ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836

[PC] MEN OF WAR : VIETNAM [REPACK/2011/ENG] [MF/PL/FSN] 829MB

เกมส์ไหนๆ ก็เก็บมาอัพหมด -*-

SS BY GAMESPOT

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด : ozonegame
    เกมแนวกลยุทธ์ (strategy) ในยุคสงครามโลก-สงครามเย็นก็มีกันมาเยอะแล้วแต่ไม่ค่อยจะได้เห็นฉากสู้กันในป่าทึบเขตร้อนแบบนี้เลย เพราะส่วนใหญ่จะรบกันแถวยุโรปหรือไม่ก็ทะเล ทราย Men Of War Vietnam ภาคนี้ได้นำเสนอ สมรภูมิในป่าดิบชื้นแปลกใหม่น่าเล่นมากๆ สำหรับตัวเกมส์คงไม่ต้องอธิบายถึงความมันส์และความเข้มข้นสมจริง ทั้งการระเบิด จุดซุ่มยิง กลยุทธ์ต่างๆที่จะนำมาใช้ในสนามรบ ซึ่ง Men Of War จัดเป็นเกมส์แนววางแผนที่มันส์มากๆอีกเกมส์ คอวางแผน ห้ามพลาด !! Features : ภารกิจแปลกใหม่ !! รวมทั้งการซุ่มโจมตีในโฮจิมินห์ซิตี้ ,การรบในสามเหลี่ยมปากแม่น้ำโขง ,การบุกเข้าไปในกัมพูชา, การป้องกันสะพานรักษาที่มั่น !! และอื่นๆอีกเพียบๆ อาวุธใหม่และหน่วย : M - 16, T - 54, M - 113, Patton III, M - 60, AK - 47, M - 14, RPG - 2, M - 72, Hueys, RPK และอื่น ๆ อีกมากมายเพียบๆ กราฟิกดีขึ้นมากรวมถึงเทคนิคพิเศษ HDR และอื่น ๆ สร้างสภาพแวดล้อมอย่างละเอียดเวียดนามแท้ๆ, ทั้งอาคารและอื่น ๆ สมจริง เสียงระเบิดสมจริงสุดๆ

วิธีติดตั้ง
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม winrar หรือ winrar 2
    - ทำการ mount image โดยใช้โปรแกรม Deamontools หรือ Deamontools 2
    - รันไฟล์ install.exe
    - ทำตามขั้นตอน
    - ไม่ต้องแครกเข้าเล่นเกมส์ที่หน้าจอได้เลย

ใส่ Record Recovery
    สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ เพิ่มเติม

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ไม่เคยจะเล่นรอดเรยอะซีรีส์ Men Of Wars อยากให้มี Company Of Heroes ภาคต่อจังจับ T T.

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

Cool

สุดยอดเลยครับพี่

เกมส์นี้ผมเล่นแล้ว สนุกมากครับ สมจริง ที่ผมเล่นสนุกก็เพราะใช้สูตร โกง AI ยับเลย ผมเสกรถถังมาถล่มผ่ายเวียดนาม 20 กว่าคัน กำลังคนอีกนับไม่ถ้วน

มาให้กำลังใจครับผม มาช้า ดีกว่าไม่มาครับผม นักอัพโหลดแห่ง JKG ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 18th October 2011 เมื่อ 13:04

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ขอ Trainerเกมส์นี้หน่อยสิครับ คือในCheathappenมันโหลดไม่ได้แล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอบคุณครับ ใครมีสูตรโกงขอหน่อยครับ จะขอบคุณมาก
    99% ที่อ่านข้อความนี้เป็นคนหน้าตาดี แน่นอนคุณคือ 1% ที่เหลือ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Thank you very much!

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    สุดยอดเลยครับพี่

เกมส์นี้ผมเล่นแล้ว สนุกมากครับ สมจริง ที่ผมเล่นสนุกก็เพราะใช้สูตร โกง AI ยับเลย ผมเสกรถถังมาถล่มผ่ายเวียดนาม 20 กว่าคัน กำลังคนอีกนับไม่ถ้วน

มาให้กำลังใจครับผม มาช้า ดีกว่าไม่มาครับผม นักอัพโหลดแห่ง JKG ครับ

อยากได้สูตรอะท่าน พอจะหามาให้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    เอ่อออพี่ครับ แรม..ม 256มันพอเล่นได้ไหมครับ T-T

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ