ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522

ช่วยแนะนำ เกมส์ PS3 ที่เล่นได้ตั้งแต่ 2-4 คน หน่อยครับผม

พอดีผม พึ่งจะเริ่มหันมาเล่นด้านสว่างหนะครับ

ไม่กล้าซื้อ มั่วๆ ^_^

ยังไงก็ฝากชาว JKG แนะนำ หน่อยนะครับ จะเป็น split screen [แบ่งจอ] หรือ ยังไงก็ได้ครับ

/list เยอะๆจะแจ่มมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BNCC41 : 9th December 2011 เมื่อ 18:37

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    uncharted 3 คุ้มสุดๆ ออนก็สุดๆ มีโหมดเล่นแบบ split screen ด้วย อิอิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เกมแนวไฟติ้งทั้งหลายเล่น2คนได้
    เกมบอล
    LittleBigPlanet
    นึกออกแค่เนี้ย
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    Resident Evil 5 Gold Edition เล่นแบบ Co-op ได้ 2 คน ทั้งแบบ Online และ Offline , โหมด Vesus เล่นได้สูงสุด 4 คนแต่ต้องเล่นแบบ Online เท่านั้น

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    uncharted 3 น่าสนมากๆเลยครับ เคยเห็น ญาติเล่น ภาค2

แล้ว uncharted 3 เล่น2คนแบบ ออนไลน์ได้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BNCC41 อ่านกระทู้
    uncharted 3 น่าสนมากๆเลยครับ เคยเห็น ญาติเล่น ภาค2

แล้ว uncharted 3 เล่น2คนแบบ ออนไลน์ได้ไหมครับ
    Fight ningt ดีสุดครับ ตลก มันส์ ฮาดี ไม่ก็ killzone 3 ตลุยด่าน 2 คน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BNCC41 อ่านกระทู้

2คนออนไลท์ได้ Co-opได้ครับ โดยแบ่ง2จอ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    MW3 แบ่งจอ แล้วออนไลน์ได้ไหมครับ เคยเห็นภาค Black ops. ทำได้

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    Metal Gear Solid Peace Walker เข้ามาCo opช่วยทำภารกิจได้ Co-op 2-4คน

Demon's Souls เกมอาจจะเก่า เเต่บอสกับเกมเพลย์เทพจริงๆ เอาเพื่อนมาช่วยเล่นได้ Co op 2

Lost Planet 2 เล่นSplitscreen ได้เเต่ไม่แนะนำเท่าไหร่ เล่นออนไลนดีกว่า Co op 2-4

เกมแนวDynasty Warrior ของKoei

Dynasty Warriors: Gundam 3 - Online Co-Op Missionได้

ที่ผมรู้+สนใจก็มีแค่นี้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 12th December 2011 เมื่อ 02:36

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ก็ tales of xillia ก็ได้ครับ เล่น offline 4คนเลย ถ้ามีตังซื้อจอย -*-