ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

♛[PC]CCleaner 5.08 Professional Full ตัวเต็ม ภาษาไทย | 6.49 MB

CCleaner Professional คือ โปรแกรมลบไฟล์ขยะทำให้เครื่องเร็วขึ้นยอดนิยมในขณะนี้ ด้วยฟังชั่นที่ใช้งานง่ายตอบสนองความต้องการและมีรูปลักษณ์ที่สวยงาม ทำให้โปรแกรม CCleaner เป็นโปรแกรมที่ดีตัวหนี่งเลย แต่ความสามารถที่แท้จริงของมันก็คือ สามารถช่วยลบไฟล์ขยะที่ระบบของคุณสร้างขึ้นมาให้สะอาด ไม่ว่าจะเป็น Cookie หรือไฟล์อย่างการล้างรีจิสทรี (Registry) และความสามารถอีกอย่างก็คือ Uninstall หรือสามารถถอนการติดตั้งได้ด้วย CCleaner และมันยังลบได้หมดจดอีกด้วย อย่างนี้ไม่ใช้ได้ไงต้องลองแล้วละ

V5.08.5308 (23 Jul 2015)
    • Improved Windows 10 (10240 RTM build) compatibility.
    • Improved Microsoft Edge Cache and Saved Password cleaning.
    • Improved Opera 30 Session cleaning.
    • Added Microsoft Edge Browser Monitoring (CCleaner Professional only).
    • Added ‘Open CCleaner’ to System and Browser Monitoring (CCleaner Professional only).
    • Improved Include and Exclude Wildcard support.
    • Added Foxit Reader 7 and RealTimes cleaning.
    • Improved Avira Antivirus, BlueStacks and Media Player Classic cleaning.
    • Updated various translations.
    • Minor GUI Improvements.
    • Minor bug fixes.

วิธีลง
    1. แตกไฟล์แล้วติดตั้งโปรแกรม : CCleaner
    2. หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรมตรง Taskbar ด้วยถ้าหากโปรแกรมถูกเปิดขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
    3. คัดลอกไฟล์ในโฟล์เดอร์ Crack เลือก Bus กับ Pro อันไหนก็ได้ ตามใจ นำไฟล์ ในโฟลเดอร์ต่างๆไปติดตั้งในที่ๆติดตั้งโปรแกรม เช่นไฟล์ branding.dll คัดลอกไปวางที่ [C:\Program Files\CCleaner]
    4. เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

Download

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 10th August 2015 เมื่อ 17:04 เหตุผล: พิมพ์ข้อความตกครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณมากครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ
    ปล.แก้หัวกระทู้ด้วยครับ > 6.49 GB

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lemonediscream อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ปล.แก้หัวกระทู้ด้วยครับ > 6.49 GB
    555+ โทษทีครับ ลืมดู... ขอบคุณที่บอกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณณ
    I've never care what tomorrow come
    I've care just only today that l have you

กล่าวขอบคุณ
    21
    ครับผมยินดียิ่งครับ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread