ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1

Origin โดนเปลี่ยนอีเมลล์

ID Origin ของผม โดนไอ้สวะบางตัว ที่ใช้อีเมลล์ 50_abc_22130@hotmail.com มันเปลี่ยนอีเมลล์เดิมของผมเป็นของมันแล้วแก้รหัสผมใหม่ พอจะเข้าไปแก้คืนก็ทำไม่ได้ รบกวนทีครับผม ไม่รู้จะทำยังไง แจ้ง EA ตรงไหนก็ไม่รู้ ไม่ถนัดภาษาอังกฤษด้วย

เกมในนั้นผมเสียเงินซ์้อตั้งเยอะ อยู่ดีๆโดนแฮ็กซะงั้น เลวมากๆ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อีเมล์เดิมคุณอะไรครับ เดี๋ยวผมจะลองโพสถามทาง Origin ให้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ดูจากเมลมันแล้วเหมือนสมัครมาเพื่อ hack โดยเฉพาะ ชื่อเป็นเลข+ตัวอักษรเรียงกันเลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    อีเมล์เดิมคุณอะไรครับ เดี๋ยวผมจะลองโพสถามทาง Origin ให้ครับ
    theputza@hotmail.com ครับผม แต่เพื่อนที่เป็นพ่อค้าเกมเค้าลองส่งไปแล้วครับ น่าจะรอเรื่องอยู่น่ะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับผม ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ดูจากเมลมันแล้วเหมือนสมัครมาเพื่อ hack โดยเฉพาะ ชื่อเป็นเลข+ตัวอักษรเรียงกันเลย
    คงใช่แหละครับผม ไม่น่าจะใช่คนไทยด้วย จริงๆไม่ได้เสียดายเกมนะ เพราะเกมฟรีเยอะ แต่เสียดาย Medal Of honor Warfighter มากกว่า BF3 ด้วย อุตส่าซ์้อมา เล่นไปก็เยอะ แย่จริงๆระบบป้องกันเนี่ย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    theputza@hotmail.com ครับผม แต่เพื่อนที่เป็นพ่อค้าเกมเค้าลองส่งไปแล้วครับ น่าจะรอเรื่องอยู่น่ะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับผม ^^
    อ่อไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอให้โชคดีละกันครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของเราก็โดนแฮก ยังไม่รู้จะแก้ยังไงเลยT^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เคยโดนเหมือนกัน โทรคุยกะ support ที่ UK นานพอดูกว่าจะ เปลี่ยน email กลับมาได้ เพราะลองแจ้งทาง website เค้าไม่สามารถช่วยได้ต้องส่งเรื่องให้สาขาใหญ๋

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hesbond อ่านกระทู้
    เคยโดนเหมือนกัน โทรคุยกะ support ที่ UK นานพอดูกว่าจะ เปลี่ยน email กลับมาได้ เพราะลองแจ้งทาง website เค้าไม่สามารถช่วยได้ต้องส่งเรื่องให้สาขาใหญ๋
    มันติดที่ผมไม่เก่งอังกฤษขนาดคุยเป็นทางการได้ขนาดนั้นน่ะสิครับผม เลยมีปัญหาอยู๋ตอนีน้ ยังไม่ได้คืนเลย เพื่อนบอกว่าถ้าใช้คีย์หรือเอกสารการซื้อจะช่วยได้ แต่ผมดันฝากมันซื้อนี่แหละเลยไม่รู็จะทำไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    Orgin น่าจะมีสาขาประเทศไทยนะ เวลามีปัญหาจะได้พูดได้รู้เรื่อง ไม่ถนัดจริงๆภาษาอังกฤษ มีปัญหาทีไรเลยแห้วทุกที
    ถ้าเปิดประเทศไทยละก็ถามกระหน่ำไปเลย ปัญหาเยอะกับ Origin นี่