ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Red face ---- ไม่มีเครื่องหมายสีเหลืองตกใจที่device manager แต่เสียงก็ยังไม่ออก ****

พอดีพึ่งลง ghost win xp sp3 darklite edition ซึ่งจากเดิมเป็น vista home premium ที่มาพร้อมเครื่อง แต่เสียงไม่ออก พอไป เช็คดูที่ device manager มันก็ไม่เห็นขึ้นเครื่องหมายตกใจเหลืองๆ เลย จึงโหลด ไดร์เวอร์เสียงของโน๊ตบุคที่ใช้อยู่(HP Pavillion dv4 1255-tx) จากนั้นขณะติดตั้ง มันขึ้นว่า "แพคเกจซอฟแวร์ IDT นี้ไม่รองรับฮาร์ดแวร์ที่ตรวจพบ การติดตั้งจะถูกยกเลิก" ผม งง มากเลยครับ คนมีความรู้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ใต้ท้องฟ้า บนฝืนดิน
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    มีปัญหาเรื่องเสียงเหมือนกันเลยครับ
    คงต้องรอผู้รู้มาตอบ
    สู้ๆ ครับ

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    เข้า Run > พิมพ์ dxdiag กด ok > แท็บ System

ดูว่าเมนบอร์ดเป็นรุ่น ยี่ห้ออะไร แล้วเข้าเว็บของยี่ห้อนั้น ระบุรุ่นแล้วโหลด Driver Sound มาลงแล้ว Restart เครื่อง 1 ครั้ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    โน๊ตบุครุ่นนี้ไม่รองรับ xp รองรับ vista กับ win 7 ท่านรองโหลดของ vista มาลง (ลงแบบยัดนะครับ) จะได้ไหม ถ้าไม่ได้ท่านต้องไปใช้ win 7 ละครับ

I7 4790K / Z97 MAXIMUS VII GENE / TEAM 2666 8GB@3000 / HD7970 (Water Cooling)