ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ผมโดนหลอกอีกแล้ว

คือช่วงที่หายไป 2-3 วัน ผมก็ได้แฟนใหม่

ก็เจอกันตอนวันก่อนลอยกระทงอ่ะครับ ก็ชอบกันขอเบอร์กัน แล้วเดินคุยด้วยกัน

เธอก็บอกว่าไม่มีแฟนเลย ไม่เคยคบผู้ชาย แต่ชอบผมมาก แล้วก็บอกน่ารัก

บ่นไปพลำๆ เขาก็ชวนผมไปที่หอพักเขา เขาอยู่คนเดียว

ทีนี้ผมก็ไปอยู่กับเขาที่หอเลยเพราะผมว่างๆ

พอผมไปอยู่หอผมก็มีอะไรกันเลยหละครับ จนเช้าอีกวัน

วันลอยกระทง รู้สึกรักกันมากเลย เหมือนคบกันมาโครตนาน รักกันดีเข้าใจกัน

พอวันลอยกระทง ก็เที่ยวไปทั้งวันปกติ แล้วก็ทำเหมือนเดิม จนมาถึงอีกวัน

เขาพึ่งมาสารภาพครับ ว่าจริงๆ มีแฟนแล้ว เป็นทอม แต่ยังไม่ได้บอกเลิกกันเฉยๆ

เขาก็บอกว่า ผมเป็นผู้ชายคนแรกที่คบ และเขาก็จะกลับตัวกลับใจ

เขาบอกจะพยายามลืมแฟนเก่าให้ได้ และรักผม

แต่ผมก็เสียใจครับที่รู้แบบนี้ ไม่มีอะไรแค่มาระบาย

ปล.จริงๆผมออกไปอยู่ที่อื่นไม่ได้หรอกครับพ่อแม่ด่า

แต่ผมอ้างว่าไปทำกู้ภัย แล้วก็นอนบนรถ ไปช่วยน้ำท่วมด้วย พี่ๆเขาช่วยบอกกับพ่อแม่

ช่วยหลอก 55

วันนี้ผมก็เพิ่งกลับบ้านมา เพราะเสียความรู้สึก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    หาคนที่จริงจังซักคนเถอะครับ = =

ป.ล. ผมเจอแบบนี้บ้างก็ดีซี่

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ถ้าดีๆ ลองจีบคนเรียนเก่งซิ คนเรียนเก่ง ชายมักจะไม่ค่อยสนใจจีบ 555+

ผมกำลังจีบอยู่ สงสัยจะไม่ได้ผลมั้ง
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    เลวมากอ้างไปทำกู้ภัย 555 มุขนี้จะลองไปใช่ดูบอกว่าไปทำงานกับเพื่อนฮ่าๆ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    เฮ้อ ผมนี้สิ แอบรักเค้าข้างเดียว T^T เป็นกำลังใจให้ครับพี่ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    เสียความรู้สึก

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    เอาอะไรกับคนรู้จักกันไม่กี่วัน แล้วยังได้ตัวแล้วอีก..เรียกว่ารักเหรอหนิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมก็เคยโดน ดี้ หลอกน๊ะ ด้วยเหตุผลที่ว่าเวลามีอะไรกัน ทอมกับผู้ชาย จะแตกต่างกันยังไง โคตรเสียความรู้สึกเลย เศร้าไปเป็นเดือน

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    นิ้วเย็นๆจะไปสู้เอ็นอุ่นๆได้ไง สู้ๆ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    ถ้าดีๆ ลองจีบคนเรียนเก่งซิ คนเรียนเก่ง ชายมักจะไม่ค่อยสนใจจีบ 555+

ผมกำลังจีบอยู่ สงสัยจะไม่ได้ผลมั้ง
    เซ็กไม่มุ่ง มุ่งแต่เรียน เง้อ ปล.เราเรียนไม่เก่ง จริงๆผมขอคนที่คุยได้ทุกเรื่องก็พอ ไม่ใช่เขาเก่งกว่าเรา เขาพูดกับเราๆดันไม่รู้เรื่องนี่ก็ไม่ไหวงะ ฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    เฮ้อ ผมนี้สิ แอบรักเค้าข้างเดียว T^T เป็นกำลังใจให้ครับพี่ ^_^
    เฮ้ยถอดแว่น เปิดผ้าปิดปาก แล้วไปบอกเค้าเลยครับ "ผมชอบคุณ" ไปเล้ยยยยยย!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อย่างน้อยยๆๆ ก้อได้ซั่มละนะ ^^"

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    พี่โคตรเซียนอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 410
    แฟนใหม่ตลอด 5 555555

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขั้นแีรก เขาก็ พยายาม กลับมาคบกับ ผู้ชายอะนะ แต่ว่าถ้าผู้หญิงรู้ไม่สิ ทอมรู้มา จะเป็นเรื่องแต่ถ้าไปให้ผู้หญิง เลือกไปเลยจะดีกว่าเราจะได้ไม่ผิดด้วยถ้าเลือกไปแล้วจะได้จบๆไป(ปล.ถ้าคุณรักจริงๆ หรือยังไงก็แล้วแต่คุณแล้วกัน)
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    นิ้วเย็นๆจะไปสู้เอ็นอุ่นๆได้ไง สู้ๆ
    เห็นด้วยๆ

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    แล้วพ่อ กับ แม่คุณ จะไม่เสียความรู้สึกหรอ ? ? ?
    I NEED A GIRL

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViRuS|Benz อ่านกระทู้
    แล้วพ่อ กับ แม่คุณ จะไม่เสียความรู้สึกหรอ ? ? ?
    ตอนนี้พ่อแม่รู้แล้วครับ

เขาก็ไม่ว่าอะไร เขาแค่กลัวเรื่องกฎหมาย

ผมยังไม่ถึง 18

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rokeman อ่านกระทู้
    พรากผู้เยาว์เน้อ ระวังพ่อแม่ฝ่ายตรงข้ามด้วย เดี๋ยวจะหนาว
    ครับผม จริงๆก็อายุเท่ากับผมเนี่ยหละ แต่รออีกปีเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 15th November 2011 เมื่อ 18:14

ไม่มีสาระ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    พรากผู้เยาว์เน้อ ระวังพ่อแม่ฝ่ายตรงข้ามด้วย เดี๋ยวจะหนาว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babimild อ่านกระทู้
    ถ้าเขากลับไปหาทอมแสดงว่าเอ็ง สั้น เอ็ง ลีลาห่วยแตกมากจำไว้
    หรอครับ ผมพึ่งรู้ครับ ว่าความรักเขาดูกันแค่เรื่องแบบนี้

หัวสมองนาย คงคิดได้แค่นั้นสินะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    ที่ผมทำแดงไว้ นี่คืออะไรครับ มี sex หรือเปล่าครับ 55555

ปล.ผู้หญิงมีแฟนเก่าเป็นทอมนี้เลิกได้ไท่ต้องกลัวหรอกครับ เพราะมันเป็นผู้หญิง
    ใช่ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 17th November 2011 เมื่อ 17:18

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    คือช่วงที่หายไป 2-3 วัน ผมก็ได้แฟนใหม่

ก็เจอกันตอนวันก่อนลอยกระทงอ่ะครับ ก็ชอบกันขอเบอร์กัน แล้วเดินคุยด้วยกัน

เธอก็บอกว่าไม่มีแฟนเลย ไม่เคยคบผู้ชาย แต่ชอบผมมาก แล้วก็บอกน่ารัก

บ่นไปพลำๆ เขาก็ชวนผมไปที่หอพักเขา เขาอยู่คนเดียว

ทีนี้ผมก็ไปอยู่กับเขาที่หอเลยเพราะผมว่างๆ

พอผมไปอยู่หอผมก็มีอะไรกันเลยหละครับ จนเช้าอีกวัน

วันลอยกระทง รู้สึกรักกันมากเลย เหมือนคบกันมาโครตนาน รักกันดีเข้าใจกัน

พอวันลอยกระทง ก็เที่ยวไปทั้งวันปกติ แล้วก็ทำเหมือนเดิม จนมาถึงอีกวัน

เขาพึ่งมาสารภาพครับ ว่าจริงๆ มีแฟนแล้ว เป็นทอม แต่ยังไม่ได้บอกเลิกกันเฉยๆ

เขาก็บอกว่า ผมเป็นผู้ชายคนแรกที่คบ และเขาก็จะกลับตัวกลับใจ

เขาบอกจะพยายามลืมแฟนเก่าให้ได้ และรักผม

แต่ผมก็เสียใจครับที่รู้แบบนี้ ไม่มีอะไรแค่มาระบาย

ปล.จริงๆผมออกไปอยู่ที่อื่นไม่ได้หรอกครับพ่อแม่ด่า

แต่ผมอ้างว่าไปทำกู้ภัย แล้วก็นอนบนรถ ไปช่วยน้ำท่วมด้วย พี่ๆเขาช่วยบอกกับพ่อแม่

ช่วยหลอก 55

วันนี้ผมก็เพิ่งกลับบ้านมา เพราะเสียความรู้สึก
    ที่ผมทำแดงไว้ นี่คืออะไรครับ มี sex หรือเปล่าครับ 55555

ปล.ผู้หญิงมีแฟนเก่าเป็นทอมนี้เลิกได้ไท่ต้องกลัวหรอกครับ เพราะมันเป็นผู้หญิง