ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308

อยากถามเรื่องลิงค์หาเงิน zpag.es ครับ

ผมของถามครับว่า เว็บหาเงินมีวิธีสมัครอย่างไร, รองรับธนาคารใดบ้างครับ, อายุเท่าไหร่ถึงจะสมัครธนาคารนั้นได้,
    ถ้ามีเวลาหรือคิดคำถามต่อได้ก็จะถามนะครับ ถ้าจะถามผมประวัติทั่วไปผมก็จบอกนะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pandasoft อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แต่ผมต้องการข้อมูลที่มากกว่านี้ อ่านข้างบนได้เลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2n36 อ่านกระทู้
    อันนั้นไม่มีหรอคับอต่อันนี้น่าลองนะคับ เข้ามาดูก่อนค่อยว่ากันคับ
    http://www.pro2bot.com/?fromuid=175512
    มาเพื่อโปรโมทเว็บอีกแล้ว เหมือนบอทเลยแหะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Agonlive อ่านกระทู้
    ก่อนอื่นนะธนาคารที่ ผมแนะนำ ก็ กสิกร นะ เพราะ ทำผ่านอินเตอร์เน็ตได้สบายๆ (ใช้ บริการ Kbaking อะไรนี้แหละ ด้วยเพระ เราจะรับข้อมูลจากเน็ตได้ เช่น มีเงินเข้าเท่าไหร่ หักเงินเท่าไหร่)
    ธนาคารกรุงเทพก็ได้ แต่ ต้องโทรไปหา cell center ยุ่ง ม๊าก มาก

ต้องมี บัญชีธนาคารก่อน อายุ 15 ปีขึ้นไปเพราะ จะได้ บัตรเดบิต (ใช้บัตรเดบิตในการสมัครครับ)

หลังจากนั้นไปสมัคร Paypal (บัญชีธนาคารออนไลน์ เพราะ เขาจะ่ส่งเงินเข้าบัญชีนี้ แล้วเราค่อยไปโอนเข้าบัญชีของเราในธนาคาร ของเราอีกที)

สมัคร paypal ขั้นต้น

-หลังจาก สมัคร paypal แล้วจะจะหักเงิน ในบัญชีคุณ ประมาณ 60 - 80 ประมาณกี่ดอลไม่รู้ตามค่าดอล
    -รอ ประมาณ 3-7 วัน ก็ไปเซ็คยอดที่หักจาก ในเว็บบัญชีธนาคารของเราแหละ
    -เอาเลข 3 หลักไปกรอกใน paypal (ตอนนั้นผมได้ 732)

ก็เท่ากันว่าเรายืนยันตนสำเร็จแล้ว

แล้วก็ไปสมัคร zpag.ez จากภาพ (บัญชี paypal เราใช้เป็น mail นั้นเอง )

อาจจะ งงๆ นะ ลองสมัครดู ข้างต้นครับ
    ผมเผลอสมัครไปแล้วเราสมารถยืนยันบัญชีธนาคารทีหลังได้ใช่ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonkhung : 21st October 2011 เมื่อ 19:37
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2n36 อ่านกระทู้
    อันนั้นไม่มีหรอคับอต่อันนี้น่าลองนะคับ เข้ามาดูก่อนค่อยว่ากันคับ

http://www.pro2bot.com/?fromuid=175512
    เกรียนอีกแล้วชักเบือไอเว็ป pro2bot ละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    นั่นไง พวกเรียกกระแส

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เนียร์-ซัง !!~
    หอสมุดชั้นบนสุดกับ วิคตอริก้า
    กล่าวขอบคุณ
    635
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,224
    ก่อนอื่นนะธนาคารที่ ผมแนะนำ ก็ กสิกร นะ เพราะ ทำผ่านอินเตอร์เน็ตได้สบายๆ (ใช้ บริการ Kbaking อะไรนี้แหละ ด้วยเพระ เราจะรับข้อมูลจากเน็ตได้ เช่น มีเงินเข้าเท่าไหร่ หักเงินเท่าไหร่)
    ธนาคารกรุงเทพก็ได้ แต่ ต้องโทรไปหา cell center ยุ่ง ม๊าก มาก

ต้องมี บัญชีธนาคารก่อน อายุ 15 ปีขึ้นไปเพราะ จะได้ บัตรเดบิต (ใช้บัตรเดบิตในการสมัครครับ)

หลังจากนั้นไปสมัคร Paypal (บัญชีธนาคารออนไลน์ เพราะ เขาจะ่ส่งเงินเข้าบัญชีนี้ แล้วเราค่อยไปโอนเข้าบัญชีของเราในธนาคาร ของเราอีกที)

สมัคร paypal ขั้นต้น

-หลังจาก สมัคร paypal แล้วจะจะหักเงิน ในบัญชีคุณ ประมาณ 60 - 80 ประมาณกี่ดอลไม่รู้ตามค่าดอล
    -รอ ประมาณ 3-7 วัน ก็ไปเซ็คยอดที่หักจาก ในเว็บบัญชีธนาคารของเราแหละ
    -เอาเลข 3 หลักไปกรอกใน paypal (ตอนนั้นผมได้ 732)

ก็เท่ากันว่าเรายืนยันตนสำเร็จแล้ว

แล้วก็ไปสมัคร zpag.ez จากภาพ (บัญชี paypal เราใช้เป็น mail นั้นเอง )

อาจจะ งงๆ นะ ลองสมัครดู ข้างต้นครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Slalom Land *0*
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ได้จริงๆหรอ

คนที่ร้องไห้ในวันนี้คือคนที่เข้มแข็งในวันข้างหน้า !!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ว่าผมไม่คสรทำนะครับ ไอครอบลิงค์หาเงินน่ะ

มันดูเหมือนเห้นเเก่ตัวยังไงไม่รู้

ปล. เเล้วไอพวกไฟล์ะาสเวิด ครอบลิงอะ อะนั้นสุดๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    อย่่าไปทำครับเจ้านี้เรทก็ดียุหรอกครับ 1000 คลิกต่อ 0.8$ ทำ adf.ly ดีกว่าครับ 1000 ต่อ 0.26$
    แต่ zpag.es มันโกงยอดครับผมวันนึงไม่ถึง 200 คลิก จากที่ผมทำ adf.ly มาก่อนผมเลยกลับมาทำ adf.ly เหมือนเดิม
    ถ้าสนใจก็ตามลิงค์ไปครับ adf.ly