ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ถามถึง battlefield 3

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325

ถามถึง battlefield 3

เข้าเล่นเกมยังไงอะครับ ผมกด join server แล้วขึ้น

Game server requires PunkBuster

Download or update Punkbuster now
    Click continue when you are done to join this server.

ลองติดตั้งดู ก็ไม่ได้อะ ใครมีวิธี ตั้งแต่ต้นบ้าง

ผมลงเกม ก็อบ มาแล้วใส่คีย์แท้ ลองเล่น ระหว่างรอแผ่นมาถึงบ้าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ลองเข้าไปในโฟนเดอที่เราลงเกมอะครับมันมีมาให้อยุ ชื่อไฟล์ pbsvc ถ้าไม่มีไปโหลดในเว็ป EA เลยครับ
    MY I5 2500K 4GB GTX 460 1 GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ที่จริงไม่ควรใช้ตัวเถื่อนนะ ควรจะเอาคีไปรีดีมในออริจิ้นแล้วโหลดใหม่ จะได้ไม่มีปัญหา

แต่ก็ลองทำตามนี้ดูก่อน ไปโหลดPB เวอชั่นล่าสุดที่เว้บนี้ แล้วทำตามคลิป ตอนเลือกเกมก็เลือกเป็น BF3 ถ้ายังไม่ได้ยังไง ก็เอาคีไปรีดีมในออริจิ้น แล้วโหลดใหม่เอา

http://www.evenbalance.com/index.php?page=pbsetup.php

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: