ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: ออกไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ออกไม่ได้

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ขี้เกียจจะ ว่าละ เอาตามจริงเลยละกัน

มาโพสแบบนี้จะแก้ไขอะไรได้ พวกเราjokergame ไม่ใช่รัฐนะ จะให้พวกเราเปลี่ยนแปลงอะไร ถนน เสาไฟ ทางรถไฟ ป้าย พวกเราไม่ใช่กลมทางหลวง ถ้าอยากเสนอ ก็ไปเสนอที่ รัฐบาล เลย เอาเวลานั่งหน้าคอมออกไปคุยกับสังคมพายนอกดีกว่านะ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    นับวันเป็นหนักขึ้นเรื่อยๆ เอาเวลามาคิดแบบนี้ ไปทำไงให้ทางบ้านสุขสบายดีกว่ามั้ง บอกแก้ไข ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย เหมือนเดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunikuman : 29th June 2016 เมื่อ 10:03

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    เอาที่หนูสบายใจจ้ะ ถ้าไม่ไปเดือดร้อนใคร อยากทำอะไรทำ อีกอย่าง เรียกเสียงหัวเราะด้วย 555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =Galaxy Ag=Z : 29th June 2016 เมื่อ 10:24

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    เราแนะนำอะไรไป เค้าก็ไม่ค่อยจะฟังเท่าไหร่นะ ไม่รู้ทำไม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เจ้าของกระทู้อาจตั้งกระทู้ขึ้นมาเพื่อเช็คเรทติ้งเฉยๆ อยากระบายความคิด ไม่ก็อยากที่จะโพสความฝันของตนเอง เหมือนเด็กๆทั่วไปที่โตไปอยากทำโน้นทำนี่ เหมือนเล่นเกมอยู่อย่างไงอย่างงั้น อยากได้โน้นได้นี่ อยากจะสร้างถนน ขยายถนน สร้างถนนวงแหวนรอบจังหวัด เพิ่มเสาไฟฟ้าส่องสว่าง ป้ายบอกทาง ฯลฯ แต่เขายังเด็ก เขายังไม่รู้ว่าสิ่งที่เขาอยากจะสร้างอยากจะทำมันต้องใช้เงินหรืองบประมาณมหาศาล ที่สำคัญในชีวิตจริงมันไม่เหมือนในเกม ในเกมเราอยากสร้างอะไรก็คลิกๆๆๆๆ...วางเสร็จ!!! แต่ของจริงมันต้องใช้ทรัพยากร ใช้โน้นใช้นี่ ไหนจะเงิน(งบประมาณแผ่นดิน)อีก เขาไม่รู้อะไรพวกนี้หรอกครับ เพราะวันๆเขาเอาแต่เล่นคอม อยู่แต่ในโลกส่วนตัว สับสนกับตัวเองว่าจะ ครับ หรือ ค่ะ ดี บางครั้งก็ใช้คำแทนตัวเองว่าผม บางครั้งก็ หนู เอาไงแน่???
    [IMG] [/IMG]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    สำหรับบทนี้ หนูได้ดัดแปลงมาจาก quote and logic ของใครบางคนที่คุณก็น่าจะรู้ว่าใคร แต่ก็มีชื่อเสียงและคะแนนนิยม

เอามาเรียบเรียงแบบใหม่ ให้เป็นแนวกุ๊กกิ๊กๆ ตามแบบของหนู

เอ๊ะหนูว่าหนูใสแล้วนะ