ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - THE SILENT AGE ( เกม PUZZLE นักสืบแห่งความเงียบ ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

THE SILENT AGE ( เกม PUZZLE นักสืบแห่งความเงียบ ! )

เกม The Silent Age เป็นเกม Puzzle เกมที่มาพร้อมกับกราฟฟิคที่ดูเรียบง่าย
    ที่ให้คุณได้คอยแก้ปริศนายิบย่อยตามแต่ละภารกิจ เพื่อสืบความจริงบางอย่างที่ยิ่งใหญ่
    ลักษณะของเกมนั้นจะออกแนวไปทางของเกมภาษาให้คุณได้สืบหาเบาะแสบางอย่างจากการสนทนากับตัวละครตัวอื่นๆ
    การหาของตามฉาก ห้อง หรือแม้แต่พวกโต๊ะ ตู้ เตียง การสำรวจ หรือการเก็บของเพื่อไว้ใช้คลายปมปริศนาในภายหลัง
    ตัวเกมจะถูกเริ่มขึ้นที่ห้องๆนึงของตัวอาคารที่คุณจะต้องหาทางออกของจากที่นี่ให้ได้ เริ่มเกมจะมีการพูดคุยบางอย่าง
    และให้หัดให้เราได้เล่นเกม การควบคุมของเกมทำให้เกิดอิสระในการเล่นมากๆ โดยเราสามารถควบคุมตัวละครเดินไปที่ไหนก็ได้
    หรือไปทางไหนก่อนก็ได้ไม่ได้จำกัดว่าเราต้องทำอะไรก่อน การสำรวจสามารถทำได้อย่างอิสระ
    และสามารถเก็บของบางอย่างได้เพื่อนำไปแก้ปัญหาหรือเก็บไว้ใช้ได้จากการสังเกตุเพราะของพวกนี้จะมีเอฟเฟค
    หรือจุดสังเกตบางอย่างที่ทำออกมาให้ผู้เล่นนั้นสามารถสังเกตได้ง่ายๆ เช่น ของที่มีแสงแวววาว
    หรือสีที่เด่นกว่าอันอื่น ภารกิจในเกมนั้นไม่ยากมากเท่าไหร่ แต่ต้องใช้การสังเกตุดูซักหน่อย
    เพราะของบางอย่างจะสามารถเห็นได้ต่อเมื่อเราทำภารกิจ หรือใช้ของบางอย่าง เช่น
    หลอดไฟ ใช้เพื่อเปิดไฟในห้องที่มืด แต่การที่จะทำใหมันสว่างได้นั้นคุณต้องนำไปเสียบกะขั้วของมัน เป็นต้น

FULL(RIP) - ALiAS - 384MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    จำได้ว่าเล่นในโทรศัพท์มันมีหลาย Episode แล้วถ้าจะไป Episode 2 ต้องเสียเงิน ไม่ทราบว่าอันนี้มันครบทุก Episode หรือเปล่าครับ

ชอบเกมนี้มากเลยครับ ขอบคุณมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    จำได้ว่าเล่นในโทรศัพท์มันมีหลาย Episode แล้วถ้าจะไป Episode 2 ต้องเสียเงิน ไม่ทราบว่าอันนี้มันครบทุก Episode หรือเปล่าครับ

ชอบเกมนี้มากเลยครับ ขอบคุณมากครับ
    อันนี้น่าจะครุบทุกอันนะครับผม เพราะจากที่ลองเข้าเกมดู มันไม่มีเขียนบอกอะไรไว้ว่า ep ไหน
    ถ้าหากมีหลาย ep จะติดตามมมาอัพให้นะครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    คล้าย Submachine เลย
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    จบแว้ว ขอบคุณคร้าบผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    จบแว้ว ขอบคุณคร้าบผม
    ระ ระ ระ ระ เร็วมาก !

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

Tags for this Thread