ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,439

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ New Gundam Breaker-CODEX (7GB) ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE]

New Gundam Breaker เป็นเกมแนว Action Hunting / co-op สุดมันส์จาก Bandai Namco ที่ทำออกมาภายใต้แนวคิด “ของเล่นตีกัน”(ลองนึกถึง Toy Story ที่เป็นสงครามกันดั้มสิ!!) ตัวเกมจะยังคงยึดแนวทางเดิมๆ คือเนื้อเรื่องไม่ซับซ้อน แค่ยัดภารกิจสุดโหดหิน จนไม่สามารถเล่นคนเดียวได้แต่ก็แลกกับของ ไอเทมต่างๆ ที่จะมาพัฒนาโมบิลสูทของเราให้แข็งแกร่ง ทรงพลังยิ่งขึ้น

เนื้อเรื่องของเกมในภาคนี้ ทางผู้พัฒนาระบุว่าจะมีความยาวกว่าเกม Gundam Breaker ภาคก่อนๆ โดยเล่าถึงการต่อสู้ใน สถาบัน GunBre Academy เป็นสถาบันการศึกษาที่เกี่ยวข้องกับแผนการพัฒนาเมือง ที่มุ่งเป้าไปที่การส่งเสริมความชำนาญเฉพาะด้านในการผลิต และการสู้รบของ กันพลา เรื่องราวจะเล่าผ่านตัวละครเด็กหนุ่มสาวในเรื่องโดยไม่มีความเกี่ยวข้องกับภาคก่อนหน้าแต่อย่างใด

Genre: Action
    Developer: CRAFTS & MEISTER Co., Ltd.
    Publisher: BANDAI NAMCO Entertainment
    Release Date: 25 Sep, 2018

SYSTEM REQUIREMENTS
    MINIMUM:
    Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core 2 Quad Q6600 2.4 GHz
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: GeForce GTX 460 1GB
    DirectX: Version 11
    Network: Broadband Internet connection
    Storage: 12 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

RECOMMENDED:
    Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core i5-7500 CPU @ 3.4GHz
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: GeForce GTX 1060 3GB
    DirectX: Version 11
    Network: Broadband Internet connection
    Storage: 12 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

FULL - CODEX : 7.85 GB
    7.85 GB (8,438,054,912 bytes)

FiLECONDO 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    *ปรกติลิ้งค์จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 10th July 2019 เมื่อ 23:38

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลิ้งค์เสียรึเปล่าครับ มันบอกว่าหน้านี้โหลดไม่ได้ ผมลองไปโหลดเกมอื่นดูปรากฏว่าโหลดได้ รบกวนหน่อยครับ Filecondo

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knightiiz อ่านกระทู้
    ลิ้งค์เสียรึเปล่าครับ มันบอกว่าหน้านี้โหลดไม่ได้ ผมลองไปโหลดเกมอื่นดูปรากฏว่าโหลดได้ รบกวนหน่อยครับ Filecondo
    ลองลิ้งค์สำรองครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ได้ครับขึ้นเหมือนเดิมทั้งสองลิ้งค์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลองลิ้งค์สำรองครับ
    พอผมลองออกจากระบบใน filecondo มันก็ให้บังคับให้เข้าสู่ระบบก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knightiiz อ่านกระทู้
    พอผมลองออกจากระบบใน filecondo มันก็ให้บังคับให้เข้าสู่ระบบก่อนครับ
    ลองแจ้งปัญหาไปทางเว็บเค้าครับ แจ้งที่หน้า แจ้งปัญหาการใช้งาน / ข้อเสนอแนะ http://www.filecondo.com/member_question.php

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลองเปลี่ยนบราวเซอร์แล้วก็เป็นเหมือนเดิมครับ ไม่อยากไปเติม VIP madiefile ครับ เพราะว่าผมเติมของ filecondo ไป30วันแล้ว