ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

มีรูปช่วยด่วนครับมีปัญหากะcall of duty black ops แผ่นแท้ติดตั้งผ่านstame CDKEY มันไม่ผ่านอ่ะบอกมีคนใช้

นี่ครับหลังจากไส่CDKEYหลังกล่องไปเพื่อที่จะติดตั้งเกมไปครับมันก็เปงแบบนี้อ่าครับ

เปงเพราะไรอ่าครับแผ่นแท้ด้วยช่วยทีน่ะครับเพิ่งมีแผ่นแท้แผ่นแรกเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ให้ลองดูในGame Listดูว่ามีเกมส์หรือเปล่า ไม่ก็แจ้งร้านที่ซื้อมาครับ

ปล.แอดไปละหลังเล่นได้แล้วมาเล่นด้วยกันนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ได้เล่นเพราะไม่มีเพื่อนเล่นด้วย+อยากได้ปืนCommandoแต่เลเวลเพิ่ง12มันปลดล็อกที่เลเวล44

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GAIA อ่านกระทู้
    ให้ลองดูในGame Listดูว่ามีเกมส์หรือเปล่า ไม่ก็แจ้งร้านที่ซื้อมาครับ

ปล.แอดไปละหลังเล่นได้แล้วมาเล่นด้วยกันนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ได้เล่นเพราะไม่มีเพื่อนเล่นด้วย+อยากได้ปืนCommandoแต่เลเวลเพิ่ง12มันปลดล็อกที่เลเวล44
    สรุปผมต้องแก้ยังไงบ้างอ่าครับดูในgame listยังไงผมติดตั้งในแผ่นอ่าครับตัวติดตั้งมันมีแค่steamเหมือนต้องติดตั้งผ่านsteamอ่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ก็ลองกดViewแล้วGame Listดูว่ามีเกมส์หรือเปล่า ทางที่ดีแจ้งร้านที่คุณซื้อมาเลยดีกว่าครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไปแจ้งทางร้านเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเป็นเหมือนกันครับ คือผมเคยลงทะเทียนไปแล้วๆคราวนี้ format คอมไปเลยจะลงใหม่แล้วก็ขึ้นแบบนี้อ่ะเหมือนกันครับ แล้วอีกอย่างลืม id pass เดิมด้วย