ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259

.::[Max Payne 3 อัพเดตภาพโหมด Multiplayer]::.

.::[Max Payne 3 อัพเดตภาพโหมด Multiplayer]::.

---------------------------------------------------------------------------

Max Payne 3 ยืนยันแล้วเพิ่มโหมดการเล่นแบบ Multiplayer ชัวร์ กลายเป็นโหมดที่ขาดไม่ได้สำหรับเกมสมัยนี้ไปซะแล้ว เพราะหลังจากที่ผู้เล่นจบโหมดเนื้อเรื่องแบบเล่นคนเดียวแล้ว ก็ยังมาสนุกกับเพื่อนๆได้ในโหมดออนไลน์ Multiplayer ได้นั่นเอง นอกยังนี้ทาง RockStar ยังเตรียมทำ DLC ในโหมด Multiplayer ของเกม Max Payne 3 เอาไว้แล้วด้วย

ระบบการเล่นโหมด Multiplayer ของ Max Payne 3 จะมีลักษณะคล้ายๆกับเกม Red dead Redemption เพราะทาง RockStar ได้ให้ทีมงาน Red dead มาช่วยสร้างในส่วนของโหมด Multiplayer นั่นเอง ซึ่งการเล่นก็จะเป็นแบบ Third-person Shooter คล้ายๆกัน มีแอคชั่นต่างๆและ Cover หลบกระสุนเช่นเดียวกับในโหมดเล่นคนเดียว ลักษณะการต่อสู้จะเป็นแบบ "Gang War" สงครามระหว่างแก๊งโจรในบราซิล ซึ่งจะออกแนวคล้ายๆ GTA ไปในส่วนนี้ ตัวละครของผู้เล่นจะมีให้เลือกสร้างได้ตามใจชอบ และจะมี Skill ต่างๆให้เลือกเรียนรู้ อย่างเช่นสคิลหากินอย่าง Bullet Time นอกจากนี้ก็ยังมีสคิลไร้สาระอย่าง Paranoia ที่ทำให้เห็นพวกเดียวกันเป็นศัตรูด้วย

---------------------------------------------------------------------------

Screenshot

ข้อมูลอ้างอิงและภาพจาก Sanook

Make By LoKiXMaker

Please Thank + Comment

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    น่าเล่นแท้
    นอนรอต่อไป~

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    สเปคจะสูงไหมอ่ะ
    .::: Jokergame th.com :::.

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    ขอบคุณมากๆครับ

ท่าทางจะหนุกเเล้วล่ะสิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    นี้คือเกมที่เท่ที่สุดเท่าที่ผมเคยเล่นเกมมา ยังไม่เจอเกมไหนที่เท่ขนาดนี้เลยครับ (ภาค1นี้สุดยอดมาก)

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    นั่งรอเลยเกมนี้ ติดตามมา ทุกภาคมันทุก ภาคจริงๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    สเป็กคงไม่สูงหรอกมั้งรอๆ สาธุขอให้ไม่สูง

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    ได้ทีมงาน Red dead มาช่วยในการสร้าง Multi แบบนี้ก็สุดยอด !
    Breakeven

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    รออยู่ห้อง PC Game - Download นะฮะ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 125457212 อ่านกระทู้
    รออยู่ห้อง PC Game - Download นะฮะ
    นี่ข่าวมัลติเพลเยอร์นะคุณ ถ้ารอห้องนั้นผมว่าไปพิมพ์เอาข่าว Single Player ดีกว่านะครับ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    มีเวลาเก็บตังซื้อ แผ่นแท้ ยาวเลย ^^ น่าเล่นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    Max Payne ต้นตำหรับ Bullet-Time ในตำนาน อยากรู้ว่าโหมด Online จะมันขนาดไหนเนี่ยครับ

ผมเคยเล่นภาคแรกตอนอยู่ป.2 ตอนนี้ผมจะจบม.5 แล้วครับ...โฮะๆ.ๆ.ๆ.ๆ.....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 125457212 อ่านกระทู้
    โพส สั้นๆ ที่บ่งบอกความต่ำในตัวได้ยาวๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 16th December 2011 เมื่อ 04:09

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    นี่ เฉพาะ Q 1 ของ ปีหน้า 2555 ก็มีคิวเกมส์ มาให้เสียเงินกันอีกเเล้ว ย้ำว่า หลายเกมส์อยู่ 55 Max pane 3 Muti คงมันส์เเน่ๆ ยิ่ง มีทีมงาน Red dead มาทำเกมส์นี้ด้วย ออนไลน์ คงมันส์ เเน่ ใคร เคยสัมผัส online ของ red dead มาเเล้วน่าจะรู้นะ ^^