ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ช่วยแนะนำการใส่ต่างหู หรือพวกจิว สำหรับผุ้ชายทีครับ

คือ ผม อะผิวแทน ๆ แต่ น้องที่เขาชอบผมเขา บอกผมมาว่า ท่าจะใส่อะ ใส่สีดำ ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจ

ถามเพื่อนๆ ดูครับ ว่าใส่แบบไหนดี
    ผม manzone101 เองนะบอร์ดเก่า ^^

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    มันต้องดูที่หน้าคุณอ่ะครับ ว่าหน้าตาเป็นแบบไหน ติ่งหูใหญ่มั้ย แต่ผมว่าอย่างเงี้ย

สีดำนะ แล้วก็เลือกขนาดให้เหมาะกับติ่งหู 4 5 6 7 8 10 มิลครับ ส่วนตัวผมใส่ 8 มิล ใส่เข้านะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tom อ่านกระทู้
    ผิวสีคล่ำใช่ไมแนะนำว่าเป็นพวกจิวสีขาวเพราะจะเด่นครับหรือสีอื่นๆๆที่ไม่ใช่ดำครับเพราะมันจะกลืนเป็นสีเดียวกับผิว แต่ผมมีหลายสี ดำ เขียว แดง (ผมผิวขาว) เลยใส่ได้เยอะ
    ช่าย ใส่สีขาวแล้วมันจะดูแว๊นขึ้นมามากกว่าเดิมเลยนะ ผิวดำใส่สีขาวนี่ อือหือ ไม่กล้าเข้าใกล้อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diawnaja : 5th October 2011 เมื่อ 21:24

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    สีชมพูครับสำหัรบผมนะ ^ ^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ใ่ส่แบบระเบิดหูอ่ะ ตรงกลางโหว่ ๆ เท่ห์ดีนะ แต่ไม่แนะนำหรอกเสียอนาคต(ก็แนะนำไปแล้วนิหว่า - -")

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ใส่ เพรช ไปเลย หล่อแน่นอน
    Fansub

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ใส่สีเงินแบบภูมิอ่ะ แมน เท่นะ หรือสีดำก็ได้

เงินกับดำ ภูมิแนะนำ เลือกเองเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แมนใส่ดำแล้ว ครับ พี่ภูมิ ^^
    ผม manzone101 เองนะบอร์ดเก่า ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผิวสีคล่ำใช่ไมแนะนำว่าเป็นพวกจิวสีขาวเพราะจะเด่นครับหรือสีอื่นๆๆที่ไม่ใช่ดำครับเพราะมันจะกลืนเป็นสีเดียวกับผิว แต่ผมมีหลายสี ดำ เขียว แดง (ผมผิวขาว) เลยใส่ได้เยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tom : 5th October 2011 เมื่อ 20:28