ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    จะปลดล๊อกให้เฉพาะของที่ให้ปลดล๊อกครับ ส่วนของที่ต้องทำเควสเอาก็ต้องทำเควสเอาครับ
    ได้แต่ ที่อยู๋ใน outfits อะครับ อาวุธในร้านค้าไม่เพิ่มเลยอะ หรือว่าอาวุธที่ปลดล๊ฮคเอาจากที่อื่น

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nobita789 อ่านกระทู้
    ได้แต่ ที่อยู๋ใน outfits อะครับ อาวุธในร้านค้าไม่เพิ่มเลยอะ หรือว่าอาวุธที่ปลดล๊ฮคเอาจากที่อื่น
    เก็บหีบสมบัติในโรมครับ จะมี item ไปปลดลงอาวุธ พอเก็บครบแล้วไปที่ shop quest (จะอยู่ใน tiber island) แล้วก็ปลดล็อคเลยครับ

ตัว unlock มันปลดแค่ outfits ได้อย่างเดียวครับ อาวุธในร้านต้องเก็บหีบเอาเอง

แล้วก็ หีบสมบัติมันหายาก ถึงมันจะเยอะแต่พอเก็บไปเรื่อยเดี๋ยวหาไม่เจอ แนะนำให้ซื้อ teasure map ในร้าน art marchant(ประมาณนี้)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nobita789 อ่านกระทู้
    อาวุธที่ต้องทำเควสปลดล๊อกจะไม่มีขายในร้านค้า หลังจากปลดล๊อกแล้วจะมีอยู่ในguildเท่านั้น ยกเว้นว่าอาวุธชิ้นนั้นจะเป็นช๊อบเควสจะมีในร้านค้าที่ tiber island

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    เก็บหีบสมบัติในโรมครับ จะมี item ไปปลดลงอาวุธ พอเก็บครบแล้วไปที่ shop quest (จะอยู่ใน tiber island) แล้วก็ปลดล็อคเลยครับ

ตัว unlock มันปลดแค่ outfits ได้อย่างเดียวครับ อาวุธในร้านต้องเก็บหีบเอาเอง

แล้วก็ หีบสมบัติมันหายาก ถึงมันจะเยอะแต่พอเก็บไปเรื่อยเดี๋ยวหาไม่เจอ แนะนำให้ซื้อ teasure map ในร้าน art marchant(ประมาณนี้)
    อ้ออ 5555 เวรกรรมมากมาย ที่ผมเจอขายไปเกลี้ยงเลย TT ต้องหาใหม่ 5555+ เศร้า

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    เกมส์นี้ผมเล่นจนเครียดเลยครับ
    เพราะพยายามจะจบ100%ให้ได้ ปัจจุบันก็100%แล้วหล่ะ
    แต่จบแล้วผมรู้สึกเอียนเลย เงื่อนไขหลายอย่างพลาดแล้ว*****ต้องเริ่มใหม่หมด เซงโครต
    ภาคนี้ยังดีกว่าภาค2 พวกขนนกกับธง มันมีแผนที่ให้ แต่ภาค2นี่เปิดเน็ตอย่างเดียว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    พวกกิล นี่มันมี 3-4 กิลแหนะครับ แล้วพวกกิล โจรไรพวกเนี่ยหาจากไหนอ่าา

กล่าวขอบคุณ
    500
    พวกกิล นี่มันมี 3-4 กิลแหนะครับ แล้วพวกกิล โจรไรพวกเนี่ยหาจากไหนอ่าา
    ไปที่ DNA ครับ แล้วเลื่อนไปเรื่อยๆไปอันรองสุดท้ายจะเจอ guild challenges ก็ enter ไป แล้วก็เลื่อนดูเอาเลยครับ ทำให้เต็มก็ได้อาวุธใหม่ครับ

แนะนำ assassin's guild เลยครับ ทำครบแล้วได้ sword of altiar มัน perfect ครับ การป้องกัน ความเร็ว การสร้างความเสียหาย เต็มหมดเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Still alive
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    ไปที่ DNA ครับ แล้วเลื่อนไปเรื่อยๆไปอันรองสุดท้ายจะเจอ guild challenges ก็ enter ไป แล้วก็เลื่อนดูเอาเลยครับ ทำให้เต็มก็ได้อาวุธใหม่ครับ

แนะนำ assassin's guild เลยครับ ทำครบแล้วได้ sword of altiar มัน perfect ครับ การป้องกัน ความเร็ว การสร้างความเสียหาย เต็มหมดเลย
    sword of altiarอาจจะดีที่สุดในภาคสอง
    แต่ภาคBHมันมีข้อเสียอยู่ตรงที่ว่าพลังโจมตีมันเยอะเกินไปทำให้ไม่เหมาะในการทำkill streak
    ตอนนี้ผมใช้Venetian Falchion โจมตี1ความเร็ว5กัน5

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    เอิ่มม...พอกิลของ แอซซาซิน ครบแล้วได้ดาบ แล้วจบแค่นั้นเหรอครับ ? แล้วแอซซาซินของเราก้มีไว้แค่นั้นเอาไว้ช่วยแค่น้ันเหรอครับไม่ได้ทำยังอื่นเลย?

กล่าวขอบคุณ
    500
    เอิ่มม...พอกิลของ แอซซาซิน ครบแล้วได้ดาบ แล้วจบแค่นั้นเหรอครับ ? แล้วแอซซาซินของเราก้มีไว้แค่นั้นเอาไว้ช่วยแค่น้ันเหรอครับไม่ได้ทำยังอื่นเลย?
    ก็... ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    ผมทำเควสไปเรื่อยยเลย ยังไม่เจอดาบใหม่ๆเลยอะครับ ดาบที่ได้จากพวกเควสอะครับมีรึป่าวว หรือว่าต้องทำให้ได้ 100เปอตลอดถึงจะได้อะไรใหม่ๆมา(ตอนนี้แอซซาซินครบทุกคนแล้ว 55555 )

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เพิ่มเติมครับ ถ้าทำเควสของ เด็กไซด์ไลน์ guild ครบ จะได้ Dagger of Maria (แม่ Ezio) อิอิ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    เพิ่มเติมครับ ถ้าทำเควสของ เด็กไซด์ไลน์ guild ครบ จะได้ Dagger of Maria (แม่ Ezio) อิอิ
    เพิ่มอีกครับ 555

ถ้าเคลีย

assassin's guild จะได้ sword of altiar
    thief guild จะได้ la volpe bite
    Courtesan guild จะได้ maria dagger
    Mercenary จะได้ bratoromio axe (พิมพ์ผิดขออภัยด้วยนะครับ ชื่อมันยาก)

ผมแนะนำ (สำหรับผมเอง) แนะนำให้เคลีย assassin's guild แล้วเก็บ scoll of romulas ให้ครบ(หมาป่า) จะได้ sword of altair กับ dagger of brutus มา พลังเต็มทุกอย่างครับ

แล้วที่เหลือก็ฝีมือล้วนๆครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    สุดยอดดด !!! แต่ต้องให้ได้ 100เปอ หมดเลยใช้ปะครับ ยากมากมายย T^T

กล่าวขอบคุณ
    500
    สุดยอดดด !!! แต่ต้องให้ได้ 100เปอ หมดเลยใช้ปะครับ ยากมากมายย T^T
    ไม่ต้องก็ได้ครับ แต่ถ้าจะทำ ก็ใช้ความร็อค ฝ่ามันไป!!!

ผมได้รวมทั้งหมด 99 เอง อีกแค่นิดเดียวก็ 100 แล้ว แต่ ไม่ไหว มันยากเกินไปสำหรับผม

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    55555 \m/ แล้วๆ scoll of romulas หาจากไหนเหรอครับใช่ในแมพที่รูปหมาป่าอ้ะเป่า ที่จะเอาไปปลดล๊อคชุดเกราะ พอได้มาแล้วเอาไปแลกที่ไหนเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    55555 \m/ แล้วๆ scoll of romulas หาจากไหนเหรอครับใช่ในแมพที่รูปหมาป่าอ้ะเป่า ที่จะเอาไปปลดล๊อคชุดเกราะ พอได้มาแล้วเอาไปแลกที่ไหนเหรอครับ
    ครับที่เป็นรูปหมาป่าสีดำ เล่นให้ครบ 6 ด่าน แล้วก็ไปที่รูปหมาป่าสีส้ม แล้วก็มันจะเป็น bogia tower ด้วย ลองหาๆดูครับ หายากนิดนึง มันจะเป็นห้องอยู่ พอเข้าได้แล้วก็อ้อมไปข้างหลัง แล้วกด shift ก็ได้มาแล้วครับ

ได้มีด กับ ชุดเกราะ ที่ดีที่สุดในเกมส์ assassin's creed brotherhood(เวอร์เลย)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อย่าลืมsubject16นะครับเกมมีอะไรให้เคลียเยอะมากกกเล่นจบstorymodeพึ่งสำเร็จไป63%ผมว่าคุ้มนะครับเพราะต้องใช้เวลานานเลยกว่ามันจะ100%
    แต่ชุดaltairสีดำเท่กว่าอ่ะครับชุดหมาป่าดูรุงรังยังไงไม่รู้55ตอนนี้เล่นจบแล้วก็สิ่วเล่นเอาขวานไล่ปาหัวทหาร55ฮาดี

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมเคลียร์หมด เหลือการปลดล็อค ผมเลยไปดู ใน ยูทูป ว่า แต่ละอย่างปลดล็อค ได้อะไรบ้าง พอเห็นแล้วรู้แล้ว ก็เลิก ลบไป ขี้เกลียดวิ่งหา เสียเวลา - -

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    5555 อยากเล่นภาคสองอะครับ อยากได้แบบ torrent ทีมันเล่นออฟไลน์ได้อะ ผมโหลดมาละ มันเล่นไม่ได้เปนอไรไม่รุ้อะครับ กดที่ไอคอนปุ๊ป !!!.... ขึ้นมาอัพเดท อัพเดทเสร็จก็ให้ ล๊อคอิน T^T ไครพอรุ้วิธีแก้มั่งครับของผมที่โหลดมาเปน skidrow นะ แต๊งๆๆๆๆทุกคนเลยนะ ^^

Still alive
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ภาคสองตอนนี้ผมก็เข้าไม่ไ่ด้แล้วเหมือนกันครับ เมื่อก่อนก็เล่นได้ตามปกติ ไม่รู้เป็นไรตอนนี้เข้าไปมันขึ้นให้อัพเดต แต่โชคดีที่เล่นไปหมดทุกสิ่งทุกอย่างแล้วภาคสอง

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ตอนแรกว่าจะเข้ามาตอบปัญหาสรุป...

เข้ามาเจอคอ Assassin's Creed เต็มเลย

Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ภาคนี้จบเศร้าจังนะครับ T T

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    ภาคสองตอนนี้ผมก็เข้าไม่ไ่ด้แล้วเหมือนกันครับ เมื่อก่อนก็เล่นได้ตามปกติ ไม่รู้เป็นไรตอนนี้เข้าไปมันขึ้นให้อัพเดต แต่โชคดีที่เล่นไปหมดทุกสิ่งทุกอย่างแล้วภาคสอง
    ง่าาถึงว่าเล่นไม่ได้ อดเลยยยย TT

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    ตอนแรกว่าจะเข้ามาตอบปัญหาสรุป...

เข้ามาเจอคอ Assassin's Creed เต็มเลย

5555 ขอบคุณครับตอนนั้นผมไม่รุ้ ว่าต้องรอเครดิตให้จบ 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Klamblack A อ่านกระทู้
    ภาคนี้จบเศร้าจังนะครับ T T
    ezio ตายอ่อออ -0-

Still alive
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ezioก็จะไปภาคต่อไปอยู่นี่ครับ