ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Fallout 4 สามารถเล่นจบได้โดยไม่จำเป็นต้อง Craft ของ

Fallout 4 สามารถเล่นจบได้โดยไม่จำเป็นต้อง Craft ของ

แม้ลูกเล่นใหม่ล่าสุดสำคัญของ Fallout 4 อย่างการ Craft ของและสร้างบ้านเมืองจะเป็นระบบสำคัญแต่ผู้เล่นที่ไม่ต้องการก็สามารถข้ามมันไปได้จนจบเกม

ในตอนเปิดตัวอย่างเป็นทางการ ลูกเล่นที่สำคัญและถูกพูดถึงมากที่สุดของตัวเกม Fallout 4 ก็คือการ Craft สร้างอาวุธสิ่งของและความสามารถในการสร้างบ้านเมืองของผู้เล่นเอง
    แม้จะเป็นระบบที่น่าสนใจแต่ก็อาจมีผู้เล่นบางคนที่ไม่ต้องการมานั่งดูแลจัดการลูกเล่นนี้ ข่าวดีก็คือคุณสามารถเล่น Fallout 4 จนจบได้โดยไม่ต้องสร้างสิ่งของหรือเมืองของตนเองครับ

ระบบนี้เป็นแค่ลูกเล่นทางเลือกเสริมที่คุณสามารถเล่นได้ หากคุณต้องการ แต่หากคุณไม่สนใจคุณก็สามารถออกตามล่าภารกิจหลักโดยไม่จำเป็นต้อง Craft อะไรเลยก็ได้ครับ – Bethesda ออกมาให้สัมภาษณ์

นั่นก็หมายความว่าตัวเกมจะไม่บังคับให้คุณต้องมานั่งสร้างของหรือดูแลจัดการเมืองของคุณแต่อย่างใด คุณสามารถออกผจญภัยและใช้ Item ที่คุณหาได้ออกลุยได้จนจบเกม
    ถึงแม้ว่าการสร้างเมืองและ Craft ของจะมอบผลประโยชน์เล็กๆน้อยๆให้คุณได้เปรียบมากขึ้นก็ตาม

Bethesda เผยว่าระบบการสร้างของตัวเกมนั้นจะมีความคล้ายเคียงกับเกมดังอย่าง Minecraft มากกว่าแบบที่เคยมีมาใน Skyrim ดังนั้นผู้เล่นจึงสามารถสร้างเมืองที่ตนเองต้องการได้อย่างเต็มที่

ตัวเกม Fallout 4 จะออกวางจำหน่ายวันที่ 10 พฤศจิกายน ปลายปีนี้ครับ

Credit : GamingdoseTH

ไม่ลงทุนคุณก็สามารถหาเงินได้วันละ 1000+
    +++หลักฐานครับ+++

ไม่ได้ลงทุนสักบาทเลยครับ

หลายคนคงสงสัยว่าทำไมถึงได้เยอะขนาดนี้ เข้ากลุ่มมาถามก่อนได้นะครับ หรือติดต่อที่เฟสส่วนตัวผมเลย(แนะนำ) - https://goo.gl/tXjwbI

สมัคร

ศึกษาข้อมูล

เข้ากลุ่มมาเลยครับ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เกมส์ อิสระมาก

รออีก2เดือน นานจัง!!
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เล่นภาค 3แล้วปวดหัวชิบ งงๆกับระบบด้วย เดินไปไหนก็ตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมนี่รอเลย ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    นี้ขนาดเปิดตัวใกล้วันขายขนาดนี้ก็ยังแถมจะรอไม่ไหว ถ้าเกิดไปเปิดตัวก่อนเป็นปีคงได้รอกันจนลืมชัวร์ ส่วน Dead Island 2 ดันโดนเลื่อนไปอีกก็ต้องลืมๆมันไปก่อนซินะ