ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 295

[PC][Theme]Hyperdesk Flagship x32 [สีดำ][Windows 7]

[PC][Theme]Hyperdesk Flagship x32 [สีดำ][Windows 7]
    ทำความรู้จัก : เป็นโปรแกรมเปลี่ยน Icon,Theme,wallpaper,Boot skin ,Media Player Skin
    และมีรูปแบบเฉพาะของตัวมันเอง ใช้กับ Windows 7 ถ้าเป็น Windows 7 Ultimate ได้ยิ่งดีนะครับ
    ความน่าสนใจ : ด้วยความละเอียดบรรจงของผู้ผลิตนั้นได้ใส่รายละเอียดไว้อย่างดี
    สวยและมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ยิ่งใช้ก็ยิ่งหลงไหล แล้วจะรู้ถึงความงดงาม
    ในไฟล์ที่โฟสต์ไว้ผมแนบไฟล์ภาพเป็นวิธีการติดตั้งโดยละเอียด คนที่เคยโหลดตัวนี้ไปใช้
    บางท่านก็ใช้ Boot skin Widgets ไม่ได้[ตัวเล่นเพลงรูปร่างกลมๆพิลึกกึกกือนั้นละครับ]
    เพราะฉนั้นหากท่านที่คิดว่าโหลดไปก็ใช้ตัวนั้นไม่ได้ก็หมดห่วงครับเพราะผมลงวิธีการใช้งานไว้แล้วครับ
    ชื่ออังกฤษ : Hyperdesk Flagship x32
    ภาษา : English
    ประเภทไฟล์ : Themeเป็นไฟล์ นามสกุล *.exe
    วิธีใช้ : ติดตั้ง
    ขนาดไฟล์ : ประมาณ 180 Mb.
    ความสวยงาม : ระดับ 5 ดาว
    ผู้ออกแบบ : David Murphy,Meximum PC
    [youtube]http://www.youtube.com/watch?v=pj4F8JiciWo&feature=player_embedded[/youtube]

Screen Shot:

http://tinypaste.com/2b8578db
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kid1412kid : 8th December 2011 เมื่อ 22:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    สวยดีครับ

พอดีมีสีน้ำเงิน ส้ม เขียวอยู่แล้ว

Tags for this Thread