ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2

[รีวิว อนิเมะ] อย่าลืม! Baka to Test to Shoukanjuu Ni! อนิเมะที่ไม่ค่อยพูดถึงกันแล้วเดี๋ยวนี้ มาทวนความจำในภาค 2 กันหน่อย!

Baka to Test to Shoukanjuu Ni!

โรงเรียนที่มีการนำเทคโนโลยีสุดไฮเทคเข้ามาใช้นั่นก็คือระบบอัญเชิญ คะแนนสอบนั่นเอง โดยโรงเรียนนี้นักเรียนจะสามารถขอข้อสอบเพื่อทำคะแนนสอบในแต่ละวิชากี่คะแนน ก็ได้ภายในเวลาหนึ่งชั่วโมง และจะนำคะแนนของวิชาที่ได้มากที่สุดมาเป็นไลฟ์พอยต์ของสัตว์อัญเชิญ และนำคะแนนรวมมาเป็นค่าพลังโจมตีกับป้องกัน และเมื่อสัตว์อัญเชิญถูกโจมตีจนไลฟ์พอยต์ลดจะส่งผลต่อคะแนนสอบของเจ้าของที่ จะลดตามไปด้วย? และในการเรียนนั้นเมื่อเข้าช่วงภาคเรียนปีสองจะแบ่งห้องตามคะแนนสอบ โดยสิทธิพิเศษของแต่ละห้องก็จะต่างกันไปเรียงตามลำดับ

Credit : [DL-FS]

สำหรับคนที่ถามหาภาค 2 แล้วยังไม่ได้ดูไปหาดูได้แล้วนะ!

PS. ผมยังไม่ได้ดูเลย แคมปฺเฟอร์ ภาค 2 ด้วย TOT~

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ตามยุ ครับ ว่างๆ ก็ มาSpoil ไห้ หน่อยก็ ดี นะ อิอิ

ปล. Kampfer 2 ก็ดูแล้วหุหุ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    ตามยุ ครับ ว่างๆ ก็ มาSpoil ไห้ หน่อยก็ ดี นะ อิอิ

ปล. Kampfer 2 ก็ดูแล้วหุหุ
    Kampfer 2 มี 2 ตอนเองอ่ะ เศร้า ส่วน baka SS ที่แล้วบอกจะลง ดันเอา OVA มาแทนก่อนซะ เลยเงียบไปนิด SS นี้หังว่าคงมะเลื่อนอีก เหอๆ ...

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ตอนแรกฉายแล้วนะครับ อยากบอกว่า ฮามากมายเลย แต่ตอนแรกนี้ค่อนข้างจะเน้นเซอร์วิสไปนิดนึง

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    ตอนแรกฉายแล้วนะครับ อยากบอกว่า ฮามากมายเลย แต่ตอนแรกนี้ค่อนข้างจะเน้นเซอร์วิสไปนิดนึง
    ฮิเดโยชิ ปิดซะมิด ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดูแล้วครับบ

ฮาโคตร รอซับไทยตอน 2อยู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฮาโคตร รอซับไทย

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray อ่านกระทู้
    ฮิเดโยชิ ปิดซะมิด ...
    ผมอ่านประโยคนี้แล้วขำน้ำตาทะลัก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เริ่มซีซั่นมาก็เสื่อมเลย สมฉายาBaka(ไอ้โง่)จริงๆ =w=

5555 อยากเห็นฮิเดโยชิใส่กางเกงว่ายน้ำจริงๆ!! แค่ผู้ชายใส่กางเกงว่ายน้ำนิจะเข้าข่าย 18+มั้ย!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ตอนแรกรู้สึกอิจฉา ไอ้หื่นมาก!!