ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,562

Marc Laidlaw ปฏิเสธข่าวลือ Half Life 3 บน SteamDB !!!

เมื่อไม่กี่วันก่อนทางเราได้นำเสนอข่าวถึงรายชื่อเกม Half Life 3 โผล่บน SteamDB เว็บไซต์ฐานข้อมูลเกมบน Steam ซึ่งการโผล่รายชื่อนี้ทาง Valve เองก็ไม่ได้ออกมาให้ความเห็นใดๆ และทางเว็บ SteamDB เองก็แจ้งเตือนว่านี่อาจเป็นเรื่องกุขึ้นมาหลอกๆ เพราะนักพัฒนาสามารถสร้างข้อมูลเหล่านี้ได้อยู่แล้ว

ล่าสุดมีแฟนเกมได้อีเมล์ไปถาม Marc Laidlaw ผู้สร้าง Half-Life ว่าเรื่องจริงคืออะไรกันแน่จากข้อมูลรายชื่อ Half Life 3 บน SteamDB โดยคำตอบเป็นไปตามคาด เขาตอบสั้นๆเพียงว่า “นั่นไม่ใช่เรา”

ทั้งนี้ก็มีการตั้งข้อสงสัยว่าการปฏิเสธครั้งนี้เหมือนเป็นการตั้งใจควบคุมไม่ให้เกิดการตระหนกหลังจากที่รายชื่อเกมหลุดบนฐานข้อมูลหรือไม่ สุดท้ายแล้วนี่ก็ยังเป็นเรื่องคลุมเครือและทาง Valve ไม่ได้ออกมาให้ความเห็นใดๆอย่างเป็นทางการตามสไตล์ค่ายนี้อยู่แล้ว สิ่งที่ทำได้อย่างเดียวตอนนี้ก็คือ …รอ

ที่มา.http://www.juropy.com/2015/12/marc-l...B8%99-steamdb/

CR.www.juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    น่าจะถามไปว่าจะทำออกมาให้เล่นในชาตินี้มั้ย

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    สั้นๆ.. "โอ้ย"

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ทำไมคนรอเกมนี้และถามถึงกันเยอะอะครับ เคยเล่นถาคนึงที่นั่งรถไฟตอนเริ่มเกม ไม่รู้ภาพใหน ก็ไมไ่ด้ตรึงตาตรึงใจอะใร

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    ทำไมคนรอเกมนี้และถามถึงกันเยอะอะครับ เคยเล่นถาคนึงที่นั่งรถไฟตอนเริ่มเกม ไม่รู้ภาพใหน ก็ไมไ่ด้ตรึงตาตรึงใจอะใร
    ใช่ๆภาค2ผมเล่นจบไปรอบเดียว ก็เบื่อล่ะ ไม่รู้ติดใจกันตรงไหน.......
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    สนุกมาสำหรับผมเล่นตั่งแต่เด็ก เนื้อเรื่องชวนติดตามมาก ค้างคาใจมากตอนนี้
    I74790 GTX770 32GB

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    มันเล่นกันมาตั้งแต่เด็กแล้วเนื้อเรื่องมันไม่จบสักที แถมจบแบบปมๆให้ไปลุ้นภาคถัดไปอีก มันค้างคาครับผม จริงๆก็ไม่ได้สนุกเวอร์ขนาดนั้น แค่อยากรู้ตอนจบ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.