ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710

ประกาศแล้ว Q ในหนัง Skyfall ส่วนผู้รับบทคือ เบน วิสชอว์

เจมส์ บอนด์ ในฉบับ เดเนียล เครก ที่ผ่านมาทั้ง 2 ภาค ค่อนข้างจะดุ บู๊ ระห่ำ ผิดกับบอนด์ตอนก่อนๆที่มักจะมีอุปกรณ์สายลับแบบไฮเทคมาให้โชว์กันเกือบจะทุกภาค เพียงแต่ตอนที่ 23 ที่ชื่อว่า Skyfall เราอาจจะเห็นอุปกรณ์ไฮเทคล้ำๆอีกครั้งก็เป็นได้ครับ

ตามที่ สแลชฟิล์ม ได้รายงานครับว่า เบน วิสชอว์ นักแสดงผู้โด่งดังมาจาก น้ำหอมมนุษย์ หรือ Perfume: The Story of a Murderer จะมารับบทเป็นนักวิทยาศาสตร์ภาคใต้รหัส Q ผู้สรรสร้างผลงานไฮเทคให้ บอนด์ เอาไปใช้ลุยในภาคสนามครับ ที่สำคัญคือเป็น Q ที่มีอายุน้อยกว่า 007 คนแรกเสียด้วย เพราะก่อนหน้านั้น Q ที่เรารู้จักจะมีอายุมากกว่า บอนด์ ครับ เป็นอันว่าเราอาจจะได้เห็น Q ในฉบับเด็กเนิร์ดกันล่ะ

ที่มา http://nangnadoo.wordpress.com/2011/11/28/ประกาศแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ผมว่าผมชอบแบบบู๊ ระห่ำๆๆ นะมันส์ดี

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ฺBond ฉบับแดนเนี่ลเครก จริงๆมันคือการเล่าเนื้อเรื่องของบอนด์ตอนแรกสุดก่อนภาคเก่าๆที่เราดูมาทั้งหมดครับ

เพราะฉะนั้นเขาเลยดูเป็นมนุษย์โหดบู๊ดิบเถื่อน เพราะน่ันเป็นภารกิจแรกๆของบอนด์ และเขาก็พัฒนาเรื่อยๆจนมาเป็นแบบภาคก่อนหน้าของฉบับแดนเนียลครับ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ยังไงก็ชอบ Bond ทั้งสองแบบแหละครับ (ดูตั้งแต่เด็กๆ) ชอบมาก

ว่าแต่ Q เด็กฉบับเด็กเนิร์ดดูแปลกตาจริงๆแหะ