ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Metal Gear Solid V: The Phantom Pain วางจำหน่าย 1 กันยายน BY NG newsgamer ■

Metal Gear Solid V: The Phantom Pain วางจำหน่าย 1 กันยายน ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

สิ้นสุดการรอคอยของวันวางจำหน่ายเกม Metal Gear Solid V: The Phantom Pain
    เจอกันแน่ 1 กันยายนปีนี้

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

เว็บไซท์ IGN ทำวันวางจำหน่ายของเกม Metal Gear Solid V: The Phantom Pain
    หลุดออกมาเสียแล้วโดยตัวเกมจะออกวางจำหน่ายในวันที่ 1 กันยายน ปลายปีนี้พร้อมกันทั่วโลก บนเครื่อง PlayStation 4, Xbox One,
    PlayStation 3, Xbox 360
    และ PC

โดยในวีดีโอมหาเทพ Hideo Kojima ได้ออกมาเปิดเผยข้อมูลความในใจกับการพัฒนาตัวเกมที่เข้าสู่ช่วงสุดท้ายโดยเนื้อหาต่างๆนั้นถูกใส่
    ยัดเข้าไปในเกมจนครบและตัวเกมเข้าสู่ช่วงเก็บรายละเอียดทุกอย่างให้เรียบร้อย

นอกจากนั้น Kojima ยังเปิดเผยว่า The Phantom Pain นั้นถือเป็นการปิดภาคมหากาพย์ Metal Gear ที่เขาวางแผนเอาไว้และหลังจาก
    นี้จะมี Metal Gear ต่อไปอีกหรือไม่นั้นก็คงต้องรอดูกันอีกที (แต่เฮียแกพูดแบบนี้มาในทุกภาคนั่นแหละ)

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 4th March 2015 เมื่อ 16:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ดีมาก 2เดือนหลังแบทแมน มีเวลาเก็บตัง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ปลายปีอีกแล้วครับท่าน

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    PC!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    กินCPUหนักแน่ๆ GZ แมพนิดเดียวยังกินซะ

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เสปคอย่าแรงนะครับ เดี๋ญวผมเล่นไม่ได้ 5555555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    รอเลยครับ PS4

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    นานไปสำหรับผม นี่เพิ่งขึ้นปีใหม่มาเอง ถึงตอนนั้นก็ฝึกสอนไม่มีเวลาเล่นหรอก
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมนี้รอเลยครับ!