ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 997

โหลดเกมส์ [PC] Resident Evil 0 HD Remaster | เกมส์เก่า โหลดแรง [Google Drive]

โหลดเกมส์ [PC] Resident Evil 0 HD Remaster | เกมส์ยิงผีดิบ | 10.3 GB

ตัวอย่างเกมส์

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    • ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 /8.1
    • หน่วยประมวลผล: Intel® Core ™ 2 Duo 2.4 GHz หรือดีกว่า
    • หน่วยความจำ: RAM 2 GB
    • Graphics: NVIDIA GeForce GTX260 หรือดีกว่า
    • DirectX: 9.0c
    • เสียง: DirectSound เข้ากันได้ (ต้องรองรับ DirectX 9.0c หรือสูงกว่า)
    • ฮาร์ดไดรฟ์: 13 GB พื้นที่ว่าง

รายละเอียด : ได้เตรียมที่จะมีชีวิตอีกฝันร้ายครั้งแรกในเกมส์ Resident Evil 0, เป็นแนวเกมส์ยิงซอมบี้,ยิงผีดิบมาสเตอร์รุ่นของ prequel นิยมกับถิ่นที่อยู่เดิม Evil เกม รุ่นนี้ใช้เวลามาสเตอร์บรรยากาศความกลัวชักนำจากเดิม 2002 และแปลงมันด้วยภาพที่สวยงามใหม่ HD, เสียงที่ดีขึ้นและการสนับสนุนจอไวด์สกรีนและเลือกระบบการควบคุมที่ทันสมัยและอื่น ๆ ซึ่งเป็นวิธีการที่ดีที่สุดที่จะได้สัมผัสกับเรื่องราวของสิ่งที่เกิดขึ้นจริงก่อนที่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่คฤหาสน์ที่โดดเด่นเป็นตัวเร่งปฏิกิริยาสำหรับทั้ง Resident Evil เทพนิยาย

เรื่องราวของเกม Resident Evil 0 ใช้ผู้เล่นกลับไปยังปี 1998 ได้รับรายงานเกี่ยวกับการติดตั้งการฆาตกรรมที่ผิดปกติในเขตชานเมืองของแรคคูนซิตี้ เมืองส่วนกองกำลังพิเศษ S.T.A.R.S. ส่งทีม Bravo ของพวกเขา - รวมทั้งมือใหม่ตำรวจสมาชิก Rebecca Chambers - การตรวจสอบ บนเส้นทางเฮลิคอปเตอร์ของทีมที่ได้รับความทุกข์เดือดร้อนของเครื่องยนต์และถูกบังคับให้ต้องทำให้ตกบันไดที่พวกเขาได้พบกับยานพาหนะการขนส่งนักโทษพลิกคว่ำ แยกเพื่อค้นหาพื้นที่ที่รีเบคก้าค้นพบสุริยุปราคาด่วนรถไฟหยุดตายอยู่บนรางรถไฟ ภายในเธอได้พบกับนักโทษประหารและอดีตรองผู้ว่ากองทัพเรือ Billy Coen ตลอดทั้งเกมคุณจะใช้การควบคุมของทั้งรีเบคก้าและบิลลี่ครั้งที่สลับไปมาระหว่างตัวละครทั้งสองเพื่อดำเนินการต่อ การเรียนรู้ข้อดีของตัวละครแต่ละตัวเป็นกุญแจสำคัญในการแก้ปริศนาและมีชีวิตรอดฝันร้ายที่รออยู่ข้างหน้า

(ขนาดไฟล์ 10.4 GB)
    Download FIle : PART 1 | PART 2 | PART 3
    Pass : igg-games.com
    เครดิต : loadgame

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE | เว็บไซต์

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zlatan_01 : 12th February 2019 เมื่อ 20:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    part2 โหลดไม่ได้ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ขอโทษนะครับ แก้ลิ้งค์ที่ 2 แล้วนะครับ เป็นลิ้งค์สำรองของ megaup นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่ได้อัพเอง เอาจาก igg มานี่หว่า งี้ไปโหลดจาก igg เองง่ายกว่า