ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Weiss Schwarz Doujin Card Game V.0003

อาจไม่มีใครสนใจ แต่ไม่เป็นไร หน้าด้านแจกอยู่แล้ว 5555

เหมือนเคยครับ เกมนี้เป็นเกมสที่ผมเขียนขึ้นมาเอง เนื่องจากเสมัยเด็กป็นคนชอบการ์ดเกม แต่หาเพื่อนเล่นไม่ได้ เลยอยากมี AI เล่นการ์ดเกมเป็นเพื่อน (ฟังดูอนาจแท้ T-T) จึงมีความฝันที่จะเขียนเกมการ์ด สุดท้ายก็หยิบเกมส์นี้มาเขียน

ใน V0.0003 ได้เพิ่ม การ์ด เป็น 58 ใบ เพิ่ม Challenge Mode ซึ่งเป็น mode ที่ Com จะ Random card ใน Deck ของเราให้ ซึ่งลองเล่นดู ก็สนุกดี อาจเป็นเพราะ Ai ไม่ค่อยฉลาด เลย โอกาศชนะเลยยังมีสูงพอสมควร Deck ของ AI ตอนนี้มี 2 Deck ซึ่งมันจะ random ในการสู้แต่ละครั้ง

Link
    http://e5a6863a.dl-one2up.com/onetwo...ee7c07dc56.rar

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    โห้ เขียนเองเลยหรอครับ เล่นยากป่ะครับ ไม่เคยเล่นการ์ดนี้ 55+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KUNGFU8BIT อ่านกระทู้
    โห้ เขียนเองเลยหรอครับ เล่นยากป่ะครับ ไม่เคยเล่นการ์ดนี้ 55+
    ลอง อ่านวิธีการเล่น จากที่นี้นะครับ
    http://shirakawa-ws.exteen.com/20101...e-ver-beta1-10

ในความคิดส่วนตัว เกมนี้ไม่ยากครับ ใช้ดวงพอสมควร ครับ