ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

Lightbulb มาแล้ว windows 8 developer preview edition ของแท้ไม่หลอกสั่งตรงจากเว็บmicrosoft

อิอิ กดตรงลูกศรที่ชี้แล้วมันจะเด้งให้เลือก2รุ่น เลือกให้เหมาะกับเครื่องคุณครับ
    ก่อนลงอ่านก่อน
    System Requirements

The Windows 8 Developer Preview works great on the same hardware that powers Windows Vista and Windows 7:
    1 gigahertz (GHz) or faster 32-bit (x86) or 64-bit (x64) processor
    1 gigabyte (GB) RAM (32-bit) or 2 GB RAM (64-bit)
    16 GB available hard disk space (32-bit) or 20 GB (64-bit)
    DirectX 9 graphics device with WDDM 1.0 or higher driver
    Taking advantage of touch input requires a screen that supports multi-touch
    To run Metro style Apps, you need a screen resolution of 1024 X 768 or greater

เข้าไปweb microsoft ของusaแล้วกดตรงdeveloperนะครับ
    เว็บmicrosoft usa http://www.microsoft.com/en-us/default.aspx
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย purexe : 20th December 2011 เมื่อ 21:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,014
    Blog Entries
    1
    เออ.....นั้นมัน InterNetExpLorer 8 ไม่ใช้หรอ ตั้งหัวข้อกระทู้ซะหน้าชวนตกใจ WinDows 8 ฮ่าๆๆๆ

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    เออ.....นั้นมัน InterNetExpLorer 8 ไม่ใช้หรอ ตั้งหัวข้อกระทู้ซะหน้าชวนตกใจ WinDows 8 ฮ่าๆๆๆ
    เออ...ในรูปมันเขียนว่า Windows 8 beta ไม่ใช่หรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ไม่รู็สิเห็นตัว E สีฟ้าๆและพื้นหลังสีเขียวๆและมันก็เขียนว่า WinDowsInterNetExpLorer 8 ฮ่าๆๆเริ้มมีการถงเถียงกันแล้วฮ่าๆ
    =______="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Invisible' : 22nd December 2011 เมื่อ 23:35
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,345
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Invisible' อ่านกระทู้
    เออ...ในรูปมันเขียนว่า Windows 8 beta ไม่ใช่หรอครับ

ไม่รู็สิเห็นตัว E สีฟ้าๆและพื้นหลังสีเขียวๆและมันก็เขียนว่า WinDowsInterNetExpLorer 8 ฮ่าๆๆเริ้มมีการถงเถียงกันแล้วฮ่าๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    ผม 9 แล้ว ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ถ้าเป็นผม ผมจะ ถ่างตาดูให้ดีๆก่อน ว่ามันเป็น ตัว โหลด IE 8 หรือ WinDows 8
    พวกที่ดูแต่โลโก้ที่มันโชว์เป็นสไลด์ ก็ บอก แต่ IE 8 ทั้งนั้น

เอาภาพขยาย มาให้แล้ว น้อ มองกันซะให้เต็มตา

จบไหมครับเรื่อง IE 8 หรือ Windows 8
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoKungZa : 24th December 2011 เมื่อ 15:11

กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้าว!!!???
    Microsoft เค้ายังไม่ได้ปล่อยออกมาขาย ไม่ใช่เหรอครับ
    อีกอย่างนะครับ
    เง็บ Microsoft เค้าคงจะเอา window 8 ออกมาให้โหลดกันฟรีๆอยู่หรอกนะครับ
    เหอๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut19770nu : 24th December 2011 เมื่อ 15:46

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ก็ดูกันดีๆสิครับ เค้าก็เขียนว่าเป็นตัว preview

ใครไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดูไดร์เวอร์การ์ดจอของAtiดูครับ มีsupport วินตัวนี้แล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มันคือตัวที่ microsoft ปล่อยออกมาให้ ทดสอบกันครับ ถึงได้มีคำว่า Previews ต่อท้ายไงครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,345
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MoKungZa อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผม ผมจะ ถ่างตาดูให้ดีๆก่อน ว่ามันเป็น ตัว โหลด IE 8 หรือ WinDows 8
    พวกที่ดูแต่โลโก้ที่มันโชว์เป็นสไลด์ ก็ บอก แต่ IE 8 ทั้งนั้น

เอาภาพขยาย มาให้แล้ว น้อ มองกันซะให้เต็มตา

จบไหมครับเรื่อง IE 8 หรือ Windows 8

ทำไมอะก็จะให้มันเป็น IE 8 อ่ะมีปัญหาป่ะ แหม่.......... ( ชอบดราม่า จัดให้ )

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ไม่ต้องเถียงกัน มันเป็น ตัว Preview นะเอ่อ..........

Tags for this Thread