ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753

เดี๋ยวนี้ MF โหลดได้แค่ช่องเดียวเองเหรอครับ ?

ผมปรับ 16 ช่องหมดแล้ว หรือว่ามันเปลี่ยนเว็บใหม่ มันเลยโหลดได้แค่ช่องเดียว เมื่อก่อน 16 ช่องยังได้ แต่พอเปลี่ยนเว็บ เหลือแค่ 1 ช่อง

มันมีวิธีแก้ไหมครับ ?
    Breakeven

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ถ้า 3BB ก็ทำใจครับ ทรูเค้าก็บอกไม่ดี TOT บางคนก็ว่าห่วย เลือกเอาซักอันแล้วกันครับ
    3BB สั่ง 4 ไมให้ตั้ง 6 ทรู สั่ง6 ไมให้แค่ 4 ฟังเค้ามา โดยส่วนตัวใช้ 3BB ว่าจะอัพขึ้นเป็น 9 m ถ้าไม่ดีขึ้นก็ย้ายค่าย
    คงจะไปลองกับทรู

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ผมก็ใช้ทรูนะครับแต่ผมว่ามันอยู่ที่ว่า คนแย่งกันโหลด ผมบางครั้งก็ได้ 16ช่อง บางครั้งก็ได้ช่องเดียวแต่วิ่งไม่เต็มสปีด แค่ 200 จาก 900เอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขึ้นอยู่กับว่าเราโดนบล๊อกจากเว็บด้วยรึเปล่าด้วยครับ หรือว่าเว็บๆนั้นที่เราโหลดสนับสนุนด้วยรึเปล่า รวมถึงว่าถ้าไม่โดนทางไอเอสพีเค้าล็อคมาด้วยถ้าไม่โดนก็คงโหลดกระจุยเลยครับ

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    ผมใช้เน็ตทรู 6 mb ผมสงสัยว่า เมื่อก่อนมันโหลดได้ 16 ช่องปกติ แต่เดี๋ยวนี้มันให้แค่ช่องเดียวเองเหรอครับ มีวิธีแก้ไหม ?
    Breakeven

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ผมใช้ทรูโหลด MF สปีดมั่วมากครับ มีตั้งแต่ 20kb - 1.2mb
    รู้สึกว่าถ้าโหลดเช้าๆ จะเร็วนะ (ความเห็นส่วนตัว)

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    ผม 3bb เต็มสปีด 6ช่องดีนิครับ
    แต่เห็นเขาก็บอกกันว่า True7mb ได้แค่ 6 เท่าเดิมกันอ่ะครับ