทับตัวเกมส์เหมือน ลงภาค 2 นั้นหละครับ เสร็จแล้ว!
    สำหรับพาทที่ 6 และ 7 ที่แยกเพราะว่า พาทที่1-5 นั้นคือตัวเกมส์, พาทที่ 6 คือ Patch ลง V1.00 ครับแยกโหลด! ส่วน MoD เป็นพาทที่ 7 ครับ วิธีการใช้งานอยู่ด้านใน!

MOD มันเปลี่ยนอะไรบ้าง
    MOD เปลี่ยนอะไรบ้าง มี 3 MOD ครับ
    MOD ที่ 1.Pacth นี้ไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ เป็น Pacth ปกติของเกมส์ Battle Realms Winter of Wolf ทุกอย่างครับ [เอ้าไว้ถ้าเบื่อ MOD 2และ 3 จะได้กลับมาเล่นธรรมดาได้]
    MOD ที่ 2.สิ่งที่เปลี่ยนไปนะครับ 2.1.เผ่า Dragon จาก Garrin เป็น Kenji ร่างแรกครับ -> 2.2.เผ่า Serpant จาก Budo เป็น Kenji ร่างสองครับ(ถือปืน)
    MOD ที่ 3.สิ่งที่เปลี่ยนไป 3.1.Dragon Kenji ร่างสาม(ใส่เสื้อขาว)
    3.2Serpant Kenji ร่างสาม (ถอดเสื้อมีรอยสักข้างหลัง)
    3.3Lotus จาก Yvaine เป็น The Nightvol(บอสตัวสุดท้ายของโหมดตะลุยด่านของ Kenji)
    part
    เล่นแล้ว มีดานบัคไหม !
    อาจจะมีครับ ดานเดี่ยวของทีม ดรากอน! นอกนั้นผ่านหมด! [เพราะผมจบแล้ว]
    อ้าวดาน บัค ของดรากอน ทำไมผมถึงเล่นจบ!
    ผมลองเช็คดูแล้ว ดานนั้นไม่เหลือคัยเลยสรุปมันไม่มีวันจบแต่ว่า! ก่อนที่จะมาด่านนี้ ผม Save ไว้นะครับ ก็ไป LoadSave แล้วเลือกดานใหม่
    ไม่รู้เป็นกับอะไรน่าจะกับตัวเกมส์ แต่ว่า ผมก็เอามาจาก แผนเกมส์นะครับ ของ คนอื่นบางอัน เล่นวูฟไปก็บัค เล่นทีมอื่นก็ค้าง คิดว่าน่าจะหาทางแก้ กันได้

Part1 Part2 Part3 Part4 Part5

Part6 <- V1.00
    Part7 <- MoD

เตรียม พบกับ MOD Battle Hero เร็วๆนี้ [Ai ไม่ค่อยสมบูรณ์ คิดว่าคงจะทำ MOD ธรรมดามากกว่าครับแล้ว ก็ Map Battle .....]

[แก้แล้ว!]

กดโหลดพาส1 [แก้แล้วครับ พาสตัวเกมส์นะครับของพาท 1-5]

กดโหลดพาส2 [แก้แล้ว พาสแตก แพท 6*7 และ Trainer ] [แก้แล้ว 3 / 10 / 54 - 21:07]

พาสอันถึงมี 2 อัน-> ทำไมถึงแยกพาส 2 อันไม่ได้จะต้องการให้โหลดเยอะๆหรอกครับแต่ ว่า พาสตัวเกมส์ผมอัพไว้หลายเดือนแล้ว
    ส่วน พาท 6 * 7 * กับ Trainer มันพึงอัพครับ มันคนละอัน

กดเลย

ขอแค่คำขอบคุณ!

เคดิต : Yoshi
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YoShINoR : 26th August 2012 เมื่อ 09:43

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    MOD เปลี่ยนอะไรบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    part นะครับ ไม่ใช่ pacth

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next 1000 clip อ่านกระทู้
    MOD เปลี่ยนอะไรบ้างครับ

MOD เปลี่ยนอะไรบ้าง

มี 3 MOD ครับ

MOD ที่ 1.Pacth นี้ไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ เป็น Pacth ปกติของเกมส์ Battle Realms Winter of Wolf ทุกอย่างครับ [เอ้าไว้ถ้าเบื่อ MOD 2และ 3 จะได้กลับมาเล่นธรรมดาได้]
    MOD ที่ 2.สิ่งที่เปลี่ยนไปนะครับ 2.1.เผ่า Dragon จาก Garrin เป็น Kenji ร่างแรกครับ -> 2.2.เผ่า Serpant จาก Budo เป็น Kenji ร่างสองครับ(ถือปืน)
    MOD ที่ 3.สิ่งที่เปลี่ยนไป 3.1.Dragon Kenji ร่างสาม(ใส่เสื้อขาว)
    3.2Serpant Kenji ร่างสาม (ถอดเสื้อมีรอยสักข้างหลัง)
    3.3Lotus จาก Yvaine เป็น The Nightvol(บอสตัวสุดท้ายของโหมดตะลุยด่านของ Kenji)

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Pass ใช้ไม่ได้กับการแตกตัวเกมส์อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idopy[Rose] : 1st October 2011 เมื่อ 17:59

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idopy[Rose] อ่านกระทู้
    Pass ใช้ไม่ได้กับการแตกตัวเกมส์อ่ะครับ

พาสเป็นตัวเลข 4 หลักนะครับ นอกนั้นไม่เกี่ยว ลองลิ้งนี้ Download

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมหา Battle Realms มาหลายวันมากแล้วครับ ขอบคุณครับ

ผมอยากทราบว่าเล่นผ่านด่านของเผ่าวูฟมันบัคป่าวครับ เล่นไปไม่จบแล้วมันเด้งเป็นเกมโอเวอร์ก่อนตลอดเลย ผมอยากเล่นเผ่าวูฟให้จบน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodx090 อ่านกระทู้
    ผมหา Battle Realms มาหลายวันมากแล้วครับ ขอบคุณครับ

ผมอยากทราบว่าเล่นผ่านด่านของเผ่าวูฟมันบัคป่าวครับ เล่นไปไม่จบแล้วมันเด้งเป็นเกมโอเวอร์ก่อนตลอดเลย ผมอยากเล่นเผ่าวูฟให้จบน่ะครับ

[เล่นจบ 100% บัค ดานไหนบอกเลย ครับ ผม เล่น วูฟจบแล้ว ฉากจบ เวอร์ดีแสงสวย! ] No บัค นอกจาก ทีม Dragon จะมีอยู่ดานหนึ่งอะจำไม่ได้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ผมอยากเล่นด่านวูฟมาก ไปโหลดที่ไหนก็บัค

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นเกมส์ที่ดีแต่เล่นบน win7 ไม่ได้

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    เกมส์นี้ เคยเล่นตั้งแต่เด็กแล้วครับ

สนุกมาก!!

เป็น RTS เกม แรก เลยมั้งที่ผมเล่น
    ใครไม่เคยเล่นแนะนำเลยครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    พาสใช้ไม่ได้อ่าครับผม

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    พาทเสีย ซ่อมไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerkujung อ่านกระทู้
    พาสใช้ไม่ได้อ่าครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAMO_CHIIZ อ่านกระทู้
    พาทเสีย ซ่อมไม่ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ playnewstop อ่านกระทู้
    พาสเลข 4 ตัวอ่ะครับ ผิดที่ไฟล์ พาท 3 กับ 5 เซงเลย !!!!!!!!!!!!

ขอโทษจริงๆ ครับ ผมดูผิด พาท ที่ 1-5 มันคนละอันกับ พาท 6*7 และก็เทนเนอร์ ครับ

[แก้ไข ให้ล้วครับ]

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    พาสพาท 6-7 โหลดมาแล้วไม่มีไรเลยครับ (เป็นไฟล์rar แตกออกมาแล้วได้txtแต่ไม่ได้เขียนอะไรไว้ครับ)

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiecetime อ่านกระทู้
    พาสพาท 6-7 โหลดมาแล้วไม่มีไรเลยครับ (เป็นไฟล์rar แตกออกมาแล้วได้txtแต่ไม่ได้เขียนอะไรไว้ครับ)

เป็น ไรอีก เน๋อ! พาทที่ 7*8 และเทอร์เนอร์ ใช้พาสอันที่ 2 นะครับ เห็นป่าวพาสมี 2 อันโหลดอันที่ 2 ไปแตก

ผมลองโหลดแล้ว วันนี้ 3 /10 /2554 เวลา 07.45 ครบหมดครับ! ติดโปรแกรมสแกนไวรัสหรือป่าว! ถ้ายังไงถ่ายรูปมาให้ดูด้วยก็ได้นะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เหมือนเดิมครับ รูปมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiecetime อ่านกระทู้
    เหมือนเดิมครับ รูปมาแล้ว

แก้ให้แล้วครับ กดโหลด

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ playnewstop อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับ ที่ตามแก้ให้ ตอนนี้แตกไฟล์ผ่านหมดแล้วครับ

ถ้ามีปัญหาอะไร โพสบอกได้เลย ครับเดี่ยวผมจะหาวิธีแก้ให้

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ทำไมผมเล่นแล้ว mini map มันมองไม่เห็นอะครัม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ATLAS : 5th October 2011 เมื่อ 12:10

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATLAS อ่านกระทู้
    ทำไมผมเล่นแล้ว mini map มันมองไม่เห็นอะครัม

มองไม่เห็นรูปครับ mini map แบบ ไหน ซิงเกิลเพล ป่าว ครับ !

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YoShINoR อ่านกระทู้
    มองไม่เห็นรูปครับ mini map แบบ ไหน ซิงเกิลเพล ป่าว ครับ !
    มองไม่เห็นซักโหมดเลยครับยกเว้นด่านแรก(ตอนที่ให้kenjiเลือกว่าจะอยู่ฝ่ายไหน)

กล่าวขอบคุณ
    134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATLAS อ่านกระทู้
    มองไม่เห็นซักโหมดเลยครับยกเว้นด่านแรก(ตอนที่ให้kenjiเลือกว่าจะอยู่ฝ่ายไหน)

ลงข้อมูลครบ หรือป่าว ครับ ของผมเห็นหมดเลย มีรูปยืนยันครับ

ถ้าไม่เป็นเกี่ยวกับการตั้ง ค่างก็คงจะมีอะไรหายไปซักอย่างหละครับ! ขอโทษน่าไม่เคยเจอแบบนี้เลย

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ลองลบ ลงใหม่อีก รบ สิ! ลงตามที่ผมบอกป่าวอ่ะ !

ลงภาค 1 แล้วลองภาค 2 แล้วค่อยลง V1.001 แล้วค่อยเอา MOD ลง! ^^'

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YoShINoR อ่านกระทู้
    ลงข้อมูลครบ หรือป่าว ครับ ของผมเห็นหมดเลย มีรูปยืนยันครับ

ถ้าไม่เป็นเกี่ยวกับการตั้ง ค่างก็คงจะมีอะไรหายไปซักอย่างหละครับ! ขอโทษน่าไม่เคยเจอแบบนี้เลย

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ลองลบ ลงใหม่อีก รบ สิ! ลงตามที่ผมบอกป่าวอ่ะ !

ลงภาค 1 แล้วลองภาค 2 แล้วค่อยลง V1.001 แล้วค่อยเอา MOD ลง! ^^'
    ยังเหมือนเดิมครับ เห็นแค่ด่านแรกด่านเดียว

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ชื่อกระทู้แปลกๆนะครับ