ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095

ยังแปลกไม่พอ! เทพ Dark Soul เล่นเกมด้วยเสียง!

ยังแปลกไม่พอ! เทพ Dark Soul เล่นเกมด้วยเสียง!

เกมส์ซีรี่ส์ Dark Soul ขึ้นชื่อในเรื่องความยากมากเกมส์หนึ่งในยุคนี้ คนธรรมดาทั่วไปกว่าจะเล่นจบอาจมีตายกันเป็นว่าเล่น แต่สำหรับเทพๆแล้ว
    การเล่นเกมส์นี้ให้จบโดยที่ไม่ตายเลยมันช่างง่ายดาย ด้วยเหตุนี้เหล่าเทพเกมส์นี้เขาเลยหาความท้าทายใหม่ๆ ด้วยการไม่เล่นเกมส์แบบปรกติธรรมดา
    แต่เล่นด้วยวิธีพิสดารต่างๆ เพิ่มความยากให้กับเกมส์

วิธีพิสดารที่เหล่าเทพเกมส์ Dark Soul ทำมาแล้วก็มีมากมาย ไม่ว่าจะเป็น เล่นด้วยจอยกีตาร์, กลับจอภาพเล่น, ปิดตาเล่น, ใช้เท้าเล่น และล่าสุดก็คือ
    ใช้เสียงควบคุมเกมส์อย่างเดียวเท่านั้น เทพผู้นี้มีนามว่า bearzly เขาเคยใช้จอยกีตาร์และกลองของเกมส์ Guitar Heroes เล่น Dark Soul จบมาแล้ว
    แถมเคยใช้กลองเกมส์ลิง Donkey Konga's bongo set เล่นจบมาแล้วเช่นกัน และคราวนี้เขาเลือกใช้จอยไมโครโฟน (สำหรับใช้เล่นเกมร้องเพลง)
    มาใช้ในการเล่น Dark Soul ลองดูกันว่าเขาจะทำสำเร็จหรือไม่

CREDIT BY : http://game.sanook.com/962329/
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เทพโครต โครตเทพ อะ...

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    กว่าผมจะเล่นจบเนื้อเรื่้องหลักไม่รวม dlc ก็ตายไปราวๆ76ตัวละครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เกมส์นี้ เล่นแค่2ด่านแรกก็โบกมือลาเลย ต้องใจเย็น ใจนิ่งแบบ น้ำแข็งเลย -...-

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมว่าสักพักคงมีคนใช้หรรมเล่นแหงมๆ 55555 เผื่อมันยังท้าทายไม่พอ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมนี่ชอบความท้าทายของมนุษย์ที่ พยายามทำอะไรที่เกินขีดจำกัดจริงๆเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ไอ่อ้วน ผอม ขนาดผมใช้จอยเล่นยังตายเป็น20กว่ารอบกว่าจะผ่าน เป็นบอสยากที่สุดในเกมเเล้วมั้ง

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    ผมว่าสักพักคงมีคนใช้หรรมเล่นแหงมๆ 55555 เผื่อมันยังท้าทายไม่พอ
    5555+ คิดได้ไงเนี่ย
    ความคิดเข้าท่า เปิด youtube channel เล่นเกมด้วยจู๋ไปเล้ย ดังแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    5555+ คิดได้ไงเนี่ย
    ความคิดเข้าท่า เปิด youtube channel เล่นเกมด้วยจู๋ไปเล้ย ดังแน่นอน

ใช้ไข่ซ้ายบังคับปุ่มทิศทาง ไข่ขวาใช้กดปุ่มแอคชั่น ส่วนk ใช้กดปุ่มกระโดด หรือพอสเกม