ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool SpeedBit Video Accelerator{Premium} v3.3.0.1.2221 Full+CRACK*โปรแกรมแก้ปัญหาดูคลิปบนเน็ตกระตุก(ทำให้ดูได้ไหลลื่นไม่สะดุด)*@ตัวใหม่ล่าสุด 10/ธ.ค./2011@

Speedbit Video Accelerator{Premium} v3.3.0.1 build 2221 Beta-Full + Crack 100% work!!! Activated {เวอร์ชั่นล่าสุด !!! อัพเดท 10 ธ.ค. 2011 NEW***}

Speedbit Video Accelerator{Premium} v3.3.0.1 build 2221 Beta: โปรแกรมสุดเทพสำหรับท่านที่ชอบดูคลิปวิดีโอตามเว็บต่างๆ ในต่างประเทศ โดยโปรแกรมจะทำให้สามารถดูคลิปวีดีโอได้แบบลื่นไหลมากขึ้น ต่อเนื่องยิ่งขึ้นด้วย ทั้ง HQ และ HD โดยไม่มีการกระตุก(Buffer) มากวนใจให้เสียอารมณ์ครับ ทั้งนี้โปรแกรม Speedbit Video Accelerator จะใช้การ Optimizer Buffer ของคลิปให้เหมาะสมกับความเร็วของ Internet ก่อนที่ตัวเนื้อคลิปนั้นจะเล่นจริงๆ นั่นเองครับ จึงทำให้การเล่นคลิปวิดีโอนั้นมีความลื่นไหลกว่าการที่จะโหลดแบบปกติ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นความเร็วในการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตก็ต้องเหมาะสมกับขนาดของวิดีโอด้วยนะครับ ซึ่งนอกจากแก้อาการ Buffer แล้ว โปรแกรมนี้ยังช่วยเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลด VDO สำหรับท่านที่ชอบดูดอีกด้วยครับท่าน ...ครั้งหน้าไม่ว่าเราจะดูคลิปใน youtube, yahoo video ,facebook ,dailymotion ,MySpace ,Metacafe หรือกว่า 165 เว็บดูคลิปวีดีโอดัง ๆ ทั่วโลกเราจะได้ไม่ต้องมานั่งบ่นว่าเน็ตช้าดูวีดีโอไม่ได้อีกแล้วครับท่าน

SpeedBit Video Accelerator - The Internet is an amazing place, full of all kind of information, waiting for users to make their choice. Understandably, this can also translate in delays and minutes, even hours spent waiting for a certain download to complete or a video to load its buffer, so an accelerator is quite useful. When this application is developed especially for videos, a software title comes to mind

This software offers users the chance to enjoy the time they spend online, reducing the wait time streamed videos to load – this way, they can watch the clip without any pauses due to buffer issues. The application should install without requiring any user input, except the occasional pressing of the Next button. owever, it will offer to install additional software that is not needed to ensure full functioning of SpeedBit Video Accelerator so they can be skipped. The tool runs in the system tray, making all optimizations in the background and accelerating online videos without any user intervention.

Here are some key features of SpeedBit Video Accelerator:
    * Reduces movies freezes and buffering problems!
    * Accelerates streaming videos from over 165 video sites including MySpace, Yahoo, Metacafe, DailyMotion, Stage6, 5min, Facebook, Reuters, photobucket, Tudou, Bebo, Break, ESPN, AOL, CNN, Discovery, Veoh and many more!
    * Bookmarks videos you have recently accelerated for easy replays!
    * Includes cool search feature for finding videos to watch around the web, right from your desktop!

SpeedBit Video Accelerator Premium:
    *HD Video Acceleration. Accelerate High Definition videos with bit rates above 200 KBps
    for the most visually stunning streaming videos
    *iTunes Acceleration. Get all your favorite iTunes music, music videos, movies,
    and TV shows extremely fast

What's new?
    =========

* Support for CastUP streaming videos
    * Optimized performance and bug fixes
    * Fixes and Improvements- Speedbit Video Accelerator may need to reconnect after reboot - Fixed
    * URL in Help button - Fixed
    * Right-click "aste" option in the Activation dialog - Fixed
    * Client crashes when the system goes into sleep mode – Fixed
    * Firefox and IE9 browser crashes - Fixed
    * When you change the proxy settings and select the Use Internet Explorer settings checkbox, and then open a upported video site in the Firefox or Chrome browser, an error message appears - Fixed
    * A folder called "LocalLow" is created under "C:\" in Windows XP, and isn't deleted after you uninstall the application – Fixed
    * Installation process improved - Installing over old SPEEDbit Video Accelerator versions requires a reboot

System Requirements:
    * Browser: Google Chrome, Internet Explorer 9 / 8 / 7 / 6, FireFox, Safari, Opera, Netscape, Maxthon, AOL, Flock

Homepage - http://www.videoaccelerator.com/beta/
    รายชื่อ 165 เว็บที่โปรแกรม SpeedBit Video Accelerator รองรับ:

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeezaa.INDY อ่านกระทู้
    ใช่ได้ 100% เร็วโคตร....สุดๆ เห็นข้อแตก ต่าง ได้มาก

Speedbit Video Accelerator{Premium} v3.3.0.1 build 2221 Beta-Full + Crack 100% work!!! Activated | 15.53 MB ***แก้ไขอัพเดท Crack ตัวใหม่ 12/ธ.ค./2011***
    uploadking
    หรือ
    minus
    หรือ
    megaupload
    หรือ
    mediafire

Password+เครดิต: www.zone-it.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 12th December 2011 เมื่อ 12:39 เหตุผล: อัพเดทแก้ไข Crack ตัวใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มายันครับ ดู youtube ลื่นเป็นปลาไหลเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    มันต้องใช้กับfirefox รั่นไหนอ่ะของผม3.6 ใช้ได้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    เวลาลงให้เลือก premium เลยหรอครับ ... หรือว่ายังไง

คือผมไม่เข้าใจ sry นะครับที่ถาม ปกติลง soft. อื่นก็เลือกไปปกติๆ ..
    COMBAT ZONE WRESTLING Death Match 4 Ever Overblood Please Click ...
    http://www.youtube.com/watch?v=BLdcUjAey7A

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ลงยังไงอ่ะครับ คือตอน install ให้ใช้แบบ premium เลยป่ะหรือ ลงแบบฟรี ผมลงแบบฟรี ละมากด crack ทีหลังมันขึ้น error ครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    มันต้องใช้กับfirefox รั่นไหนอ่ะของผม3.6 ใช้ได้ป่าวครับ
    ได้ครับ Firefox 3.6 ก็ใช้งานได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manning18 อ่านกระทู้
    เวลาลงให้เลือก premium เลยหรอครับ ... หรือว่ายังไง

คือผมไม่เข้าใจ sry นะครับที่ถาม ปกติลง soft. อื่นก็เลือกไปปกติๆ ..
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bunpotrewq อ่านกระทู้
    ลงยังไงอ่ะครับ คือตอน install ให้ใช้แบบ premium เลยป่ะหรือ ลงแบบฟรี ผมลงแบบฟรี ละมากด crack ทีหลังมันขึ้น error ครับทำไงดี
    ในขั้นตอนการติดตั้งโปรแกรม จะมีให้เลือกหัวข้อว่าจะลงรุ่น Free หรือ Premium ให้เราเลือกหัวข้อ Premium Version (ตามรูปข้างล่าง) เพื่อทำการติดตั้งโปรแกรมรุ่น Premium ลงเครื่องเราครับ จากนั้นก็ค่อยลง Crack ก็เป็นอันเสร็จครับ

*หมายเหตุ*
    <1.> ก่อนทำการลง Crack หลังจากติดตั้งโปรแกรมเสร็จ ให้รอจนกว่าโปรแกรมมันโหลดสแกนเสร็จก่อน โดยห้ามลงทันที่เป็นอันขาด
    <2.> ถ้าลงแล้วเข้าเน็ตไม่ได้ให้ทำการปิดหน้าต่างเว็บ Browser ให้หมดแล้วลองเปิดใหม่ดูก็จะเข้าได้ครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    Thank you.....

คุณ Zenion น่าจะทำ My center เพื่อง่ายต่อการ Download โปรแกรมที่คุณเคย Post ไว้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

ตอนผมลง crack มันขึ้นแบบนี้ครับผมก็เลือก premium version แล้วนะครับช่วยที

ตอนนี้ทำได้ละครับหลังจากที่เกิดแบบรูปภาพด้านบนผมกด options ที่โปรแกรมแล้วกดใส่ โค้ดแล้วเลือก premium เวอชั่น เส็ดแล้วกด crack อยู่ๆดีดีได้เฉยเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bunpotrewq : 11th December 2011 เมื่อ 15:52

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากขอรับไปทดลองหน่อยและกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เร่งได้จริงป่ะครับ? ผมเคยโหลดมาลองแล้ว มันไม่เร่งให้อ่ะครับ แต่ใช้ของฟรี มันเร่ง เดี๋ยวผมจะลองเอาไปดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลงได้แต่ตอนทำงานมันขึ้นว่า HD Acceleration Disabled ต้องแก้ยังไงเอ่ย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretend อ่านกระทู้
    ลงได้แต่ตอนทำงานมันขึ้นว่า HD Acceleration Disabled ต้องแก้ยังไงเอ่ย
    เป็นเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    เหมือนกันครับช่วยมาตอบหน่อยครัับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretend อ่านกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    423
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ใช่ได้ 100% เร็วโคตร....สุดๆ เห็นข้อแตก ต่าง ได้มาก

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ใช่ครับ พอเปิดดู Youtube แบบธรรมดามันขึ้นว่า HD Acceleration Enabled แต่พอดูแบบ HD มันเป็น HD Acceleration Disbled อ่ะครับ - -"

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nomad อ่านกระทู้
    เหมือนกันครับช่วยมาตอบหน่อยครัับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anttiiez555 อ่านกระทู้
    ใช่ครับ พอเปิดดู Youtube แบบธรรมดามันขึ้นว่า HD Acceleration Enabled แต่พอดูแบบ HD มันเป็น HD Acceleration Disbled อ่ะครับ - -"
    แก้ไขอัพเดท Crack ตัวใหม่ให้แล้วครับ ให้กลับไปที่ดูที่เรปบนสุด ทดสอบแล้วใช้งานได้ 100% (คามรูปข้างล่าง) ...สำหรับท่านที่ลง Crack ตัวเก่าอยู่ ไม่ต้องลบออกให้ลง Crack ตัวใหม่ทับตัวเก่าไปเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    มายืนยันว่าใช้ได้ครับปกติเวลาผมโหลดเกมมันจะช้ามากเวลาโหลดจะค่อยๆขึ้นครับแต่พอทดลองจากโปรแกรมนี้แล้วลองโหลดเกมไฟล์200mb แล้วเปิดคลิปyoutubeดูมันเร่งเหมือนกับไม่ได้โหลดเลยใช้ได้จิงเร่งจิงสุดยอดดอีกคน คราวนี้เวลาโหลดเกมดูyoutube จะได้ไม่ตุกสักทีเหอๆ

อาจมองไม่ชัดแต่ยืนยันใช้ได้จิงครับไม่มีสะดุดในคลิปผมโหลดไฟล์ไปด้วยน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 12th December 2011 เมื่อ 15:54

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    ผมใชแครกอันเก่าไม่มีปัญหาอะไรแต่พอโหลดแครกใหม่แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    ผมใชแครกอันเก่าไม่มีปัญหาอะไรแต่พอโหลดแครกใหม่แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

ให้ลองปิดหน้าต่างเว็บ Browser ให้หมด แล้วก็ปิด Windows Live Messenger (หรือโปรแกรมแชทต่างๆ ที่เชื่อมกับเว็บวีดีโอบนเน็ตได้ในเครื่อง) จากนั้นให้ลองติดตั้ง Crack ดูใหม่ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เป็นโปรแกรมที่เจ๋งมากมายจริงๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมใช้คู่กับ cfosspeed ครับ รู้สึกว่าช้ากว่าเดิมอ่ะ T T

ไม่ตั้งใจจะมาดิสเครดิตนะครับ แค่อยากถามว่ามีใครเป็นเหมือนผมบ้าง

Windows 7 Ultimate x64 เชื่อมต่อแบบ WiFi นะครับ

ปล.ขอบคุณคุณ Zenion มากๆเลยครับผม โปรแกรมทุกโปรแกรมของคุณเป็นที่พึงพอใจของผมมากๆ

ขอให้เป็นแบบนี้ตลอดไปเรื่อยๆนะครับ ผมจะคอยเอาใจช่วย

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread