ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1

แจก Ghost offline เกมในตำนาน พาสเดียว + vdo สอน เจ้าเก่าจ้าาา

สำหรับวันนี้ขอมาแจกตัวเปิดเซิฟเกมบ้างครับ ฮ่าๆ
    วันนี้เลยมีสุดยอดเกมในตำนานพร้อมเปิดพร้อมเล่น+vdoสอน
    Dowload
    http://adf.ly/1FNFsb
    ถ้าชอบก็แชร์ด้วยนะครับ
    ติดตามต่อไปว่าจะเอาอะไรแจกอีก
    ขอแค่คำขอบคุณ

รูปภาพตามลิ้งเลยครับผม
    http://upload.siamza.com/1897937

http://upload.siamza.com/1897934

http://upload.siamza.com/1897935
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย comam1234 : 20th April 2015 เมื่อ 20:10 เหตุผล: รูปภาพ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ตัวเกมเป็นภาษาไทยไหมครับ ขอข้อมูลเพิ่มเติมอีกได้ไหมครับ พวก รูป

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สนใจนะแต่ไม่กล้าเสี่ยงโหลด
    ใครลองแล้วบอกที- -

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    ภาษาไทยครับ รูปผมอัพแล้วมันไม่ขึ้น ใช้งานได้จริงๆ ถ้าจะเอารูป inbox ไปก็ได้ครับ
    ปล.ภาพไม่ขึ้นหรือผมทำไม่เป็นไม่รู้ 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ชอบมากครับผม พวกตัวเปิดเซิฟเวอร์ยังงี้ขออีกเรื่อยๆนะครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุนนะคับ
    LENOVO Z5070 CPU Intel Core i7-4510U Graphic Card NVIDIA GeForce 840M (4GB GDDR3) RAM 16 GB DDR3L WIN 7 64 Bit

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัว Game4.exe มันขนาดไฟล์ 0 KB แล้วมันจะเล่นได้จริงๆ ได้ยังไงครับ

ในคลิปเองก็บอกว่าเขาเข้าไม่ได้ เดี๋ยวทำตัวเข้าเกมมาให้ใหม่ แต่ไม่มีมาด้วยซะงั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nadee2006 : 20th April 2015 เมื่อ 23:40

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    ได้เลยครับผม จะหาอะไรมาแจกติดตามด้วยนะครับ
    ขอแค่คำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    ครับผม ลองดูดีๆก่อนครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมช่วยหาแล้วกันครับ แต่มันน่าจะอยู่ในนั้นครบหมดแล้ว ยังไงฝากติดตามด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nadee2006 อ่านกระทู้
    ตัว Game4.exe มันขนาดไฟล์ 0 KB แล้วมันจะเล่นได้จริงๆ ได้ยังไงครับ

ในคลิปเองก็บอกว่าเขาเข้าไม่ได้ เดี๋ยวทำตัวเข้าเกมมาให้ใหม่ แต่ไม่มีมาด้วยซะงั้น
    ครับผม ลองดูดีๆก่อนครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมช่วยหาแล้วกันครับ แต่มันน่าจะอยู่ในนั้นครบหมดแล้ว ยังไงฝากติดตามด้วยครับ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    ภาพประกอบไม่มี คำอธิิบายก็ไม่มี ขอถามนิดนิง เจ้าของกระทู้ได้ทดลองไฟล์ว่าใช้ได้ ก่อนที่จะนำมาแจกหรือยัง

หรือแค่ Copy Paste

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตัวdataและServer filesนั้นใช้ได้ แต่เกมนี้ไม่มีclient launcherเพราะรันจากหน้าเว็บ ดังนั้นจงทำหน้าเว็บหรือexeที่loginได้และเชื่อมต่อกับsql ถึงจะเข้าเกมได้

ส่วนไฟล์ที่เอามาแจกกันนั้นมาจากragezoneทั้งหมด ส่วนในภาพคือมีคนเอาดาต้าไทยไปลองทำและเขียนlauncherมาใหม่ทำให้เปิดเกมได้ แต่บัคตรึม+มอนไม่มี ต้องเขียนใหม่หลายๆอย่าง เขาเลยล้มเลิกโปรเจคไป ส่วนดาต้าเกาหลีก็ไม่ต่างกัน ไม่มีคนทำได้ คิดว่าเนื่องมาจากดาต้าที่ไม่สมบูรณ์