ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

วิธีแก้ เสียงกระตุกใน BF3

ผมรู้วิธีแก้เสียงกระตุกแล้วครับ ผมลองเครื่องผม ได้นะครับ ลองทำกันดูนะเผื่อได้
    คลิ้กขวา เลือก Properties แล้ว เลือก Compatibility
    แล้วติ๊ก Run this program
    เลือก Windows 98/ Windows ME
    อยากได้ คอม เทพๆ กับ เขา มั่ง จัง

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ได้ผลจริงๆเหรอครับ เพราะทุกวันนี้ ปืนของผม ความเร็วเหนือเสียงมาก ยิงไปก่อน0.5วิแล้วถึงดัง

บางฉากก็พูดติดๆขัดๆ ไม่ได้อารมณ์เลย ขอลองน่ะครับ เผื่อได้ ขอบคุณครับ

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    แก้ได้จริงๆ หรอเนี้ย
    BFBC2 ผมก็เป็น เป็นเฉพาะ ปืน F2000 ด้วย
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ผมลองแล้วครับ เสียงหายกระตุกจริงๆ แต่...........เกมส์กระตุกแทน ฮ่าๆ

ผมเลยรันในโหมด Windows 7 เหมือนเดิม แต่ก็ขอบคุณครับ ผมว่าน่าจะเป็นที่ตัวเกมส์แหละ บางฉากเปลี่ยนมุมกล้องยังกระตุก

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    ผมลองแล้วครับ เสียงหายกระตุกจริงๆ แต่...........เกมส์กระตุกแทน ฮ่าๆ

ผมเลยรันในโหมด Windows 7 เหมือนเดิม แต่ก็ขอบคุณครับ ผมว่าน่าจะเป็นที่ตัวเกมส์แหละ บางฉากเปลี่ยนมุมกล้องยังกระตุก
    เหมือนกันคับผม ฮ่าๆ กลับโหมดเดิมดีมั้ยเนี่ย

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    นึกว่าผมเป็นอยู่คนเดียว คอยตัวแก้สินะ โล่งอก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ พอดีผมทำตอนด่าน 4อ่ะ ครับ มันอยู่บนฟ้า เลยไม่กระตุกอ่ะครับ อิอิ
    แล้วก็อีกอย่าง ที่เสียงกระตุกผมคิดว่าอาจเป็นเพราะคอมผมอ่ะครับ สเป็คแค่ 9500gt ddr2 1gb + ram 3gb ddr2 +athlon64X2
    ขอบอก เล่นไม่มันเลย เหมือนเล่นเกมกากๆเลยอ่ะ เพราะแลคมากถ้าปรับภาพ สวยก็แลคมาก
    อยากได้ คอม เทพๆ กับ เขา มั่ง จัง