ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] The GodFather [MF/GU][Full/514MB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beawz1 อ่านกระทู้
    มายืนยันคับว่าเล่นได้100เปอร์เซ๊นอย่างที่ว่าเมื่อท่านลงเกมเสร็จ ก็ให้ลบโฟลเดอร์ movies ออก (หรือย้ายไปที่อื่น)แล้วก็เข้าเกม

เเต่เมือท่านลงเกม เสร๊จเเส้วอย่าพึ่งเข้านะคับไห้ลง2ตัวนี้ก่อนท่าไม่ลงจะเข้าไม่ได้นะจอจะดำ...อย่าลืมเอา movies ออก ด้วยนะคับ

Download[COLOR="#FF0000"][B][SIZE=4][B]

Download
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Michiri อ่านกระทู้
    ผมมีวิธีแก้แล้วคับ
    เมื่อท่านลงเกมเสร็จ ก็ให้ลบโฟลเดอร์ movies ออก (หรือย้ายไปที่อื่น)แล้วก็เข้าเกม ก็จะเล่นได้ครับ

นี่ครับรูป

The GodFather

รายละเอียด
    ตัวผู้เล่นเองจะสามารถปรับแต่งตัวละครที่ชื่นชอบได้ตามอิสระ ทั้งหน้าตาเสื้อผ้าที่แต่งแล้วจะเพิ่มค่าความเกรงขาม ไว้สำหรับขู่เข็นคน จะเปลี่ยนได้ก็ต่อเมื่อตอนที่โหลดเกมก่อนเข้าไปเล่น เมื่อรูปแบบของเกมไม่พ้นการขับรถ ปล้น ยิงชิงราวแน่นอน (เหมือนว่าจะใช้ engine เดียวกัน) รถในเกมนี้จะเข้ากับยุค และเกิดขึ้นในเมือง New York

ความต้องการของระบบ:
    - CPU: 1.4 GHz or faster Intel Pentium 4 or AMD Athlon processor
    - RAM: 256 MB or more
    - DVD Drive: Requires a 2x or faster DVD drive
    - Hard Drive: At least 5 GB of free space
    - Sound: DirectX 9.0c compatible sound card
    - Video: DirectX 9.0c compatible video card (see below*)

ช่วยกด ''กล่าวขอบคุณ'' เพื่อให้กำลังใจในการอัพโหลดต่อไป
    Recoard 5% ซ่อมได้ทุกไฟล์
    เกมมีปัญหาแจ้งในกระทู้ หรือ PM หรือ แอดเมล เท่านั้น

Part01 Part02 Part03

โหลดแทนกันได้

Part01 Part02 Part03

Crack เสริมสำหรับคนติดบัค ลงรถไม่ได้
    Download
    Crack เสริมอีกตัว สำหรับคนมีปัญหา

Download

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Michiri อ่านกระทู้
    ผมมีวิธีแก้แล้วคับ
    เมื่อท่านลงเกมเสร็จ ก็ให้ลบโฟลเดอร์ movies ออก (หรือย้ายไปที่อื่น)แล้วก็เข้าเกม ก็จะเล่นได้ครับ
    ใครไม่ได้จริงๆลองวิธีนี้ดูนะครับ ^^^^^^

วิธีติดตั้งเกม
    - โหลดครบ 3 พาททำการแตกไฟล์
    - รันไฟล์ setup ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    - เข้าโฟรเดอร์ Crack ก๊อปปี้ ไปวางทับแล้วเข้าได้เลยครับ

Game Upload natchapon665
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 18th August 2011 เมื่อ 16:10

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    ไม่มีใครสนเลยหรอครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ภาพสวยดีนะแถมไพล์เล็ก ขอลองละกัน ขอบคุนน้าๆๆๆๆ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอขอบ คุณครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ชอบเกมนี้ยุละ
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัวแก้ลงรถไม่ได้ให้เอาไฟล์ไปไว้ที่ไหนหรอครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    คล้ายๆ GTA รึเปล่าครับดูจากภาพ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fsonmonx อ่านกระทู้
    ตัวแก้ลงรถไม่ได้ให้เอาไฟล์ไปไว้ที่ไหนหรอครับ
    วางทับโฟรเดอร์ติดตั้งเกม เหมือนCrack เกมทั่วๆไปนั้นแหละครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับท่าน น่าเล่นจัง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ ว่าแต่มีภาค2ไหมครับอยากได้มากเลย
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมเล่นไม่ได้ครับ เข้าเกมพอถึงหน้าตาแก่ใส่ชุดดำ ก็เด้งออกเกมเลย งง มาก แครก ก็แล้วอะไรก็แล้ว ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ขอบคุณครับ Open world ใช่ป่ะ
    " I play it because I love it. "

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samukimura อ่านกระทู้
    ผมเล่นไม่ได้ครับ เข้าเกมพอถึงหน้าตาแก่ใส่ชุดดำ ก็เด้งออกเกมเลย งง มาก แครก ก็แล้วอะไรก็แล้ว ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ
    ใช้ windows อะไรครับ ถ้า 7 ก็ให้ ปรับเป็น XP SP3 แล้วลองเข้าใหม่นะครับ
    แล้วลอง โหลด Crack Fix ตัวใหม่ไปลงยังครับ

Download

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samukimura อ่านกระทู้
    ใช่ๆ เด้งเหมือนกัน

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ใช้ windows อะไรครับ ถ้า 7 ก็ให้ ปรับเป็น XP SP3 แล้วลองเข้าใหม่นะครับ
    แล้วลอง โหลด Crack Fix ตัวใหม่ไปลงยังครับ

Download
    ไม่ได้คับ ของผมวินโดxp dark คับ ก็เด้ง คับ ช่วยแก้หน่อยคับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makemokza2 อ่านกระทู้
    ไม่ได้คับ ของผมวินโดxp dark คับ ก็เด้ง คับ ช่วยแก้หน่อยคับ
    http://www.naxpgaming.com/gbw/files/...ixedexeEng.rar

Crack อีกตัวนะครับ

Intro Fix แก้ปัญหาบัคภาพ Movie ต่างๆ

http://www.naxpgaming.com/gbw/files/...ntroFixAll.rar

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผม XP SP 3 รุ่นเดิมๆไม่ได้ปรับเปลี่ยน ลงแครกที่นายให้แล้วก้ยังไม่ได้ ทั้งหมดเลยเด้งหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samukimura : 22nd July 2011 เมื่อ 14:16

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    ของผม XP SP 3 รุ่นเดิมๆไม่ได้ปรับเปลี่ยน ลงแครกที่นายให้แล้วก้ยังไม่ได้ ทั้งหมดเลยเด้งหมด
    สงสัยตัวเกมมีปัญหา คงต้องอุดหนุนลิขสิท แท้แล้วละมั้งเนี่ย ยังไงถ้ายังมีปัญหาดังกล่าวอยู่ผมคงต้องขอลบกระทู้นี้แล้วน่ะครับ
    ปล.ขออภัยทุกท่านที่โหลดไปแล้วเกิดปัญหา นะครับ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ขอบคุณครับผม
    SLIPKNOT FAN CLUB

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ลงนานมากกกก เล่นได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมาบอกนะครับ ลงนานจิงๆๆ
    AonComBo@JokerGameth

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    ลงนานมากกกก เล่นได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมาบอกนะครับ ลงนานจิงๆๆ
    555+ เล่นไม่ได้ครับ เข้าไป ก้อหน้าจอมืด แล้วก้อเด้งออกมา (win7 32 bit) พอใช้โปรแกรม 3DAnalyze รันให้เป็น windows mode เพื่อเข้าไปเปลี่ยน ขนาดจอ ก็ไม่ได้ครับ และก็ตอนลง เกมส์นานมากๆๆๆ

สรุปคือ ตอนนี้ผมยังหาทางทำไม่ได้ ครับ ท้อแท้เลยยยย
    AonComBo@JokerGameth

รักกัส
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    http://www.naxpgaming.com/gbw/files/...ixedexeEng.rar

Crack อีกตัวนะครับ

Intro Fix แก้ปัญหาบัคภาพ Movie ต่างๆ

http://www.naxpgaming.com/gbw/files/...ntroFixAll.rar
    ยังเด้งเหมือนเดิมคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอขอบ คุณครับ

Tags for this Thread