ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943

Assassin's Creed Revelations ตกลง Lucy เป็นไงครับเนี่ย

คือเล่นจนจบแล้วยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย 55 แล้ว Lucy เป็นไงบ้างไรงี้อ่ะฮะ และก็ถ้าไม่มากเกินไปใครพอจะอธิบายตอนจบได้บ้างอ่ะครับ แปลไม่ค่อยออกเลย 55 ใครอธิบายได้ก็ขอบคุณอย่างมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    แล้วที่animus islandใครอยู่กับเราอะครับ
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    487
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthh อ่านกระทู้
    แล้วที่animus islandใครอยู่กับเราอะครับ
    Subject 16 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,018
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ArtFruity :") อ่านกระทู้
    Subject 16 ครับ
    คือใครอะ- -

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthh อ่านกระทู้
    คือใครอะ- -
    คือคนที่ใช้ animus ก่อน desmond (ตัวเอก) ครับ ซึ่ง desmond ก็คือ subject 17 ครับ

---------------------

ส่วน lucy น่าจะม่องแล้วล่ะครับ 555 (จากการเดา)

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    Subject 16 คือคนที่โดนเอามาทดลอง animus ก่อนเดม่อน ถ้าสังเกตุดีๆ Subject 16 จะหน้าคล้ายๆลูกชายของอัลแทร์ครับ
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

กล่าวขอบคุณ
    1,018
    อยากให้ภาคต่อไปมาเร็วๆเนื้อเรื่องแต่ละภาคน้อยไปนิด

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    Lucy ตายแล้วล่ะ ตอนแรกไอ้ subject 16 พูดเกี่ยวกับงานศพlucy อะนะครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เดสมอน หน้าเปลี่ยนง่ะเซ็ง

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    Mentor นี่ยังมีมาจนถึงปัจจุบันจริงๆ คนปัจจุบัน นี่คือพ่อของ เดสมันด์ ใช่มะ ไปอ่านเจอมา??
    แล้ว Dark Assassins 999 คืออะไรอะ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    487
    Lucy ไม่น่าเลย T T , แล้วใครพออธิบายตอนจบได้มั่งอ่ะครับ ที่มันจะหยิบแอปเปิ้ลแล้วก็ไม่หยิบ แล้วก็เหมือนจะเลิกเป็นแอสแซสซินไรงี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ArtFruity :") อ่านกระทู้
    Lucy ไม่น่าเลย T T , แล้วใครพออธิบายตอนจบได้มั่งอ่ะครับ ที่มันจะหยิบแอปเปิ้ลแล้วก็ไม่หยิบ แล้วก็เหมือนจะเลิกเป็นแอสแซสซินไรงี้อ่ะครับ
    น่าจะไม่อยากให้มันออกฤทธิ์หน่ะครับ เพราะเห็นความทรงจำของ altair ที่ป้องกันไว้สุดชีวิต คงไม่อยากเอาออกมามั้ง

ส่วนที่ทิ้งอาวุธนี่ไม่ใจ - - น่าจะเลิกเป็น assassin's จริง อาจจะออกมา กลับมาใช้ชีวิตปกติ แล้วก็ "ไอ้ย๊ะ" เสร็จแล้วก็มีลูก sofia เป็นแม่ ตามการ์ตูนสั้น assassin's creed embers ที่ยูบิเค้าปล่อยมา

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: