ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: <{$ MUSIC MY CENTER $}>

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Pass ทุกเกมโหลดไม่ได้เลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอพาสเวิร์ด Assassins Creed Revelations หน่อยคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    โหลด password ของเกม SAINTS ROW THE THIRD ไม่ได้ครับ ช่วยแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=192826
    ลายเซ็นหายไปไหน ?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลด password ของเกมส์ Darksiders ไม่ได้ครับ รบกวนขอ password หรือ แก้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=193255

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    รู้สึกไฟล์พาสจะมีปัญหานะครับ

คือพาสนี้ช่วยอัพให้ใหม่ทีครับ firedrive นี้เน่าแล้วครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=202749

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไฟล์พาสเน่าครับ แก้ไขให้หน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    รบกวนขอพาสเกมส์ Need For seed Rivals หน่อยคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    จะไปได้มั้ยครับ ที่เปลี่ยนไฟล์พาสไปไว้ที่ one2up จะขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ ผมโหลดเกมส์แต่แตกไฟล์ไม่ได้ ก็ไม่มีความหมายคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พาสเวิด ASSASSIN'S CREED REVELATIONS เสียครับแก้ให้หน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พาสของ ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD ด้วยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    จาก เกม DragoAge origins ครับ part9 โหลดไม่ได้ครับ ทั้ง 1-2up(อันนี้เน่าเฟะ)เเละfiredrive (มันวน ไปๆมาๆ ........ เเล้วก็เงียบหายไปเลย ผมหาข้อมูลหลายครั้งเเล้ว ผมน่าจะกดโหลดถูกวิธีนะครับ)......................รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rapin5541070067 : 2nd January 2015 เมื่อ 02:44

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273
    กลับมาแล้วครับผม บอกตามตรงว่าท้อและหยุดทำไปแล้วนานมากครับ เนื่องจากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเท่าไหร่ ทำแต่งาน ตอนนี้มาเริ่มอัพใหม่นะครับ ขออนุญาตโละของเก่าทั้งหมด และเริ่มต้นใหม่นะครับ กำลังเริ่มจัดระเบียบใหม่ในอาการปล่อยเกมทั้งหมด ข้อมูลเก่าบางส่วนหายไปค่อนข้างเยอะ ค้นหาและกู้คืนมาค่อนข้างยาก จึงขอเริ่มต้นใหม่ดีกว่าครับ

ขอขอบคุณสำหรับทุกคนที่ให้ความสนใจและเข้ามาโหลดกันเป็นจำนวนมากนะครับ และก็ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ตามตอบและแก้ไขไฟล์เสียบางส่วนให้ สำหรับข้อมูลเก่าทั้งหมดหากใครที่โหลดอยู่แล้วไฟล์ไหนเสียโหลดไม่ได้ยังไงก็แจ้งมาได้นะครับตอนนี้ หากอันไหนซ่อมได้ไม่ได้ยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ

ยังไงรอติดตามได้เร็วๆนี้ครับผม ขอใช้เวลาจัดระเบียบซักพักนึงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 13th May 2015 เมื่อ 22:50
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

Tags for this Thread