ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806

[PC/แนะนำ]State of emergencyอันธพาลครองเมือง[MF/สเปคตำ]

เกมนี้เป็นเกม Action ในมุมมอง Third person shooter ครับ ซึ่งจะเล่นผ่านด่านหรือเล่นเป็นโหมดก็ได้ครับ แต่จะคล้ายๆ กันตรงที่วิ่งไปด้วย ฆ่าไปด้วยครับ โดยอาวุธจะมีทั่วแผนที่ให้เราเก็บ(หาง่ายมากๆ)มีทั้ง ปืน ปืนไฟ ระเบิด Rocket Launcher อาวุธประชิด ฯลฯ หรือจะยกสิ่งของที่วางอยู่มาทุบหรือปาก็ได้ครับ ในเกมนั้นจะมีผู้คนพลุกพล่านเลยครับ ทั้งประชาชน ตำรวจ นักเลง บางทีผมขว้างระเบิดแล้วคนแตกเป็นเสี่ยงๆ ก็สามารถหยิบชิ้นส่วนเช่นแขน ขา หรือหัวมาปาก็ได้ครับ(โหดไปนิด) ลองโหลดไปเล่นดูครับ

Systemrequirements

Minimum System Requirements
    System: PIII 600MHz or equivalent
    RAM: 64 MB Video
    Memory: 16 MB
    Hard Drive Space: 500 MB

Recommended System Requirements
    System: P4 or equivalent
    RAM: 256 MB

Mediafire : Download Click!!

upload by : airborne101st

ยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tompbio อ่านกระทู้
    เกมกวนตีน สมคำล่ำลือของ จขกท. เอารูปมายืนยันครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Airborne101st : 10th December 2011 เมื่อ 15:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    เกมนี้แนะนำสุดตีนเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    เกมกวนตีน สมคำล่ำลือของ จขกท. เอารูปมายืนยันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tompbio : 10th December 2011 เมื่อ 14:51