ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool Avast! Antivirus PRO v6.0.1367 Final{เมนูภาษาไทย}+LicenseKey*ตัวเต็ง 1 ใน 10 สุดยอด Antivirus ที่ดีที่สุดในปี 2012*@ตัวใหม่ล่าสุด 29/พ.ย./2011@

Avast! Antivirus PRO v6.0.1367 Final(32/64 bit) + License Key 100% Work!!! Activated(+5 คีย์) + Avast! TrialRESET {เวอร์ชั่นล่าสุด !!! อัพเดท 29 พ.ย. 2011 NEW***}

Avast! Antivirus PRO v6.0.1367 Final:
    สุดยอดโปรแกรมป้องกันไวรัสชั้นดีอีกหนึ่งตัวครับ และถือได้ว่าค่อนข้างมีประสิทธิภาพมากอีกตัวนึง เพราะมีระบบตรวจสอบหาไวรัส ทั้งในเครื่องคอมพิวเตอร์เองและไวรัสที่อาจจะมาจากอินเตอร์เน็ต ไม่ว่าจะเป็นทาง E-Mail หรือ เว็บไซต์ (Web Access) โดยการตรวจสอบนี้จะทำตั้งแต่การเริ่มเปิดเครื่อง (Boot) ซึ่งด้วยเทคโนโลยี ของ iAVS technology โปรแกรมนี้ยังมีระบบการ Update ข้อมูลเกี่ยวกับไวรัสตัวใหม่ๆ ที่อาจจะเพิ่งเกิดขึ้นมาได้แบบอัตโนมัติ อาจจะเป็น 2-3 ครั้งต่อสัปดาห์เลยทีเดียวครับ...แต่ที่สำคัญที่สุดก็คือ โปรแกรมยังรองรับภาษาไทยแบบ 100% และยังไดัรับการการันตีว่าจะเป็น 1 ใน 10 สุดยอด Antivirus ที่ดีที่สุดในปี 2012 จากการจัดอันดับของเว็บไซต์ toptenreviews อีกด้วยครับท่าน (ขอบคุณข้อมูลจาก Thaiware ด้วยครับ )

ตาราง 10 อันดับ Best Antivirus Software ในปี 2012:

เข้าไปดูรายละเอียดแบบเต็มๆ ได้ที่ >>> http://anti-virus-software-review.toptenreviews.com/ <<<
    ScreenShorts:
    avast! antivirus software provides complete virus protection for your computer. Antivirus engine is complemented by anti-spyware, firewall and antispam modules to protect you against phishing schemes, identity theft and internet-distributed web viruses. Automatic updates for greater user convenience and safety. Top user ratings among free antivirus software. The new avast! Free Antivirus includes a spyware detection engine. To protect you from identity theft as well as viruses. avast! Pro Antivirus – better protection during web surfing. Full-featured antivirus software. Better than our free antivirus, especially for web surfing, but without the firewall and antispam included in avast! Internet Security. Also if you wish to customize your security, this is the recommended software.

Features:
    • Continuous protection against viruses and spyware
    • Ensures all mails sent and received are clean
    • Keeps you protected from “chat” infections
    • Stops attacks from hijacked websites
    • Lets you safely browse suspicious websites or run unknown applications
    • Allows safe and uninterrupted gaming
    • Compatible with Windows XP, Vista and 7
    • New user interface

Key technologies:
    • Improved Antivirus and anti-spyware engine
    • New avast! Intelligent Scanner
    • New Silent/Gaming Mode
    • New Behavior Shield
    • New avast! Sandbox
    • Smart virus updates
    • Real time anti-rootkit protection
    • avast! Community IQ
    • Behavioral Honeypots
    • Green computing
    • avast! iTrack
    • File System / Mail Shield
    • Web Shield
    • IM / P2P Shield
    • Network Shield
    • Script Shield

Changes in Version 6.0.1367:
    - Script Shield now works with Google Chrome, all versions of Firefox and Acrobat Reader
    - Improvements in WebRep plugins (especially IE)
    - Stability improvements in aswSP.sys and the avast! sandbox
    - File system shield: improved on-close scanning
    - avast! Internet Security: new antispam engine
    - Web Shield and Script Shield: more options in the UI
    - Added in-product avast! Market
    - Various other security and stability related fixes

OS: Microsoft Windows 2000, Microsoft Windows XP/Vista/7 (32/64 bit).

Homepage – http://www.avast.com

Avast! Antivirus PRO v6.0.1367 Final(32/64 bit) + License Key 100% Work!!! Activated{+5 คีย์} + Avast! TrialRESET | 87.92 MB
    uploadking
    หรือ
    megaupload
    หรือ
    mediafire

Password+เครดิต: www.zone-it.com
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kantbunbun อ่านกระทู้
    ช่วยสอนวิธีลงให้ผมหน่อยครับ
    ผมลงไม่เป็น

ตอนนี้ผมลงแล้วมันให้ทดลอง30วันอะครับ
    หลังจากติดตั้งโปรแกรมเสร็จแล้วก็ให้ใส่คีย์ให้กับโปรแกรมด้วยครับ โดยให้เปิดหน้าต่างโปรแกรมขึ้นมาทำตามรูปข้างล่าง (ไฟล์ License ในการใส่ให้กับโปรแกรมจะอยู่ในโฟลเดอร์ Avast!LicenseKEY ที่ผมให้ไปกับโปรแกรม ซึ่งจะมีอยู่ 5 คีย์ใช้อันไหนก็ได้ โดยตอนที่กด "แทรกไฟล์ลิขสิทธิ์" ให้กดเข้าที่โฟลเดอร์นี้นะครับ)

หลังจากใส่คีย์แล้วจะขึ้นตามรูปข้างล่าง ให้กด "ใช่" ก็เป็นอันเสร็จครับ

หลังจากที่เราใส่คีย์เรียบร้อยแล้วก็ให้ ทำการอัพเดท Database ให้กับโปรแกรมให้เป็น Database ล่าสุดก็จะเป็นอันเสร็จสมบูรณ์แล้วครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 29th December 2011 เมื่อ 13:26

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    โอ้ขอบคุณครับตอนนี้ใช้ Avast Internet Security อยากเปลี่ยนเวอร์ใหม่ๆพอดี

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

Mr.J@ack is Coming`
    KoRat`@ ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    1,283
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    จัดมาไวๆๆๆๆๆ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    Thank you...

กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    ไม่มีคีใช่ไหมครับ และติดตั้งได้เลยใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อนันต์ชัย อ่านกระทู้
    ไม่มีคีใช่ไหมครับ และติดตั้งได้เลยใช่ไหม
    ตัวนี้จะต้องใช้คีย์ด้วยครับ เพราะเป็นรุ่น PRO ไม่ใช่รุ่น Free โดยท่านไม่ต้องหาคีย์ให้เหนื่อย เพราะผมได้ให้คีย์แนบให้ไปกับโปรแกรมแล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณคร๊าฟ...

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ +thank

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ จุ๊บๆ

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ถ้าใส่คีที่ท่านให้มาแล้วใช้ได้ตลอดเลยรึป่าวครับ

•[ Future Town ]• ณ :: Digital Getsway ::
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,438
    ขอบคุณครับ
    ★..................★.................★.............
    YOSHIO BIGBANG ---- TOPGD only :')

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุงคร้าบ หาอยู่พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rotten_apple อ่านกระทู้
    ถ้าใส่คีที่ท่านให้มาแล้วใช้ได้ตลอดเลยรึป่าวครับ
    คีย์ที่ให้ไปจะใช้ได้สูงสุด หมดอายุกลางปี 2012 ครับ ถ้า่ถึงตอนนั้นหรือคีย์ติด Blacklist ไปก่อนก็ช่วยแจ้งโพสแจ้งอีกทีนึง เพราะผมจะได้แก้ไขอัพเดทคีย์ตัวใหม่เพิ่มให้แทนคีย์ตัวเก่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    แล้วมันอัพเดทได้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากนะครับ ท่าน จ.ข.ก.ท ที่แบ่งปัน ของดีๆ มาให้ได้ใช้กัน

พอดี Kaspersky ผม มีปัญหาพอดีเลย ขอโหลดไปก่อนล่ะนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอขอบคุณที่เอื้อเฟื้อครับ แต่หา pass ไม่เจอ ช่วยบอกด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyhonda อ่านกระทู้
    แล้วมันอัพเดทได้ไหมครับ
    ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunpetch88 อ่านกระทู้
    ขอขอบคุณที่เอื้อเฟื้อครับ แต่หา pass ไม่เจอ ช่วยบอกด้วยครับ
    รหัสแตกไฟล์คือ www.zone-it.com ครับ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เยี่ยมจริงๆ ขอบพระคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ขอบคุณครับบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    จัยมากคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    แครก ไง หรอครับ

key ดูตรงหนหรอครับ

ได้แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMILE : 17th December 2011 เมื่อ 05:42

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ขอบ คุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    thank you very much again

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โอ้วว..สุดยอดเลยครับท่าน
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

Tags for this Thread