ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[รายละเอียด][Far Cry3][จะมหัศจรรย์กว่าเดิม]อดใจรออีกนิด]2012 เจอกันแน่][PC][Ps3][Xbox360]

ภาพในภาค3 และการเล่น ในภาค3 แจ่มกว่า 1-2 แน่นอนคับ

เห็นแล้วก็อดใจรอกันไม่ไหวเลยใช่มั้ยคับ แต่อดใจรออีกนิดนะคับ ปี 2012 นี้ ได้เล่นกันแน่นอน

ตามกันมาติดๆ กับทางด้านของบู้ธ Ubisoft ครับกับเจ้า Far Cry 3 ภาคล่าสุดของอีกหนึ่งเกม FPS ชื่อดัง ที่ได้ไปเปิดตัวมาแล้วที่งาน E3 2011 ที่ผ่านมา ในงาน Gamescom 2011 นี้ก็ได้เผย Screenshot และ Art Work ออกมาให้ชมกันครับผม

<<<< ตัวโกงในภาคใหม่ บอกได้คำเดียว "แมงเฉ๋ง".

นอกจากนั้น ยังได้มีการพูดถึงอีกหนึ่งตัวละครเด่น ที่มีชื่อว่า Vaas ที่เพื่อนๆ อาจจะได้เห็นหน้าไปกันบ้างแล้ว หลังจากที่ตัวละครเอกต้องมาติดเกาะเนื่องจากอุบัติเหตุและต้องเอาชีวิตรอดจากกลุ่มลึกลับที่เข้ามากราดยิงพวกชาวเกาะอย่างไม่มียั้งรวมถึงตัวละครเอกด้วย ซึ่ง Vaas คนนี้แหละ ที่เป็นผู้นำของกลุ่มคนพวกนั้น งานนี้ตัวละครเอกจะเอาชีวิตรอดจากเกาะอันกว้างใหญ่นี้อย่างไรนั้น ต้องมาคอยติดตามกันต่อไป

Dan Hays โปรดิวเซอร์ของ FarCry 3 กล่าวว่า ตัวเกมจะมีสถานการณ์ ‘กลืนไม่เข้าคายไม่ออก’ ระหว่างความดีและความชั่วที่ผู้เล่นต้องเลือก และการทำให้ผู้เล่นอินไปกับเกมนั้นจะทำให้สถานการณ์อันแสนบีบคั้นนี้สุดยอดมากยิ่งขึ้น

“คุณจะพบกับตัวละครหนึ่ง เขาเป็นคนที่โฉดชั่วสุดจะหาใดปาน แต่คุณต้องพึ่งเขา” Dan กล่าว “ทีนี้ึิคิดว่าคุณเป็นคนยังไงล่ะ?”

และนอกจากนี้ Dan Hays ยังให้สัมภาษณ์กับนิตยสาร Computer and Video Games อีกว่า พวกเขา (Ubisoft Montreal) จะทำให้ FarCry 3 นั้นดูยอดเยี่ยมบน PS3, เยี่ยมยอดบน Xbox360 แต่ชาว PC จะได้อะไรที่ยอดเยี่ยมยิ่งกว่า

“FarCry เป็นแฟรนไชส์ที่เกิดบน PC.. เราจึงอยากให้เกมนี้เป็นอะไรที่เจ๋งสุดๆ บน PC” เขากล่าวเสริม “แต่ขณะเดียวกัน เราก็มีประสบการณ์การทำงานกับ Xbox360 และ PS3 มาอย่างโชกโชน การทำให้เกมของเรามีคุณภาพไม่ด้อยไปกว่ากันก็เป็นเรื่องสำคัญเช่นเดียวกัน”

สรุปก็คือ จะลงใน Ps3 Xbox360 และ PC นั่นเองคับ

ท้องฟ้าที่ว่างเปล่า เปรียบสเมือนคนที่ไม่มีใคร ท่าเรา มัวแต่รอใคร ความรัก อาจจะไม่มาหาเรา เพราะฉนั้น เราควรเดินไปหาความรักเอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ไม่กดขอบคุณได้ปะ

อยากบินแบบคนข้่างหลัง

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    ตามสบายเลยพี่ คนบนฟ้า [แต่กดขอบคุณ เปนกำลังใจดีกว่านะพี่ ]

ท้องฟ้าที่ว่างเปล่า เปรียบสเมือนคนที่ไม่มีใคร ท่าเรา มัวแต่รอใคร ความรัก อาจจะไม่มาหาเรา เพราะฉนั้น เราควรเดินไปหาความรักเอง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เห็นเขาบอกวาความกว้างของmap จะเอาภาคแรกกับภาค2 มารวมกัน มันจะกว้างขนาดไหนเนี่ยสรุปมันเป็นแนวเปิดโลกใช้ป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ภาค 2 เล่นทีไรขึ้น driver video card is to old please update them เซ็งมีวิธีแก้ก็บอกมั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,025
    ไม่ต้องบอกก็รู้ กระตุกชัวร์ คอมผม คงต้องปรับ กลางๆ ถึงต่ำละมั้ง เกมส์ปีหน้าแต่ละเกมส์แค่

alan wake กับ prototype 2 ยังไม่รู้จะรอดเลยเปล่า เซ็งอีแก่เครื่องที่ใช้เล่นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    เห็นเขาบอกวาความกว้างของmap จะเอาภาคแรกกับภาค2 มารวมกัน มันจะกว้างขนาดไหนเนี่ยสรุปมันเป็นแนวเปิดโลกใช้ป่ะ
    แผนที่โลก จะกว้างมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ภาค 2 นี่ก็เจ็งละนะ DLC หน้าไม้ติดระเบิด โคตรเจ๋ง ยังไม่รวม AK ทองที่ซ่อนอยู่ในโลก Openworld

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerozaza01 อ่านกระทู้
    ภาค 2 นี่ก็เจ็งละนะ DLC หน้าไม้ติดระเบิด โคตรเจ๋ง ยังไม่รวม AK ทองที่ซ่อนอยู่ในโลก Openworld

^0^ ภาค 3 มีมากกว่านั้นเยอะพี่ +.+

กล่าวขอบคุณ
    3,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เห็นบอกจะใส่ฟีเจอร์เจ๋งๆ ลง PC ในขณะเดียวกับที่ PS3, xbox ไม่มี ถ้าเค้าจะเอาใจชาว PC ขนาดนี้ อย่าลืมอุดหนุนเเผ่นเเท้กันล่ะพี่น้อง!

ปล.ปีหน้าว่าจะสอย prototype เกมเดียว ได้เพิ่มนี่ด้วยเเล้วมั้ง 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    เห็นบอกจะใส่ฟีเจอร์เจ๋งๆ ลง PC ในขณะเดียวกับที่ PS3, xbox ไม่มี ถ้าเค้าจะเอาใจชาว PC ขนาดนี้ อย่าลืมอุดหนุนเเผ่นเเท้กันล่ะพี่น้อง!

ปล.ปีหน้าว่าจะสอย prototype เกมเดียว ได้เพิ่มนี่ด้วยเเล้วมั้ง 5555
    55+ เดี๋ยวท่าเกมออก จะรีบมาโพสให้ทราบเลยคับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    สงสัยได้ ฤกษ์ สอยแท้เล่นอีกซะล่ะมั้งคราวนี้

จน จน จน T^T

ปล.น้ำท่วมนี่ งบ ถอยคอมใหม่นี่หายวั๊บ ต้องรออีกนานเลยผม

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    เคยเล่นภาค 2 ชนิดที่ว่าไม่หลับไม่นอน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    เคยเล่นภาค 2 ชนิดที่ว่าไม่หลับไม่นอน
    มันน่าเบื่อไอตรงโดนไล่ยิงแล้วรถพังต้องลงไปซ่อมทุกทีเนี่ยสิ

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lattapol087 อ่านกระทู้
    ภาค 2 เล่นทีไรขึ้น driver video card is to old please update them เซ็งมีวิธีแก้ก็บอกมั้งนะครับ
    อันนี้ หาดูในเน็ตนะคับ ผมไม่ค่อยรุ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โว้ยเกมส์ที่มีภาค 3 ทำไมเยอะจังวะ
    I WANT TO PLAY A GAME

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    มันน่าเบื่อไอตรงโดนไล่ยิงแล้วรถพังต้องลงไปซ่อมทุกทีเนี่ยสิ
    มันสนุกตรงเนี้ยแหละครับ โดนยิงปางต้องแงะกระสุนออกมาข้อมืออย่างเนี้ย ปืนขัดลำพังกระจุยกระจายงัดแล้วงัดอีก

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballmaxtools อ่านกระทู้
    ไม่กดขอบคุณได้ปะ

อยากบินแบบคนข้่างหลัง
    555เกือบบินละ

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HelloGhost อ่านกระทู้
    555เกือบบินละ
    เตรียมปีกให้พร้อม

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    1
    ไอ้แว้นนี่ใคร อิอิ ล้อหน้าตัวล่ะครเล่นๆ

“••”

Tags for this Thread