ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653

เกี่ยวกับ Red Alert 3 ซื้อผ่าน Origin

ผมซื้อในชุด the ultimate collection อ่ะครับ ที่มัดรวม Command & Conquer 17 ภาคเลย
    แต่ก็เล่นแค่ Red Alert 3 กับ Uprising ที่นี้อยากลองใช้ Trainer บ้าง ก็หามาตั้งแต่ v.1.0-v.1.12 ก็ใช้ไม่ได้เลย
    เลยสงสัยว่าเกมที่ซื้อจาก Origin นี้ใช้ Trainer ไม่ใด้เหรอครับ
    เร็วๆ นี้....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ใช้ได้นะครับ tainer พังป่าวครับ หรือไม่ตรงรุ่น ผมก็ใช้กับ dead space 3 ไม่มีปัญหาอะไร

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ลองทุกตัวใน gamecopyworld แล้วครับ
    ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    กด run as admin ที่ trainer รึยังครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ลองตรวจดูเวอร์ชั่นเกมครับว่าเวอร์ชั่นไหน แล้วหาโหลดให้ตรงกับเวอร์ชั่นครับ เกมเก่าเวอร์ชั่นใหม่จะมีปัญหาเรื่อง Trainer เป็นธรรมดา เพราะทีมงานทำ Trainer เขาเลิกทำของเกมนี้แล้ว เพราะคิดว่าเกมนานคงมีคนเล่นไม่มาก ไม่คุ้มค่าทำ แต่อย่างไรก็ลองหาดูครับเผื่อมีคนทำหลงเหลือบ้าง หรือบางทีมี Trainer เวอร์ชั่นเก่าที่ใช้กับเวอร์ชั่นใหม่ได้ก็มี

กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    เป็นปัญหานี้เหมือนกันครับ ลอง Run as แบบคุณ vgfgff แล้วก็ใช้ได้เลยครับ พอได้ยินเสียง Trainer Activated! เกมก็เด้ง has stopped working ไปเลยครับ
    สรุปคือ พอTrainer ใช้ได้ เกมก็เด้งครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ errOr mAn อ่านกระทู้
    เป็นปัญหานี้เหมือนกันครับ ลอง Run as แบบคุณ vgfgff แล้วก็ใช้ได้เลยครับ พอได้ยินเสียง Trainer Activated! เกมก็เด้ง has stopped working ไปเลยครับ
    สรุปคือ พอTrainer ใช้ได้ เกมก็เด้งครับ
    เหมือนกันครับ ลองทุกเจ้าแล้ว แต่เหมือนไปเจอทางฝรั่งเขาว่า ถ้าซื้อในชุด the ultimate collection จะใช้ Trainer ไม่ได้