ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

Home Sweet Home ไปไกล เข้าชิงรางวัล DEVELOPMENT AWARD 2017

Home Sweet Home ไปไกล
    เข้าชิงรางวัล DEVELOPMENT AWARD 2017

เกม Home Sweet Home ของเราได้ถูกเสนอชื่อเข้าชิงรางวัล Development Award 2017 เวทีประกวดเกมระดับโลก กับงาน Game Connection America 2017 ณ เมืองซานฟรานซิสโก ประเทศสหรัฐอเมริกา ซึ่งจะประกาศผลวันที่ 27 กุมภาพันธ์ เวลา 12.00-14.00 (ตามเวลาท้องถิ่น) ซึ่งครั้งนี้เป็นเป็นการจัดประกวดครั้งที่ 11 โดยนับว่าเป็นครั้งแรกของเกมไทยที่สามารถเข้าชิงในเวทีนี้ได้

โดยเกม Home Sweet Home ได้ถูกเสนอเข้าชิงใน 3 หมวดดังต่อไปนี้

- Best Desktop / Downloadable
    - Best Hardcore game
    - Most promising IP

ลายเซ็น เข้าใจนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ข่าวซ้ำละครับ ท่านเอ่ย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emo

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ข่าวซ้ำละครับ ท่านเอ่ย
    ซ้ำก็ขอ อภัย เอาเป็นว่าสำหรับคนที่ยังไม่รู้แล้วกันครับ อิอิ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เจอภาพสุดท้ายเข้าไปสยองแล้วค่ะ
    ยินดีด้วยกับเกมไทย
    แต่นี่คงไม่ใช่สไตล์เรา555
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ