ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

ไอ้สถานที่พวกนี้มันแตกต่างกันอย่างไรครับ ?

ผับ

เทค

คลับ

บาร์์

เลาจ์น

ขอคนที่รู้คำตอบชัวร์ๆนะครับ // ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2
    ผับ เต้นเอาไว้โยก

เทค ซ่อง.....

คลับ รวมแก็ง.....

บาร์ ก๊งเหล้า

เลาจ์น 1. เต้น Dance

2. ออฟ

3. คาราโอเกะ

ปล.โคตรมั่ว !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เคยไปแต่บาร์กับผับ แค่นั้น
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    ผับ : ก็สถานบรรเทิงทั่วไป
    เทค : ส่อไปด้านมืดนิดนึง
    บาร์ : นั่งกินสบายๆไม่หนักมาก ส่วนใหญ่มักจะมีคู่กับ Restaurant
    ส่วน Lougne : คงจะเป็นอีก 1 ระดับ

ปล. มั่วเชี่ย ... !!!!!!!!!!!

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    8
    มันก็คล้ายๆกันทุกอย่างแหละครับ ทั้ง 4 อย่างนี้มีจุดร่วมที่เหมือนกันคือ Alcohol หรือก็คือสถานอบายมุข

ซึ่ง(เกือบจะ)ทุกแห่งจะมีอบายมุขชนิดหนึ่งเรียกว่า "สตรีบำเรอ" รวมอยู่ด้วย

ถ้ามองโดยรวมแล้วก็จะคล้ายๆกันทั้ง 4 อย่างนั้นแหละครับ

อาจจะต่างกันในเรื่องของลักษณะ และที่มาของคำศัพท์นั้นๆ ไปครับ

ผมก็ตอบได้แค่นี้ เพราะโดยส่วนตัวไม่ค่อยสันทัดด้านนี้สักเท่าไร

ชอบกินไข่เจียว

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    1
    สงสัยเลือกเข้าไม่ถูกล่ะซิ