ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367

ดาวน์โหลดเกม Mstar ได้แล้ว วันนี้!! [18+]

ข่าวร้าย !!! ขออภัยอย่างยิ่งที่ทำให้เพื่อนๆต้องรอคอยต่อไปอีกนิดนึงนะคะ เนื่องจากปัญหาน้ำท่วมทำให้เกิดผลหระทบหลายๆด้าน และเพื่อความปลอดภัยของทุกคน จึงไม่สามารถเปิดให้บริการได้ในวันที่ 30 ตุลาคมนี้ ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องเลื่อนการเปิด Pre - Open Beta ไปในวันที่ 15 พฤศจิกายน เวลา 12.00 น. (ในกรณีที่เหตุการณ์ยังหนักหน่วงต้องเลื่อนออกไปอีกนะคะ) ขอให้เพื่อนๆทุกคนใจเย็นๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ Mstar ด้วยนะคะ
    อ้างอิงจาก
    http://board.ini3.co.th/viewthread.p...extra=page%3D1 เครดิต ขอบคุณ คุณ blnitw123 ที่มาแจ้งข่าวครับ

ลิงค์ตรง 1 PART 2.50 GB

ลิงค์ Medie Fire 14 Part 1-13[195MB] Part14 [26MB]

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ปลครับ อันนี้อาจเป็นเหตุผลที่ทำให้เกมส์ ติดเรท 18+

ท้าทางการ Make Love ต่างๆที่ยังไม่เข้าไทย

ติดตามข่าวอื่นๆของเกมนี้ ได้ที่ http://mstar.mysquare.in.th
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เครติด : http://www.online-station.net
    ขอบคุณที่ติดตามชมครับBy Maijingjing
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maijingjing : 28th October 2011 เมื่อ 23:22

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    จูบเเค่นี้ 18+ ตูจะบ้าตาย - -
    SUCK JKG !!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มันเล่นออนไลน์หรอครับ ?
    +- I Know U want me !! -+

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    งั้นหนังหรั่งส่วนใหญ่ก็ต้อง18+ดิ มันเล่นDeepKissกันแทบทุกเรื่องเลย
    ยิ่งบางเรื่องนะ 20+ เลย อย่างเรื่องDrive Angry(หรือAngryDriveหว่า)ที่ป๋านิโคลัสแสดงอะ

ป.ล. ไว้เจอกันในเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wolf_SmilE! อ่านกระทู้
    มันเล่นออนไลน์หรอครับ ?
    ^
    ^
    ออนไลน์ ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ^
    ^
    อาจเป็นเพราะมัน มีชุดต่างๆที่ออกแนว เรทๆ
    แล้วก็ ท้าทาง Make Love ต่างๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    สมัคร ของ Kr ยาก โครต T_T !!

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501
    สเปคโหด ใช้ใด้ โหลดเสร็จแล้วครับ รอ รอ 555

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้

ภานี้ครับถ้าเป็นผู้ชายคงมองออกนะครับว่าทำอะไรกันละมองไปที่หน้าผู้หญิงสิ เหอๆ ขึ้นสรรค์เลยแหละ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้

ภานี้ครับถ้าเป็นผู้ชายคงมองออกนะครับว่าทำอะไรกันละมองไปที่หน้าผู้หญิงสิ เหอๆ ขึ้นสรรค์เลยแหละ
    โอ้วแม้เจ้ามีดูดนมด้วยโหๆ

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เหอะ ตูจะเล่นตัวผู้หญิง แล้วรอดูว่าจะมีไอ้หน้าหนอนตัวไหนมีจูบตู (คึคึคึ...)

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมเล่น Server ของเกาหลีมานานพอสมควรนะครับท่าพวก 18+ เป็นท่าสำหรับคู่รักครับผมเห็นเขาวันๆเดี๋ยวจูบเดี๋ยวกอดแต่สิ่งที่ผมชอบคือเพลงครับเขาทำดีและเข้ากับท่าเต้นพอสมควร แต่ไม่รู้ส่าserver ไทยจะทำมาออกมาเป็นแบบใดแต่ผมเซ็งตอนดู list เพลง ในเว็ปของเขามีเพลงของ่าย kamikaze ซะครึ่ง list แล้ว (สำหรับผมไม่ใช่ไม่ชอบค่ายนี้นะแต่เบื่อแล้ว) ส่วนตัวผมชอบ kpop อยู่แล้วเลยมีคิดว่าจะมีเพลง kpop ที่เราชอบมา server ไทยไหม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    อะไรนิด ๆ หน่อยเเค่นี้ก็ติดเรทเเล้วล่ะครับ ไทยเราก็เเบบนี้เเหละ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ไม่ใช่แค่จูลคับ แต่ขึ้นกันเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    โหลดมาเเล้วล่ะครับ
    มันยังเข้าไม่ได้อยู่

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ผมเล่น Server ของเกาหลีมานานพอสมควรนะครับท่าพวก 18+ เป็นท่าสำหรับคู่รักครับผมเห็นเขาวันๆเดี๋ยวจูบเดี๋ยวกอดแต่สิ่งที่ผมชอบคือเพลงครับเขาทำดีและเข้ากับท่าเต้นพอสมควร แต่ไม่รู้ส่าserver ไทยจะทำมาออกมาเป็นแบบใดแต่ผมเซ็งตอนดู list เพลง ในเว็ปของเขามีเพลงของ่าย kamikaze ซะครึ่ง list แล้ว (สำหรับผมไม่ใช่ไม่ชอบค่ายนี้นะแต่เบื่อแล้ว) ส่วนตัวผมชอบ kpop อยู่แล้วเลยมีคิดว่าจะมีเพลง kpop ที่เราชอบมา server ไทยไหม
    คิดเหมือนผมเลย เซงค่ายนี้จริง

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ลง เรียบ ร้อย แล้ว ครับ ผม รอ วัน ที่ 30 มันส์ แน่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    1
    ทำใจครับ นี่แหละประเทศไทย

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    หนักกว่านี้พวกเราก็ดูกันมาแล้ว รึว่าไม่จริง??

ผมเชื่อว่าทุกคนในที่นี้ต้องมีหนัง AV อยู่ใน HDD ทุกคนไม่มากก็น้อย ฉะนั้นเกมส์แค่นี้อย่ามาทำตัวใสซื่อ ซินเดเร๊ะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    หนักกว่านี้พวกเราก็ดูกันมาแล้ว รึว่าไม่จริง??

ผมเชื่อว่าทุกคนในที่นี้ต้องมีหนัง AV อยู่ใน HDD ทุกคนไม่มากก็น้อย ฉะนั้นเกมส์แค่นี้อย่ามาทำตัวใสซื่อ ซินเดเร๊ะ
    โหย พูดตรงอ่ะ บางคนอาจจะไม่มีก็ได้ครับ หนัง AV อ่ะ
    แต่ผมมี อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ต่อให้เกมติดว่า18+เเล้วมีภาพเเบบข้างบน นะยังไงผู้ใหญ่บ้านเราก็รับไม่ได้ เชื่อสิ
    =w=
    เว็งจริงอย่างได้ GTA ของเเท้

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    รอกลับบ้านก่อน ...

จะไปเล่นนนน
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เย้~จะได้เล่นเเล้ว

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    รอ Project 14 อะสุดๆละ C9 เหอะๆ

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    รอครับรอโหลดเรียบร้อยเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ผมไปเจอ จากเว็ปบอท ของเกมนี้มา

ข่าวร้าย !!! ขออภัยอย่างยิ่งที่ทำให้เพื่อนๆต้องรอคอยต่อไปอีกนิดนึงนะคะ เนื่องจากปัญหาน้ำท่วมทำให้เกิดผลหระทบหลายๆด้าน และเพื่อความปลอดภัยของทุกคน จึงไม่สามารถเปิดให้บริการได้ในวันที่ 30 ตุลาคมนี้ ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องเลื่อนการเปิด Pre - Open Beta ไปในวันที่ 15 พฤศจิกายน เวลา 12.00 น. (ในกรณีที่เหตุการณ์ยังหนักหน่วงต้องเลื่อนออกไปอีกนะคะ) ขอให้เพื่อนๆทุกคนใจเย็นๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ Mstar ด้วยนะคะ

ไม่รู้จริงไหม (แต่ความคิดผมนะ ผมว่าจริงแน่นอน)

อ้างอิงจาก
    http://board.ini3.co.th/viewthread.p...extra=page%3D1
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: