ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post มีปัญหาเกี่ยวกับอินเตอร์เน็ต อยากให้ช่วยครับ ปวดหัวกับมันมาก

เมื่อวานเล่นเน็ตไปตามปกติ แล้วคอมเกิดค้างเลยรีเครื่องใหม่

แล้วพอลองเข้าเน็ตใหม่ ก็มีป๊อปอัพแบบนี้ขึ้นครับ

Are you sure you want to navigate away from this page?

ขึ้นมาตลอดเลยครับ มีคนบอกว่าห้ามกด ok และ cancle ให้กด X ปิดไป แต่มันก็ขึ้นทุกครั้งเลยครับ แสกนก็แล้วแต่ก็ยังอยู่ครับ

ขอความกรุณาช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เอา Enable JavaScript ตรง Option>Content ออก รุ้สึกว่าตัวJAVA จะมีปัญหาน่ะครับแนะนําไห้ลงไหม่ไปเลยครับเอาตัวล่าสุดน่ะครับแต่เน็ตใช้ได้ปกติใช้มั้ยพวกJAVAมันแสดงผลมั้ยครับไม่ก็ลองแสกนไวรัสดูครับน่าจะเกี่ยวน่ะถ้าเล่นเน็ตไม่ได้คงโดนไวรัสล่ะครับลองแสกนดูครับช้าหน่อยแต่ชัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 30th October 2011 เมื่อ 14:14

กล่าวขอบคุณ
    0
    กำลังทดลองดูครับ ขอบคุณมากครับ

คือต้องรอเวลาซักพักน่ะครับ ถ้ายังโผล่มาอีกสงสัยต้องลงใหม่

เน็ตยังปกติครับ เมื่อเช้าแสกนทั้งไดรฟ์ C และ D แล้วไม่มีไวรัสซักตัวเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanapat2580 อ่านกระทู้
    กำลังทดลองดูครับ ขอบคุณมากครับ

คือต้องรอเวลาซักพักน่ะครับ ถ้ายังโผล่มาอีกสงสัยต้องลงใหม่

เน็ตยังปกติครับ เมื่อเช้าแสกนทั้งไดรฟ์ C และ D แล้วไม่มีไวรัสซักตัวเลยครับ
    ถ้างั้นคงเป็นตัวJAVAแสดงผลผิดพลาดและล่ะครับไห้ลงไหม่เลยถ้ายังไม่หายลงบราวอินเตอรืเน็ตไหม่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ ผมลองลงตัว IE ใหม่แล้วหายเลยครับ กลับมาปกติแล้ว

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ =/\=