ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259

.::[Ghost Recon Online อัพเดตภาพอาร์ตและสกรีนช็อต]::.

.::[Ghost Recon Online อัพเดตภาพอาร์ตและสกรีนช็อต]::.

---------------------------------------------------------------------------

Ubisoft ประกาศสร้างเกม Ghost Recon Online ไว้เมื่อช่วงงาน E3 2011 ในเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมา เป็นการนำเอาซีรี่ย์เกมยิงชื่อดังจาก Ubisoft มาทำเป็นเกมออนไลน์เต็มรูปแบบ โดยใช้การให้บริการแบบ Item Mall คือขาย/เช่าไอเท็มในเกม แทนการเก็บเงินค่าเล่น ซึ่งก็ได้รับความสนใจจากผู้ชอบเกมสงครามไม่น้อย แต่หลังจากนั้นมาข่าวครามก็เงียบหายไป จนมีอัพเดตภาพคอนเซ็ปต์อาร์ต และ Screenshot เข้ามาล่าสุด

Ghost Recon Online - Concept Art Speed Drawing
    ---------------------------------------------------------------------------

ระบบการเล่นของเกม Ghost Recon Online จะเป็นแบบ TPS หรือ Third-Person Shooter เราจะมองเห็นตัวละครตนเองในขณะเล่น จึงทำให้แอคชั่นของตัวละครดูสมจริงมากกว่าแบบ FPS ซึ่งตัวละครจะวิ่ง โผ กลิ้งหลบ และใช้ที่กำบัง Cover หลบกระสุนได้ ผู้เล่นสามารถเลือก Class ต่างๆในการเล่นได้ตามใจชอบ และยังสามารถปรับแต่งอาวุธปืนต่างๆได้เหมือนของจริง นอกจากนี้ภายในเกมก็จะมีระบบ Community รองรับผู้เล่นมากมาย ทั้งการจัด Event และกิจกรรมต่างๆ แบบเกมยิงออนไลน์ทั่วไป แต่กราฟิกอยู่ในระดับสูง ตามมาตรฐานของ Ubisoft

ขณะนี้ Ghost Recon Online เปิดรับสมัครทดสอบช่วง Beta แล้ว ที่
    http://www.ghostrecononline.com

Credit by

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    จะลงPC ไหมเนี่ย - -

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    อั้ยยะน่าเล่น

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เสียดายไม่ได้แดกตังค์หนู
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ลง PC ครับแต่ว่า ไอพีคนไทยเล่นไม่ได้นะ เขาบล๊อก - -.

กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากเล่นมากเลยเกม TPS

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denhotx อ่านกระทู้
    จะลงPC ไหมเนี่ย - -
    ลงแน่นอนครับ เพราะมันลงแทนภาค future soldier ที่ไม่ลง pc แล้ว

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    future soldier ลง pc คับ

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    Future soldier เค้าบอกไม่ลง PC แล้วนี่ครับ สาเหตุก็รู้ๆกันอยู่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ขอบอกว่าเกมนี้ไม่เล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ roenack79 อ่านกระทู้
    future soldier ลง pc คับ
    ทางค่ายประกาศว่าไม่ลงไปตั้งนานแล้วครับ แต่ลงภาคนี้แทน เป็นคล้ายกับเอา mode multi ของ ภาค future soldier มาทำเป็น tps แล้วลง pc ให้เป็นเกมส์ online ที่มีระบบซื้อขายไอเทมเต็มตัวเลย

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    น่ามันอบากเล่นแล้วอะ

กล่าวขอบคุณ
    891
    https://www.zest.co.th/content/view/id/8573/

ดู เอา ครับ ลง ไม่ ลง

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    2
    น่าเล่นมากกก
    อัพเดทคีย์เกมส์ฟรี ทุกวันได้ที่นี่ คลิกเลย
    https://goo.gl/TKJ917

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ roenack79 อ่านกระทู้
    https://www.zest.co.th/content/view/id/8573/

ยังไงก็ไม่ลงครับเพราะมีข่าวมาแล้วว่าไม่ลงตั้งนานละ
    ~|Anonymous|~

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475

ไม่ลงครับ ทางร้านรู้รึยัง - -"
    ลงแต่ PS3 X360 Wii NDS PSP - wiki

Ryu&BaiFern
    กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,998
    1
    ภาคเก่าๆเล่นแล้วมึนหัวมว๊ากก
    i3 3.10 GHz - RAM 4 GB - P8H77-M LE - HD7770

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    สงครามผีฆ่าผี -*-
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    0

ร้านขายของน่ะไม่ว่าสินค้าอะไรก็ทำแบบนี้ได้ครับทั่วโลกด้วย เหมือนกับโฆษณาล่อใจน่ะแหล่ะ อย่างเช่นร้ายขายเกมส์น่ะ บางทีแค่ข่าวมา ก็เอามาโชว์ล่อใจว่าจะมีตัวนี้มาขายนะ โดยขึ้นป้ายกำกับ comming soon ไม่กำหนดราคา วันวางจำหน่าย หรืออะไรเพิ่มเติม ก็ได้ครับ พอข่าวเกมส์ทางค่ายจริงๆมาก็เปลี่ยนรูปเปลี่ยนสถานะ -ยกเลิก ก็ทำได้อีกตราบใดที่ทางร้านยังไม่ได้เปิดพรีจริงๆ (เปิดพรีจริงๆยังยกเลิกได้เลย) อย่าไปเห็นแล้วเชื่อง่ายๆสิครับ ไปดูที่เวปหลักเกมส์เขานะ จะได้ไม่หลง

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เย้ๆ ภาพวย เกมมันได้ใจ เเต่ติดตรงรอ ขอบคุณนะครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    มีซื้อขายไอเท็มด้วย แบบนี้ไปเล่น sf ยังจะดีกว่า

เกม pc ดีๆแบบเสียตังครั้งเดียวเล่นฟรีตลอดชีพยังมีอีกเยอะ

ไม่ได้แอ้มเงินของเราร้อกไอเกมดากๆ

(ความคิดเห็นส่วนบุคคล)

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    1
    ภาพสวยจัง อยากลองเล่นมั้ง ขอลองเฉยๆๆ
    “••”

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papika01 อ่านกระทู้
    มีซื้อขายไอเท็มด้วย แบบนี้ไปเล่น sf ยังจะดีกว่า

เกม pc ดีๆแบบเสียตังครั้งเดียวเล่นฟรีตลอดชีพยังมีอีกเยอะ

ไม่ได้แอ้มเงินของเราร้อกไอเกมดากๆ

(ความคิดเห็นส่วนบุคคล)
    ถ้ามันมีไอเทมมอลล์ทั้ง2เกม
    ผมว่าเกมเมอร์สมัยนี้ไม่ต้องคิดมากเลยนะว่าจะเลือกเกมอะไร
    Ghost Recon ภาคใหม่ Future Soldier ที่พึ่งเปิดตัวไปในงาน E3 ประจำปีนี้ Ubisoft ออกมาแง้มแล้วว่า จะไม่นำภาค Future Soldier มาลง PC
    แต่จะทำ Ghost Recon Online ให้ลงแทน ในแบบ เล่นฟรี (Free to Play) แน่นอนว่า Ghost Recon Online นั้นลงเฉพาะ PC ไม่ลง Console
    โดย Sebastien Arnoult ทางผู้ผลิต Ghost Recon Online จาก Ubisoft กล่าวว่า

''เราตั้งใจที่จะให้เล่นเกมฟรีโดยไม่ต้องมีข้อจำกัดอะไรสำหรับผู้เล่นเกม
    ที่ชอบเข้าสู่อ่าวโจรสลัด… ซึ่งนี่ใช่ไหมที่พวกคุณอยากถามถึง
    เพราะทางเราได้รับฟังคุณตลอดมา มันง่ายที่จะสนุก ง่ายที่จะดาวน์โหลด
    และมันก็ไม่มีระบบป้องกัน DRM มากวนใจด้วยนะ

เราได้ปรับตัวให้เหมาะสมกับตลาด PC และก็ไม่อยากจะเปรียบเทียบเกมบน PC กับ Xbox
    เพราะมันมีโมเดลทางธุรกิจที่แตกต่างกัน

ซึ่งทางนั้นเกมราคา 60 ยูโร และมันก็คู่ควรที่จะมีภาพแบบฮอลลีวูด!
    ส่วนสำหรับ PC เราปรับธุรกิจตามความต้องการ

เมื่อเราเริ่มพัฒนา Ghost Recon Online ก็ได้คิดถึงเกี่ยวกับ Ghost Recon Future Soldier
    ถ้าถูกนำมาลง PC มันก็ขาดความลึกในการพัฒนาของเกม
    และเราก็รู้ว่า 95% จะโหลดไปเล่นฟรี ดังนั้นเราจึงเปลี่ยนใจ

ดังนั้นสุดท้ายแล้วเราพัฒนาเกมนี้แทนและเพื่อให้เป็นทางเลือกของผู้เล่นต่อไป''
    อันนี้รู้รึยังว่ามันไม่ลงPC
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HearTLockER : 4th December 2011 เมื่อ 16:41

กล่าวขอบคุณ
    891
    Ghost Recon ภาคใหม่ Future Soldier ที่พึ่งเปิดตัวไปในงาน E3 ประจำปีนี้ Ubisoft ออกมาแง้มแล้วว่า จะไม่นำภาค Future Soldier มาลง PC
    แต่จะทำ Ghost Recon Online ให้ลงแทน ในแบบ เล่นฟรี (Free to Play) แน่นอนว่า Ghost Recon Online นั้นลงเฉพาะ PC ไม่ลง Console
    โดย Sebastien Arnoult ทางผู้ผลิต Ghost Recon Online จาก Ubisoft กล่าวว่า

''เราตั้งใจที่จะให้เล่นเกมฟรีโดยไม่ต้องมีข้อจำกัดอะไรสำหรับผู้เล่นเกม
    ที่ชอบเข้าสู่อ่าวโจรสลัด… ซึ่งนี่ใช่ไหมที่พวกคุณอยากถามถึง
    เพราะทางเราได้รับฟังคุณตลอดมา มันง่ายที่จะสนุก ง่ายที่จะดาวน์โหลด
    และมันก็ไม่มีระบบป้องกัน DRM มากวนใจด้วยนะ

เราได้ปรับตัวให้เหมาะสมกับตลาด PC และก็ไม่อยากจะเปรียบเทียบเกมบน PC กับ Xbox
    เพราะมันมีโมเดลทางธุรกิจที่แตกต่างกัน

ซึ่งทางนั้นเกมราคา 60 ยูโร และมันก็คู่ควรที่จะมีภาพแบบฮอลลีวูด!
    ส่วนสำหรับ PC เราปรับธุรกิจตามความต้องการ

เมื่อเราเริ่มพัฒนา Ghost Recon Online ก็ได้คิดถึงเกี่ยวกับ Ghost Recon Future Soldier
    ถ้าถูกนำมาลง PC มันก็ขาดความลึกในการพัฒนาของเกม
    และเราก็รู้ว่า 95% จะโหลดไปเล่นฟรี ดังนั้นเราจึงเปลี่ยนใจ

ดังนั้นสุดท้ายแล้วเราพัฒนาเกมนี้แทนและเพื่อให้เป็นทางเลือกของผู้เล่นต่อไป''

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เหมือนๆเหตุผลที่ทำออนไลน์เพราะคนโหลดมากกว่าซื้อสินะ..~
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..