ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

♛ [PC]Prosoft Hear 1.0.1739 + Crack โปรแกรมปรับเสียงลำโพงล่าสุด | 6 MB

Prosoft Hear 1.0.1739 + Crack โปรแกรมปรับเสียงลำโพงล่าสุด | 6 MB

Hear เป็นโปรแกรมปรับเสียง ชั้นดีอีกตัวที่ถือว่ามืออาชีพใช้กัน โดยโปรแกรมนี้หน้าที่มันก็คล้ายๆ กับส่วนของ Volume Control ที่ติดมากับวินโดวส์ นี่แหละ แต่ว่าความสามารถของมันนั้นละเอียดกว่ามาก ถึงมากที่สุด (เทียบกันไม่ได้) ซึ่งหลังจากที่ใช้ โปรแกรมปรับเสียง ตัวนี้ไปแล้วคุณอาจจะคิดว่า นี่เราไปเอาลำโพงชั้นดี พร้อม เครื่องแอมป์ขยายเสียง ราคาแพงๆ มาฟังอยู่หรือเปล่านี่ มันคือลำโพงเดิมที่ฟังอยู่ แต่การปรับแต่งเสียงนั้นเปลี่ยนไปอย่างมาก จนไม่รู้สึกว่าฟังลำโพงเก่าอยู่เลยทีเดียว

Prosoft Hearing 1.0.1739 is a program that prioritizes audio quality in moviesand music in all applications. Having a lot of settings, so as to achieve excellent sound. WithHear music sounds luxurious, sound and dialogue in the film - clean, so that the sound will be pervasive game in your mind.

ดาวน์โหลด

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ดีมากตัวนี้

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cicero อ่านกระทู้
    ดีมากตัวนี้
    ขอบคุณครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ