หน้าจอผมขนาด 1024x768 ครับพอเข้าเกมมันจะบอกให้ปรับขนาดหน้าจอ ได้ยินแต่เสียงเกมจอก็จะมืด
ถามใครก็ไม่มีคนตอบพอผมทำได้ผมเลยอยากเอามาบอกเผื่อคนเป็นแบบผม

1.เข้าเกมจะได้ยินเสียง logo nividia กด Esc 1 ครั้ง จะได้ยินเสียงที่ 2 กด Esc อีก 1 ครั้ง
2.ตอนนี้เราจะอยู่ที่หน้าแรกของเกมกด Esc อีกครั้งตามด้วย Enter
3.กดลง 2 ครั้ง (ถ้ามาถูกจะมีเสียงเลื่อนลงด้วย) กด Enter ประมาณ 3 ครั้งจะเข้าเล่นเกม
4.จะได้ยินเสียงฝนกด Esc แล้วกด Enter ต่อไปก็จะมีเสียงคนพูดอีกก็กด Esc แล้วกด Enter
5.จะได้ยินเสียงทหารโวยวายกด Esc แล้วกดเลื่อนลง 2 ครั้งกด Enter แล้วลงอีก 2 ครั้งกด Enter
6.เลื่อนลงอีก 1 ครั้งแล้วกดซ้ายจนเสียงหยุด กด Esc แล้วก็ Enter สักแปปหน้าจอก็จะได้ขนาด 640x480 เห็นภาพทันใด
7แล้วเราก็มาปรับให้ตรงกับจอเราอีกที

credit : segmentnext.com