ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update : Lego Star Wars: The Force Awakens หลุดรายละเอียดและภาพชุดแรกจากเกม

Unleashed News Update
    Lego Star Wars: The Force Awakens
    หลุดรายละเอียดและภาพชุดแรกจากเกม

.

ก่อนที่ Warner Bros. จะเปิดตัวเกม Lego Star Wars: The Force Awakens ในช่วงค่ำวันนี้
    เว็บไซต์ Xbox.com ได้เผยรายละเอียดและภาพชุดแรกออกมาก่อนกำหนดครับ

เกมถูกพัฒนาโดย TT Games เจ้าเก่า นอกจากจะมีเนื้อเรื่องของภาค 7 แล้วเกมจะมีเหตุการณ์ที่เชื่อมช่องว่างระหว่าง
    Star Wars Episode VI: Return of the Jedi และ The Force Awakens ที่ห่างกันถึง 30 ปี และแน่นอนว่าผู้เล่น
    จะได้พบกับตัวละครอันโด่งดังของหนังชุดนี้อย่าง เรย์, ฟินน์, โพ, BB-8, ไคโร เรน, ฮาน โซโล และอื่นๆ อีกมากมาย
    พร้อมกับเกมเพลย์ที่คุ้นเคยและเป็นเอกลักษณ์ตามแบบฉบับของเกมเลโก้

.

Announce Trailer

.

เกมวางจำหน่าย 28 มิถุนายนนี้บน PS4, PS3, PS Vita, Xbox One, Xbox 360, Wii U, 3DS และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH & TheOmegaNerd

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 2nd February 2016 เมื่อ 23:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ช่วงหลังๆ มานี่ เกมของเลโก้ แอบฮิตนะ ผมมีเกม Lego the Movie, Marvel Avenger และเห็นข่าวนี้ ก็นึกอยากเล่นขึ้นมาทันที 555

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อ่ะนะ รีบๆออกมาก็ทำได้แค่ไม่กี่ภาคเอง เสียดาย แต่ขอ2อย่างเท่านั้นก็พอ 1.อย่ากินสเปคเยอะเกิน เดี๋ยวไม่ใช่เกมสำหรับเด็ก(ที่ผู้ใหญ่ชอบแย่งเล่น) 2.อย่าเอาระบบภาคClones Wars มาใช้ อยากเสพเนื้อเรื่องมากกว่าจริงๆ

แต่รอดูต่อไปครับ ยังไงผมก็แฟนเกมนี้ หนังเรื่องนี้อยู่แล้ว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เสียดาย แบบไม่ใช่เลโก้ น่าจะมีด้วย

เมื่อก่อนสตาร์ วอร์สทุกภาค มีเกมส์ให้เล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมชอบแนว lego นะมันรู้สึกเหมือนได้กลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง เพราะเขาออกแบบมาให้เกมส์เพลย์ไม่ยุ่งยากเล่นง่ายแถมยังเล่นได้สองคนในหนึ่งจอด้วย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    ผมชอบแนว lego นะมันรู้สึกเหมือนได้กลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง เพราะเขาออกแบบมาให้เกมส์เพลย์ไม่ยุ่งยากเล่นง่ายแถมยังเล่นได้สองคนในหนึ่งจอด้วย
    เคยเล่นที่เป็นภาคตัวปกติตอน the phantom menace ออก

เล่นยากพอตัวเลย -0-

แต่พอมาเป็น lego ver. ชิลๆสบายๆมีฉากฮาๆปนด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เลโก้คือของเล่นคนรวยจริงๆ กล่องเท่าฝ่ามือ 800 บาท ( แต่ผมไม่นะ 55 )

แต่เกมก็น่าเล่นนะครับ ผมเป็นคนที่ชอบเลโก้มาก + แฟนสตารวอรส
    ยังไงก็จัดด

อีดิทนะครับ เสริมนิด
    Millenium Falcon Collector Edition ราคาเปิดตัว 2007 17000 บาท
    ตอนนี้อัพไปที่ 140,000 บาทแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L4ST7T4ND : 3rd February 2016 เมื่อ 11:04
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    น่าเล่นแฮะ...

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ตัวอย่างเอาสะฮา

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snoopkoo อ่านกระทู้
    เสียดาย แบบไม่ใช่เลโก้ น่าจะมีด้วย

เมื่อก่อนสตาร์ วอร์สทุกภาค มีเกมส์ให้เล่น
    เกมสตาร์วอร์สนุกที่สุดที่ผมเคยเล่นคือเลโก้
    เกมไพเรทสนุกที่สุดที่ผมเคยเล่นคือเลโก้
    เกมแฮรี่สนุกที่สุดที่ผมเคยเล่นคือเลโก้
    เกมเดอะลอร์ดสนุกที่สุดที่ผมเคยเล่นคือเลโก้และชาโดว์ออฟมอร์ดอร์

ก็แปลกๆดีเหมือนกันครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    Trailer เอาฮาปะเนยะ