ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

Wink L.A. Noire (PC) ข้อสงสัย (จริง ๆ นะ)

เครื่องของผมสามารถเล่น GTA IV ได้ ในระดับ Low แล้วถ้าเกมส์ L.A. Noire ผมจะไหวมั๊ย อันนี้คือข้อสงสัย

ส่วนสเปกของผมก็ประมาณนี้

Intel Core 2 Duo 1.80 Ghz
    Nvidai Geforce 9500 GT Ram 512 MB
    Memmory 2 GB

พอไหวเปล่าหน๋อ

แล้วข้อคิดเห็นกับเกมส์นี้ มีความคิดเห็นยังไงกันมั้งหรอครับ ส่วนผม
    คิดว่า ไม่น่าจะเหมือน Mafia 2 ที่เล่นแล้วผิดหวังมาก การเคลื่อนไหวของตัวละคร รู้สึกมันทื้อ ๆ คิดเหมือนผมป่ะ
    ถ้าออกมาคล้าย ๆ GTA IV คงจะได้อารมณ์ อีกแบบ แน่นอน อยากให้โดยรวม ออกมาเหมือน GTA IV เลยแหล่ะ

(ไม่เคยเล่นของ Ps3 และ XBox ซะที)
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    จากสเปคที่คุณบอกมานะครับผมว่าอาจจะเล่นไม่ไหวนะครับเพราะผมเล่นใน ps3 แล้วรู้สึกว่าระบบเขาดีมากจริงๆ รายละเอียดต่างๆเก็บค่อนข้างเยอะครับผมกลัวว่าจะเล่นไม่ไหวแล้วเรื่องระบบเกมส์ลืมการบู้แบบ Gta หรือ ยิงๆแบบ mafia ไปเลยครับในเกมส์มีฉากยิงกัน ขับรถไล่ล่ากัน แต่โดยหลักๆคือการสืบสวนครับเราต้องหาหลักฐานจากจุดเกิดเหตุและสอบปากคำผู้ต้องสงสัยต่างๆนี่แหละความสนุกของ L.A. Noire อยู๋ตรงนี้ครับ ผมเราสืบไม่ดีหรือผิดพลาดก็มีผลต่อการสรุปคดีของเราด้วยนะครับ ต้องเก่งภาษาพอสมควร หรือ ต้องพึ่ง บทสรุปนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    L.A. Noire

ลง Pc แล้วหรอครับ?

ป.ล.ผิดหมวดนะจ๊ะ ต้องไป PC game talk จ๊ะ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    L.A. Noire

ลง Pc แล้วหรอครับ?

ป.ล.ผิดหมวดนะจ๊ะ ต้องไป PC game talk จ๊ะ
    แห๊ะ ๆ ขอโทษทีครับ ผิดหมวด แต่หัวข้อหมวด มันมีคำว่า คุยกันสบาย ๆ ก็คิดว่ามันลงได้ทุกเรื่อง (ไม่ได้กวนนะ)

อ๋อ.... มันลง PC แล้วหรอ
    ลงแล้วฮะ ประมาณ 8 / 11 / 2011

อ้างอิงข้อมูล http://game.sanook.com/gameupdate/snews_13227.php
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    เกมส์นี้มันเน้นภาษารึป่าวเห็นมีต้องสอบสวนผู้ต้องหาด้วยแล้วเลือกว่าผู้ต้องหา โกหก พูดจริง หรือ ทั้งสองอย่าง ใครไม่เก่งภาษาจะไหวไหมเนี่ยXoX