ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 414950515253 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,251 ถึง 1,275 จากทั้งหมด 1410

หัวข้อ: My Center By natchapon665

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เป็นกำลังใจให้คับ สุดยอด โหลดเป็น 10 ๆ เกมแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆที่อัพโหลดไว้ นะ ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    ขอิบตุึนจ้า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    ทำไมโพสไม่ได้อ่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมโหลดของพี่เล่นไดด้ทุกเกมเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    T T หา เกม From Dust ให้ ทีครับบบบบบบบบบบบ

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เกมส์ อัพ ใหม่ๆ ทั้งนั้น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับที่สรรหาเกมดีให้โหลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับเกมส์ทั้งหมดของพี่ ตัวเต็มทุกเกมส์หรือป่าววว...???

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ใจจ้าาาา :'DDD

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ชาบูชาบูชาบู แด่ท่าน natchapon665

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มี diablo 3 ไหมครับ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอ assasin'creed ครับผม ที่เว็ปอื่นไฟล์โดนลบหมดเเล้ว
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับบบ ทุกเกมเลย เป็นกำลังใจ ทำต่อนะฮะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับ ARMA II Combined Operations ลิ้ง 2 มันเสียแล้วอ่ะ ของอีกคนก็ไฟล์ไม่ครบ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

อัพเดทอีกครั้ง

ll เว็บบอร์ดของผมน่ะครับ ll

:: DOWNLOAD GAME LINKS FILECONDO ::

Click !!!

ข้อมูลเพิ่มเติม อ่าน

http://www.filecondo.com

<<<<< หยุดอัพเดท Center แล้วครับ จะอัพเดทเกมกระทู้นี้แทนครับ นับว่าเป็น Center ที่ 2 เลยก็ว่าได้ ^^ >>>>>>>

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=106471
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=111186

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    TT ปู่จะไปไหนไม่ได้นะครับ :'( มาเป็นกำลังใจให้
    ปล. ชาว JKG ทั้งหลาย =w= พวกท่านนี้แหละจะทำให้ Natchapon665 หายไป
    เพราะโหลดแต่เกม จนลืมไปว่าบางทีมันอาจมีปัญหาบ้างก็ได้
    ตอนนี้ natchapon665 คงไปแล้วนะครับ ^^ เพราะขาดกำลังใจ จึงท้อ
    ปล. คำว่ามาเป็นกำลังใจให้คงไม่ทันแล้วละมั้งครับเพราะเค้าจากไปเรียบร้อยแล้ว ลาก่อน Uploader แห่ง Jokergameth

ขอเดินตามรอยเท้า natchapon665 ที่จากไป TT

natchapon665 Say : จะลองกลับมาเหมือนเดิมอีกสักครั้ง.. หากมีปัญหาที่ทำให้ผมต้องปวดหัวเกี่ยวกับเรื่องเกม อีกคราวนี้ได้ลาจริงๆแน่นอนครับ
    Chat พูดคุย ติดต่อสาธราณะ ส่วนตัว ?

http://xat.com/JKGGamer

Download Game Free

http://www.gamesforpc.us/

เอาลิ้ง Direct ลงให้เหมือนเดิมแล้วนะครับ โวยวายอีก เอาออกอีก !!

** ก่อนกดโหลดทุกครั้งควรเช็คก่อนว่าไฟล์นั้นยังอยู่รึเปล่า โหลดได้ปกติรึเปล่า เดียวจะมามีปัญหาทีหลังนะครับ **
    ..:: My Center By natchapon665 ::..

Status : ลงวินโดว์ใหม่ / เครีย HDD / อัพโหลด

ปัญหาโหลดไฟล์ One2Up แล้ว ได้ 0kb ??

ไม่ต้องแปลกใจเลยครับผม เพราะทุกคนเป็นเหมือนกันหมดครับ แล้วผมก็ได้รับแจ้งปัญหานี้จนตอบไม่ไหวละ = =*
    คือมันเป็นแค่บางไฟล์ บางพาทเท่านั้น ถ้าให้ผมอัพใหม่คงเป็นไปไม่ได้ครับ เพราะไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมไม่มีแล้วครับ
    ตอนนี้ทาง One2Up กำลังตรวจสอบ และแก้ไขอยู่ครับ ถ้าแก้ไม่ได้ก็คงทำใจครับ...

วิธีแก้เบื้อต้น ลองรีเร้าเตอร์ หรืิอโมเด็ม แล้วกดโหลดใหม่ดูครับ !!

MY BLOG

สาระมีอยู่จริง !

วิธีอัพโหลดไฟล์แบบ ''รีโมทอัพโหลด''
    วิธีใช้โปรแกรมอัพโหลดไฟล์
    วิธีการถ่ายรูป ในเกม ด้วยโปรแกรม FRAPS
    [TIP] วิธี Mount Image ด้วย daemon tools
    วิธีบีบไฟล์และอัพโหลด สำหรับมือใหม่
    วิธีแตกไฟล์เกมขั้นพื้นฐาน ด้วย Winrar , 7zip
    วิธีซ่อมไฟล์เสียด้วยโปรแก รม WINRAR
    ขั้นตอนและวิธีการลง Crack เกมอย่างถูกวิธี
    วิธี Mount Iso เพื่อเล่นเกมโดยไม่ใช้แผ่น

Software จำเป็นสำหรับเกมเมอร์

Wallpaper Pack Download
    !!~• [Picture] Wallpaper Anime Pack V1.-5 •~!!

Please Check your System Require computer before Download.

One2Up Links Reupload New

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=106471

Reup ล่าสุด Uppit + Peejeshare + Sockshare

Request Game this links

http://www.jokergameth.com/board/entry.php?b=1633

Other Links รีอัพทั้งหมด โหลดได้ ไม่เสียแน่นอน

Mediafire + Jumbofiles + Hulkshare + Ifile + Putlocker + UppIT

GAME DiRECT LiNK (ลิ้งตรง)

One2Up + Peejeshare

Reup ล่าสุด แนะนำให้หาโหลดเกมในนี้ก่อนนะครับ

เกม MiNi ไฟล์เล็กๆ เอาใจคนสเปคต่ำ

JumboFiles Links 1 GB/Links

สมัครสมาชิกก่อนกดโหลด จะทำให้โหลดแรงขึ้น

..:: Main Forum ::..
    สาระน่ารู้รอคุณอยู่ โลกนี้ไม่ได้แคบอย่างที่คิด
    - [สาระ] วิธีต่อสู้กับแมลงสาบ (โดยไม่เสียเลือดเนื้อ)
    - [สาระ] 10 สิ่งที่บ่งบอกว่าเราโชคดีที่เกิดบนแผ่นดินไทย
    - [สาระ] ปรากฏการณ์น้ำแข็ง ลึกลับ ทะเลสาบ Michigan
    - [สาระ] 20 ความรู้ทางวิทยาศาสตร์ ที่เราคาดไม่ถึง

..:: My Friend Game Center ::..
    ไม่ใช่มาโหลดของผมอย่างเดียวน่ะ ของคนอื่นบ้างเดียวจะไม่มีใครอัพเกมให้เราได้โหลดอีก ^^''

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุน มากๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ท่านอาม คอมเสปกเน่าๆๆแต่เล่นเกม saints row 3 ได้ดีเลย มาดูสเปกคอมผม itel inside ram 4 gb hdd 500 gb เล่นได้ดีทุกเกมเลย เพื่อนผมมีแต่บอกคอมเน่า เน่ายังไงได้ทุกเกม ขนาดคนขายยังบอกว่า น้อง มันเล่นไฟล์ใหญ่ หนักๆๆไม่ได้น่ะ แต่ทำไม เล่นได้หมด เลยน งงอ่า

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ท่านพอจะมีเกม TOm clancy Hawk 2บ้างไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    พี่มีเกมส์ Heroes Over Europe ใหม่ครับ อยากได้มาก รบกวนอัพหรือหาลิงค์โหลดให้หน่อย
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สุดยอดชอบเกม ทุกอย่างเลยๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    18
    natchapon665 ขอบคุณมาก ครับ ที่จัด หนักมาให้ พวก เรา สู้ ๆๆๆๆ นะคร๊าาาาาาาาาาาาาาบบ

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ดันให้คับ เกมเยอะจิงๆ
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    ผมมาช่วยดันให้ครับผม
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"