ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

แมนยู 1-6 แมนซิตี้ (คาบ้าน)

เกมส์นี้สะใจมากๆเลยแต่ก็เห็นใจแฟนผีนะ
    เกมส์นี้ซิลบาเทพมากเลย...หัวใจเกมส์รุกจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    สุดๆอะ ทดเวลายังจะเอา

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsquaretv อ่านกระทู้
    เกมส์นี้สะใจมากๆเลยแต่ก็เห็นใจแฟนผีนะ
    เกมส์นี้ซิลบาเทพมากเลย...หัวใจเกมส์รุกจริงๆ
    ตามสบายเลยครับ จะตอกย้ำ จะด่า จะว่า จะทำอะไรก็เชิญครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    รับไม่ได้อย่างแรงเลยT.T
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    คราวหน้าเอาไหมนะไม่เป็นไร

ปล.ผมเด็กหงษ์
    I LOVE LINKIN PARK

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    แมนยูแพ้ไม่แปลก แต่แพ้ในบ้านแล้วเละแบบนี้สิแปลก

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    จะแพ้จะชนะ ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีแก่ทุกทีมครับ
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เอาเลยๆ จะล้อ จะ ตอกย้ำ ซ้ำเติมก็เชิญ เฮ้อออออออออออออออออออออ เซงงงงงงงงงงงงงงงงง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ผมแฟนแมนซิครับ.....

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    สูสีครับ สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ !

ปล.ผมหงษ์

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ไม่แพ้ในบ้านนานมากกก นานเกินไปจนรับไม่ได้

โดนเรือใบชนหงายเงิบ แต่วันพระไม่ได้มีหนเดียว

ทีมขี้แพ้คือทีมที่ล้มแล้วไม่ลุกเลย

แต่ทีมที่เป็นราชัน ถึงเค้าจะล้ม เค้าก็จะลุกมาผงาดได้ในไม่ช้า

T^T ไว้อาลัยให้อีแว้นนนนนน

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ปวดตับจริงๆ -*-

ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ T_T

แต่ว่าเราไม่ยอมแพ้หรอก ^ ^

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    ตามสบายเลยครับ จะตอกย้ำ จะด่า จะว่า จะทำอะไรก็เชิญครับ
    เค้าไม่ได้ว่า ไม่ได้ด่า ไม่ได้ตอกย้ำ แถมยังทิ้งความเห็นใจไว้ด้วยครับ ทุกคนเวลาทีมตัวเองชนะขาดลอยมันก็ต้องสะใจอยู่แล้วครับ อย่าเพิ่งประชดเลยครับ

ยังไงก็เหลืออีกตั้งหลายนัด ไม่ใช่ว่าซิตี้จะโหดขนาดไม่แพ้เลยจนจบฤดูกาลหรอกครับ แต่ครั้งนี้เหมือนเวนเกอร์มาขอร้อง - - แพ้เยอะไปจริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    ผมแฟนแมนซิครับ.....
    อ้าว... วันนั้นผมก็เข้าใจผิดดิ่ครับ ที่เห็นคุณเชียร์ผี --

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    ผมก็ยอมรับครับ ว่าวันนี้สู้ไม่ได้จริงๆ แต่เขาสะใจเหมือนได้แชมป์เลยนะ 55+ คิดไปคิดมาตลกชิปหายเลย
    อย่างกะได้แชมป์อ่ะ
    เค้าก็แค่สะใจมากน่ะครับ เพราะวันนี้เป็นแมทช์แมนเชสเตอร์ดาร์บี้ด้วย แถมชนะนอกบ้านอีกน่ะครับ คิดว่านัดหน้าไปเอาคืนก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornram : 23rd October 2011 เมื่อ 22:26
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    เค้าไม่ได้ว่า ไม่ได้ด่า ไม่ได้ตอกย้ำ แถมยังทิ้งความเห็นใจไว้ด้วยครับ ทุกคนเวลาทีมตัวเองชนะขาดลอยมันก็ต้องสะใจอยู่แล้วครับ อย่าเพิ่งประชดเลยครับ

ยังไงก็เหลืออีกตั้งหลายนัด ไม่ใช่ว่าซิตี้จะโหดขนาดไม่แพ้เลยจนจบฤดูกาลหรอกครับ แต่ครั้งนี้เหมือนเวนเกอร์มาขอร้อง - - แพ้เยอะไปจริงๆ
    EDIT : กดผิดครับ เดี๋ยวไปแจ้งลบเองครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornram : 23rd October 2011 เมื่อ 22:24
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้

อ้าว... วันนั้นผมก็เข้าใจผิดดิ่ครับ ที่เห็นคุณเชียร์ผี --
    ผมก็ยอมรับครับ ว่าวันนี้สู้ไม่ได้จริงๆ แต่เขาสะใจเหมือนได้แชมป์เลยนะ 55+ คิดไปคิดมาตลกชิปหายเลย
    อย่างกะได้แชมป์อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    STFU , That's it.

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ดีครับ ยังไงแช๊มก็ยังอยู่ในเมืองแมนเชสเตอร์ 5 5 ไม่ไปไหน

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sepiaraphy37 อ่านกระทู้
    STFU , That's it.
    Mod ทำงานเร็วจัง ถ้าปุ๊บ เเบนปั๊บ มีใครอยากลองของอีกไหมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    100ปีมีหนนะเนี่ยยย ผมเห็นบางคน บางจะด่าจะว่าก็เชิญตรอกย้ำได้หมด
    สุดท้ายก็กลับมากัดจิกเค้า สงสัยจริงๆ ว่าจะพูดทำไม - -

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    ช่วงนี้เค้าฮ็อตจริงครับสำหรับแมนซิตี้ ผมดูแล้วยังอึ้งเลย ว่าไม่หน้าเละขนาดนี้ ในบ้านด้วย

ส่วนแมนยูโดนแดงเหมือนเชลซีเลย ตอนนี้เชลซีโดนแดงไปสองละ

โบซิงวา กับ ดร็อกบา โบอาชนี่หน้าปวดขี้เลย 55 แต่ไม่เป็นไรสู้ๆ (จะไหวไหมเนี่ย T T)

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    555

เอาแล้ว

ป๋า ไปทำอะไรมาเนี่ย !

เสียเลย แฟนๆ ผี อุตสาห์ปากดีไว้เยอะ

เอาง่ายๆ วันนี้ ผมจุก ขอไว้อาลัยด้วยการ สงบนิ่งไม่ดูบอลเป็นเวลา 5 วัน T_T

ป.ล.หมดอาลัย ตายอยาก แต่ฟุตบอลไม่ได้ดู นัดเดียว ท้ายฤดูกาล จะรอป๋าชูถ้วยละกัน

(เห้อ อะไรวะเนี่ย)
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    เมาครับ !!

แพ้แบบนี้ กินไปเยอะ เมา 5 555 5!! ><

ถามว่าเสียใจมั้ย เสียใจมากเลยครับแพ้ยับขนาดนี้

ถามว่าดีใจมั้ย ดีใจครับ แพ้ซะบ้าง เห็นเหลิงมาหลายนัดแล้ว

แพ้แบบนี้ ก็ดีครับ ซะใจดี !! จะได้รู้สักที ว่าควรปรับตรงไหน : ]]]

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เป็นธรรมดา มีเเพ้ มีชนะ 555

เศร้า 55

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ดีใจด้วยกับแฟนเรือ แต่ก็ให้กำลังใจเด็กผีครับ

ถึงจะแพ้ แต่บอลมันก็ไม่ได้แข่งนัดเดียวครับ สู้ๆ !! เป็นกำลังใจให้ทุกทีม ::: แต่ที่สำคัญ . . . . .

ผมอยากให้บ้านเรา ดูบอลแบบเป็นมิตรกันมากกว่าครับ ด่าทีมนู้นว่าทีมนี้ มันก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอกครับ นอกจากมีศัตรูเพิ่มขึ้น

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า บอลลูกกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ มีแพ้มีชนะ แต่ที่สำคัญที่สุดคือ น้ำใจนักกีฬาและการให้อภัยซึ่งกันและกันครับ !! ;D

ปล. เด็กหงส์

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ดีใจด้วยกับแฟนเรือ แต่ก็ให้กำลังใจเด็กผีครับ

ถึงจะแพ้ แต่บอลมันก็ไม่ได้แข่งนัดเดียวครับ สู้ๆ !! เป็นกำลังใจให้ทุกทีม ::: แต่ที่สำคัญ . . . . .

ผมอยากให้บ้านเรา ดูบอลแบบเป็นมิตรกันมากกว่าครับ ด่าทีมนู้นว่าทีมนี้ มันก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอกครับ นอกจากมีศัตรูเพิ่มขึ้น

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า บอลลูกกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ มีแพ้มีชนะ แต่ที่สำคัญที่สุดคือ น้ำใจนักกีฬาและการให้อภัยซึ่งกันและกันครับ !! ;D

ปล. เด็กหงส์
    เเตกต่าง เเต่ไม่เเตกเเยก นะ 5555 จุบๆ